Dagskrá og ráslistar fyrir punktamót

Home//Fréttir//Dagskrá og ráslistar fyrir punktamót

Dagskrá og ráslistar fyrir punktamót

Mótið er laugardaginn 27.maí og hefst kl 9:00

Keppendur ath að ráslistar eru aðeins blandaðir til að þeir sem eru með marga hesta hafi tíma til að skipta og við séum ekki að bíða á meðan en svo raðast allir í rétta flokka miðað við skráningu.

Laugardagur 27.maí

kl 9:00 Fjórgangur meistara V1

kl 10:00 Fjórgangur 1.flokkur V1

kl 10:30 Fjórgangur blandaður ráslisti 2.flokkur, ungmenni,unglingar, börn

kl 11:00 Fjórgangur meistara V2 og Fjórgangur 1.flokkur V2

kl 11:30 Tölt T7 blandaður ráslisti 2.flokkur og unglinga

Síðan Tölt T4 meistara og unglina

Síðan Tölt T2 meistara

Síðan Pollaflokkur

kl 12:00 Matur

kl 12:45 Fimmgangur F1 blandaður ráslisti meistara og 1.flokkur

kl 13:45 Fimgangur F2 blandaður ráslisti allir flokkar

kl 14:55 Tölt T3 blandaður ráslisti allir flokkar

kl 15:30 Kaffi

kl 16:00 Tölt T1, 1.flokkur

Síðan Tölt T1 Meistara

kl 17:00 Gæðingaskeið allir flokkar

Síðan 100m skeið

Ráslistar og Dagskrá með fyrirvara um mannleg mistök

Ráslisti
Fimmgangur F1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur / Opinn flokkur – 1.flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Hallgrímur Birkisson Logi frá Ármóti Jarpur/milli- tvístjörnótt 8 Geysir Björn Viðar Ellertsson Glotti frá Sveinatungu Virðing frá Hala
2 2 V Sara Rut Heimisdóttir Magnús frá Feti Jarpur/milli- stjarna,nös… 9 Smári Sara Rut Heimisdóttir Smári frá Skagaströnd Björk frá Hólum
3 3 V Ísleifur Jónasson Prins frá Hellu Rauður/milli- einlitt glófext 8 Geysir Þröstur Sigurðsson, Ísleifur Jónasson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Perla frá Árbæ
4 4 V Reynir Örn Pálmason Kinnskær frá Selfossi Leirljós/Hvítur/ljós- skj… 12 Hörður Ganghestar ehf, Halldór Vilhjálmsson Álfasteinn frá Selfossi Gola frá Arnarhóli
5 5 V Hulda Gústafsdóttir Vísir frá Helgatúni Rauður/milli- stjörnótt g… 7 Fákur Helgi Gíslason Ómur frá Kvistum Vænting frá Hruna
6 6 V Hallgrímur Birkisson Hríma frá Meiri-Tungu 3 Grár/brúnn einlitt 7 Geysir Sólveig Ágústa Ágústsdóttir, Kolbrún Björk Ágústsdóttir Héðinn frá Feti Vænting frá Gýgjarhóli
7 7 V Sigurður Sigurðarson Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… 10 Geysir Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Tindur frá Varmalæk Bjalla frá Hafsteinsstöðum
8 8 V Sigríkur Jónsson Sjóður frá Syðri-Úlfsstöðum Móálóttur,mósóttur/milli-… 10 Geysir Sigríkur Jónsson, Sigríður Kristjánsdóttir Þytur frá Neðra-Seli Gullbrá frá Svæði
9 9 V Jón Herkovic Auður frá Velli II Jarpur/milli- stjörnótt 9 Fákur Erla Katrín Jónsdóttir Flipi frá Litlu-Sandvík Unnur frá Velli II
10 10 V Hallgrímur Birkisson Bóas frá Skúfslæk Brúnn/milli- einlitt 11 Geysir Leonard Sigurðarson Lúðvík frá Feti Gerða frá Gerðum
Fimmgangur F2
Opinn flokkur – Meistaraflokkur / Opinn flokkur – 1.flokkur / Opinn flokkur – 2.flokkur / ungmennaflokkur / unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Ómar Ingi Ómarsson Snædís frá Horni I Grár/leirljós einlitt 6 Hornfirðingur Ómar Antonsson Héðinn frá Feti Skör frá Eyrarbakka
2 1 V Elvar Þormarsson Aldís frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- einlitt 6 Geysir Sigurlín Óskarsdóttir Skuggi frá Strandarhjáleigu Eva frá Hvolsvelli
3 1 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Voröld frá Kirkjubæ Rauður/dökk/dr. blesa auk… 7 Sörli Kirkjubæjarbúið sf, Kristján Gunnar Ríkharðsson Hróður frá Refsstöðum Dögg frá Kirkjubæ
4 2 V Svanhildur Hall Þeyr frá Holtsmúla 1 Vindóttur/bleik einlitt 11 Geysir Úrvalshestar ehf Stáli frá Kjarri Þruma frá Sælukoti
5 2 V Jóna Þórey Árnadóttir Vé frá Vindhóli Móálóttur,mósóttur/ljós- … 6 Sindri Jóna Þórey Árnadóttir Sær frá Bakkakoti Freyja frá Flögu
6 3 H Alma Gulla Matthíasdóttir Flóki frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt v… 8 Geysir Þormar Andrésson Þorsti frá Garði Sóldögg frá Búlandi
7 3 H Fríða Hansen Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli- einlitt 8 Geysir Torgeir Åsland, Anders Hansen Stáli frá Kjarri Hella frá Árbakka
8 4 V Ómar Ingi Ómarsson Steinþór frá Horni I Brúnn/milli- einlitt 7 Hornfirðingur Ómar Antonsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Grús frá Horni I
9 4 V Elvar Þormarsson Eyrún frá Strandarhjáleigu Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Þormar Andrésson Skuggi frá Strandarhjáleigu Buska frá Strandarhjáleigu
10 5 V Róbert Bergmann Álfrún frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-… 7 Geysir Elísabet María Jónsdóttir Sær frá Bakkakoti Skvetta frá Bakkakoti
11 5 V Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Trú frá Ási Jarpur/rauð- einlitt 8 Hornfirðingur Eyjólfur Kristjónsson, Sigrún Harpa Eiðsdóttir Klerkur frá Bjarnanesi Pyngja frá Kolsholti 2
12 5 V Kristján Árni Birgisson Sálmur frá Skriðu Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Geysir Margrét Erla Eysteinsdóttir, Erla Brimdís Birgisdóttir Moli frá Skriðu Sónata frá Litla-Hvammi I
13 6 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Þrá frá Kirkjubæ Rauður/milli- einlitt 6 Sörli Kirkjubæjarbúið sf Straumur frá Breiðholti, Gbr. Þyrnirós frá Kirkjubæ
14 6 V Daníel Gunnarsson Magni frá Ósabakka Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Sleipnir Guðjón Ármann Jónsson Víðir frá Prestsbakka Embla frá Gerðum
15 6 V Ólafur Þórisson Högna frá Skeiðvöllum Grár/brúnn skjótt 8 Geysir Hafdís Jóhannesdóttir, Aðalból ehf Klettur frá Hvammi Hekla frá Varmalæk
16 7 V Elvar Þormarsson Hekla frá Strandarhjáleigu Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir Þormar Andrésson Skuggi frá Strandarhjáleigu Júlía frá Hvolsvelli
17 7 V Jasmina Koethe Hljómur frá Horni I Móálóttur,mósóttur/milli-… 10 Hornfirðingur Ómar Antonsson Aron frá Strandarhöfði Flauta frá Horni I
18 7 V Ómar Ingi Ómarsson Hvellur frá Horni I Grár/óþekktur einlitt 6 Hornfirðingur Ómar Antonsson Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Flauta frá Horni I
Fjórgangur V1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sigurður Sigurðarson Hamar frá Hafsteinsstöðum Grár/brúnn stjörnótt 12 Geysir Halldór Karl Ragnarsson Hróar frá Hafsteinsstöðum Brynhildur frá Hólum
2 2 V Sara Rut Heimisdóttir Brák frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli- einlitt 6 Smári Benedikt G Benediktsson Álfur frá Selfossi Frigg frá Stóra-Vatnsskarði
3 3 H Fríða Hansen Kvika frá Leirubakka Rauður/milli- stjörnótt 9 Geysir Jakob Hansen Eldjárn frá Tjaldhólum Embla frá Árbakka
4 4 V Ólafur Ásgeirsson Öngull frá Efri-Rauðalæk Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Smári Baldvin Ari Guðlaugsson Krókur frá Efri-Rauðalæk Saga frá Þverá, Skíðadal
5 5 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Lottó frá Kvistum Brúnn/milli- stjörnótt 7 Faxi Kvistir ehf. Ketill frá Kvistum Orka frá Hvammi
6 6 H Davíð Jónsson Ólína frá Skeiðvöllum Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Skeiðvellir ehf. Orri frá Þúfu í Landeyjum Ósk frá Ey I
7 7 V Hulda Gústafsdóttir Valur frá Árbakka Bleikur/álóttur einlitt 7 Fákur Árbakki-hestar ehf Hnokki frá Fellskoti Valdís frá Árbæ
8 8 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Sæmd frá Vestra-Fíflholti Bleikur/fífil- blesa auk … 8 Fákur Þór Gylfi Sigurbjörnsson Hróður frá Refsstöðum Varða frá Vestra-Fíflholti
9 9 V Sigurður Sigurðarson Eldur frá Einhamri 2 Rauður/milli- stjörnótt 7 Geysir Inge-Petrine Bæk Mídas frá Kaldbak Freyja frá Litla-Kambi
10 10 V Sara Ástþórsdóttir Eyvar frá Álfhólum Vindóttur/mó einlitt 6 Geysir Sara Ástþórsdóttir Þrumufleygur frá Álfhólum Móey frá Álfhólum
Fjórgangur V1
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Hallgrímur Birkisson Ási frá Merkigarði Bleikur/álóttur einlitt 10 Geysir Baldur S Blöndal, Gerður Leifsdóttir Kjarni frá Varmalæk Prinsessa Elísa frá Reykjavík
2 2 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Farsæll frá Forsæti II Brúnn/milli- stjörnótt 7 Máni Ragnhildur Haraldsdóttir, Brynjar Vilmundarson Vilmundur frá Feti Prýði frá Vatnsleysu
3 3 V Jón Páll Sveinsson Sesar frá Lönguskák Jarpur/milli- einlitt 6 Geysir Jóhann Baldursson, Þröstur Sigurðsson, Guðmundur Guðmundsso Ágústínus frá Melaleiti Hugdís frá Lækjarbotnum
4 4 V Hildur Kristín Hallgrímsdóttir Djákni frá Ormsstöðum Jarpur/milli- einlitt 9 Trausti Þorgeir Baldursson Sær frá Bakkakoti Rösk frá Ormsstöðum
5 5 V Hallgrímur Birkisson Snillingur frá Sólheimum Rauður/milli- skjótt hrin… 11 Geysir Ragnheiður Hallgrímsdóttir, Esther Guðjónsdóttir Dagbjartur frá Sólheimum Gríma frá Holti 2
Fjórgangur V2
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Ómar Ingi Ómarsson Steinálfur frá Horni I Brúnn/milli- einlitt 8 Hornfirðingur Margrétarhof hf Álfur frá Selfossi Grús frá Horni I
2 1 V Fríða Hansen Gjóska frá Leirubakka Bleikur/fífil- stjörnótt 7 Geysir Valgerður Kr. Brynjólfsd., Anders Hansen Hnokki frá Fellskoti Embla frá Árbakka
Fjórgangur V2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Eyja frá Hurðarbaki Brúnn/milli- einlitt 6 Máni Sarah Höegh Dugur frá Þúfu í Landeyjum Von frá Skipholti III
2 1 V Ásta Björnsdóttir Píla frá Litlu-Brekku Brúnn/milli- einlitt 8 Sleipnir Austurás hestar ehf. Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Prinsessa frá Litla-Dunhaga I
3 1 V Elvar Þormarsson Hrafndís frá Ey I Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Gunnar Helgi Karlsson Auður frá Lundum II Saga frá Ey I
4 2 V Hjörtur Magnússon Þjóð frá Þverá II Jarpur/milli- einlitt 7 Skagfirðingur Hjörtur Ingi Magnússon Hágangur frá Narfastöðum Þerna frá Djúpadal
5 2 V Hjörvar Ágústsson Farsæll frá Hafnarfirði Jarpur/milli- einlitt 6 Geysir Gunnar Ólafur Gunnarsson, Gunnar Örn Ólafsson Kompás frá Skagaströnd Kolhríma frá Efra-Seli
6 2 V Ólafur Þórisson Galdur frá Miðkoti Brúnn/milli- einlitt 9 Geysir Ólafur Þórisson Töfri frá Kjartansstöðum Orka frá Miðkoti
Fjórgangur V2
Opinn flokkur – 2. flokkur / Ungmennaflokkur / Unglingaflokkur / Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Elín Hrönn Sigurðardóttir Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt 9 Geysir Hjörtur Ingi Magnússon Eldjárn frá Tjaldhólum Drift frá Síðu
2 1 V Sarah Maagaard Nielsen Kátur frá Þúfu í Landeyjum Jarpur/milli- einlitt 11 Geysir Ólafur Þórisson Stæll frá Miðkoti Kæti frá Þúfu í Landeyjum
3 1 V Róbert Bergmann Teresa frá Bakkakoti Bleikur/fífil- einlitt 7 Geysir Lúðvík Bergmann Skjálfti frá Bakkakoti Tvista frá Hákoti
4 2 H Pia Rumpf Gnýr frá Syðri-Úlfsstöðum Móálóttur,mósóttur/milli-… 7 Geysir Sigríkur Jónsson, Sigríður Kristjánsdóttir Stáli frá Kjarri Prýði frá Skefilsstöðum
5 2 H Alexandra Wallin Atlas frá Álfhólum Jarpur/milli- einlitt 8 Geysir Valdimar Ómarsson Aris frá Akureyri Artemis frá Álfhólum
6 2 H Harpa Rún Jóhannsdóttir Öskubuska frá Miðengi Brúnn/milli- stjörnótt 7 Sindri Halldór Þorbjörnsson, Helga Gústavsdóttir Dugur frá Þúfu í Landeyjum Lísa frá Ytri-Kóngsbakka
7 3 V Annika Rut Arnarsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Geysir Annika Rut Arnarsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Saga frá Herríðarhóli
8 3 V Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt 10 Sindri Elín Árnadóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
9 3 V Bergrún Halldórsdóttir Gletta frá Lágafelli Móálóttur,mósóttur/milli-… 10 Geysir Sóley Ólafía Guðmundsdóttir Gjafar frá Grenstanga Iðunn frá Lágafelli
10 4 V Kristján Árni Birgisson Lára frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt 8 Geysir Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Huginn frá Haga I Ljúf frá Búðarhóli
11 4 V Róbert Bergmann Gola frá Bakkakoti Jarpur/milli- einlitt 7 Geysir Jón Ársæll Bergmann Hrafn frá Bakkakoti Venus frá Bakkakoti
Gæðingaskeið
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Ómar Ingi Ómarsson Hvellur frá Horni I Grár/óþekktur einlitt 6 Hornfirðingur Ómar Antonsson Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Flauta frá Horni I
2 2 V Sara Rut Heimisdóttir Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli- stjarna,nös… 9 Smári Hasar ehf Vídalín frá Hamrahóli Kría frá Stóra-Vatnsskarði
3 3 V Ísleifur Jónasson Prins frá Hellu Rauður/milli- einlitt glófext 8 Geysir Þröstur Sigurðsson, Ísleifur Jónasson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Perla frá Árbæ
4 4 V Reynir Örn Pálmason Kinnskær frá Selfossi Leirljós/Hvítur/ljós- skj… 12 Hörður Ganghestar ehf, Halldór Vilhjálmsson Álfasteinn frá Selfossi Gola frá Arnarhóli
Gæðingaskeið
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sæmundur Sæmundsson Saga frá Söguey Jarpur/milli- einlitt 7 Freyfaxi Jónas Hallgrímsson ehf Hágangur frá Narfastöðum Sýn frá Söguey
2 2 V Ásta Björnsdóttir Bjartey frá Ragnheiðarstöðum Rauður/milli- einlitt 10 Sleipnir Helgi Jón Harðarson Arður frá Brautarholti Birna 95 frá Ketilsstöðum
3 3 V Jón Herkovic Auður frá Velli II Jarpur/milli- stjörnótt 9 Fákur Erla Katrín Jónsdóttir Flipi frá Litlu-Sandvík Unnur frá Velli II
4 4 V Jasmina Koethe Hljómur frá Horni I Móálóttur,mósóttur/milli-… 10 Hornfirðingur Ómar Antonsson Aron frá Strandarhöfði Flauta frá Horni I
5 5 V Hallgrímur Birkisson Hríma frá Meiri-Tungu 3 Grár/brúnn einlitt 7 Geysir Sólveig Ágústa Ágústsdóttir, Kolbrún Björk Ágústsdóttir Héðinn frá Feti Vænting frá Gýgjarhóli
6 6 V Ólafur Þórisson Högna frá Skeiðvöllum Grár/brúnn skjótt 8 Geysir Hafdís Jóhannesdóttir, Aðalból ehf Klettur frá Hvammi Hekla frá Varmalæk
Gæðingaskeið
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Elín Hrönn Sigurðardóttir Harpa-Sjöfn frá Þverá II Brúnn/milli- einlitt 9 Geysir Elín Hrönn Sigurðardóttir Fróði frá Staðartungu Sjöfn frá Hækingsdal
Skeið 100m (flugskeið)

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Ómar Ingi Ómarsson Hvellur frá Horni I Grár/óþekktur einlitt 6 Hornfirðingur Ómar Antonsson Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Flauta frá Horni I
2 2 V Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt 9 Freyfaxi Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Adam frá Ásmundarstöðum Pólstjarna frá Tunguhálsi II
3 3 V Alma Gulla Matthíasdóttir Bergþóra frá Velli II Jarpur/milli- einlitt 6 Geysir Arndís Erla Pétursdóttir Roði frá Múla Unnur frá Velli II
4 4 V Helgi Þór Guðjónsson Hella frá Efri-Rauðalæk Brúnn/milli- einlitt 9 Sleipnir Sigurgeir Harðarson, Inga Kristín Sigurgeirsdóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Framtíð frá Bringu
5 5 V Elvar Þormarsson Tígull frá Bjarnastöðum Jarpur/milli- einlitt 12 Geysir Elvar Þormarsson, Þormar Andrésson Keilir frá Miðsitju Tíbrá frá Bjarnastöðum
6 6 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/mó- einlitt 9 Faxi Rakel Nathalie Kristinsdóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Bylgja frá Skarði
7 7 V Hlynur Guðmundsson Klaustri frá Hraunbæ Brúnn/milli- stjörnótt 5 Hornfirðingur Hlynur Guðmundsson, Atli Már Guðjónsson Álfsteinn frá Hvolsvelli Ör frá Hraunbæ
8 8 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Stússý frá Sörlatungu Vindóttur/jarp- einlitt 12 Hornfirðingur Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir, Hlynur Guðmundsson Óður frá Brún Píla frá Ármóti
Tölt T1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Guðjón Sigurðsson Algebra frá Akureyri Brúnn/milli- stjörnótt 13 Trausti Guðjón Sigurliði Sigurðsson Andri frá Vatnsleysu Tiz frá Öngulsstöðum I
2 2 V Sigurður Sigurðarson Ferill frá Búðarhóli Bleikur/álóttur einlitt 7 Geysir Kristjón L Kristjánsson Ómur frá Kvistum Embla frá Búðarhóli
3 3 V Davíð Jónsson Ólína frá Skeiðvöllum Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Skeiðvellir ehf. Orri frá Þúfu í Landeyjum Ósk frá Ey I
4 4 V Fríða Hansen Hekla frá Leirubakka Jarpur/milli- einlitt 11 Geysir Fríða Hansen, Anders Hansen Keilir frá Miðsitju Embla frá Árbakka
5 5 V Leó Geir Arnarsson Lúna frá Reykjavík Móálótt 10 Geysir Leó Geir Arnarsson Bragi frá Kópavogi Hending frá Reykjavík
6 6 H Sigvaldi Lárus Guðmundsson Lottó frá Kvistum Brúnn/milli- stjörnótt 7 Faxi Kvistir ehf. Ketill frá Kvistum Orka frá Hvammi
7 7 V Hlynur Guðmundsson Magni frá Hólum Móálóttur,mósóttur/dökk- … 11 Hornfirðingur Pétur Óli Pétursson, Björn Vigfús Jónsson, Guðmunda Ellen S Víðir frá Prestsbakka Kylja frá Kyljuholti
8 8 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Sæmd frá Vestra-Fíflholti Bleikur/fífil- blesa auk … 8 Fákur Þór Gylfi Sigurbjörnsson Hróður frá Refsstöðum Varða frá Vestra-Fíflholti
9 9 V Guðjón Sigurðsson Lukka frá Bjarnastöðum Jarpur/dökk- einlitt 10 Trausti Sigurður Halldórsson, Guðjón Sigurliði Sigurðsson Markús frá Langholtsparti Sending frá Bjarnastöðum
10 10 V Sigurður Sigurðarson Arna frá Skipaskaga Jarpur/dökk- einlitt 11 Geysir Sigurður Sigurðarson, Skipaskagi ehf, Sigríður Arndís Þórða Hreimur frá Skipaskaga Glíma frá Kaldbak
Tölt T1
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Hallgrímur Birkisson Snillingur frá Sólheimum Rauður/milli- skjótt hrin… 11 Geysir Ragnheiður Hallgrímsdóttir, Esther Guðjónsdóttir Dagbjartur frá Sólheimum Gríma frá Holti 2
2 2 H Helgi Þór Guðjónsson Stefna frá Dalbæ Brúnn/milli- stjörnótt 7 Sleipnir Már Ólafsson Krákur frá Blesastöðum 1A Auðlind frá Dalbæ
3 3 H Ólöf Rún Guðmundsdóttir Farsæll frá Forsæti II Brúnn/milli- stjörnótt 7 Máni Ragnhildur Haraldsdóttir, Brynjar Vilmundarson Vilmundur frá Feti Prýði frá Vatnsleysu
4 4 H Ingunn Birna Ingólfsdóttir Þryma frá Ólafsvöllum Rauður/milli- einlitt 7 Geysir Georg Kjartansson, Mette Pederson Krákur frá Blesastöðum 1A Þruma frá Ólafsvöllum
5 5 V Fríða Hansen Kvika frá Leirubakka Rauður/milli- stjörnótt 9 Geysir Jakob Hansen Eldjárn frá Tjaldhólum Embla frá Árbakka
6 6 H Hallgrímur Birkisson Logi frá Ármóti Jarpur/milli- tvístjörnótt 8 Geysir Björn Viðar Ellertsson Glotti frá Sveinatungu Virðing frá Hala
Tölt T2
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Ísleifur Jónasson Prins frá Hellu Rauður/milli- einlitt glófext 8 Geysir Þröstur Sigurðsson, Ísleifur Jónasson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Perla frá Árbæ
2 2 V Reynir Örn Pálmason Kinnskær frá Selfossi Leirljós/Hvítur/ljós- skj… 12 Hörður Ganghestar ehf, Halldór Vilhjálmsson Álfasteinn frá Selfossi Gola frá Arnarhóli
3 3 V Sigurður Sigurðarson Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… 10 Geysir Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Tindur frá Varmalæk Bjalla frá Hafsteinsstöðum
Tölt T4
Meistara / Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Kristján Árni Birgisson Sálmur frá Skriðu Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Geysir Margrét Erla Eysteinsdóttir, Erla Brimdís Birgisdóttir Moli frá Skriðu Sónata frá Litla-Hvammi I
2 1 H Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli- blesa auk l… 9 Sörli Hanna Rún Ingibergsdóttir, Hjörvar Ágústsson Valtýr frá Kirkjubæ Lilja frá Kirkjubæ
Tölt T3
Opinn flokkur – Meistaraflokkur / Opinn flokkur – 1.flokkur / Opinn flokkur – 2.flokkur / ungmennaflokkur / unglingaflokkur / Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Ólafur Þórisson Fálki frá Miðkoti Brúnn 9 Geysir Ólafur Þórisson Orri frá Þúfu í Landeyjum Gjöf frá Miðkoti
2 1 V Sarah Maagaard Nielsen Kátur frá Þúfu í Landeyjum Jarpur/milli- einlitt 11 Geysir Ólafur Þórisson Stæll frá Miðkoti Kæti frá Þúfu í Landeyjum
3 2 V Jasmina Koethe Hljómur frá Horni I Móálóttur,mósóttur/milli-… 10 Hornfirðingur Ómar Antonsson Aron frá Strandarhöfði Flauta frá Horni I
4 2 V Ómar Ingi Ómarsson Steinálfur frá Horni I Brúnn/milli- einlitt 8 Hornfirðingur Margrétarhof hf Álfur frá Selfossi Grús frá Horni I
5 2 V Davíð Jónsson Flauta frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Heimahagi Hrossarækt ehf Stormur frá Leirulæk Nótt frá Grímsstöðum
6 3 V Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt 10 Sindri Elín Árnadóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
7 3 V Kristrún Ósk Baldursdóttir Grein frá Arabæ Brúnn/mó- einlitt 9 Geysir Ragna Kristín Kjartansdóttir Kraftur frá Strönd II Kvísl frá Lækjamóti
8 3 V Kristján Árni Birgisson Lára frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt 8 Geysir Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Huginn frá Haga I Ljúf frá Búðarhóli
9 4 H Larissa Silja Werner Sólbjartur frá Kjarri Vindóttur/mó einlitt 7 Sleipnir Larissa Silja Werner Bláskjár frá Kjarri Engilfín frá Kjarri
10 4 H Annika Rut Arnarsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Geysir Annika Rut Arnarsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Saga frá Herríðarhóli
11 5 V Ómar Ingi Ómarsson Snædís frá Horni I Grár/leirljós einlitt 6 Hornfirðingur Ómar Antonsson Héðinn frá Feti Skör frá Eyrarbakka
12 5 V Ólafur Þórisson Galdur frá Miðkoti Brúnn/milli- einlitt 9 Geysir Ólafur Þórisson Töfri frá Kjartansstöðum Orka frá Miðkoti
13 5 V Kristján Árni Birgisson Húmor frá Kanastöðum Rauður/milli- stjörnótt 10 Geysir Rósa Eiríksdóttir, Sara Ástþórsdóttir Bragi frá Kópavogi Píla frá Kanastöðum
Tölt T7
Opinn flokkur – 2. flokkur / Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Kristín Svandís Jónsdóttir Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti Grár/brúnn skjótt 13 Geysir Kristín Svandís Jónsdóttir, Hafsteinn Jónsson Ás frá Ármóti Grimma frá Bakkakoti
2 1 H Bergrún Halldórsdóttir Andvari frá Lágafelli Brúnn/dökk/sv. tvístjörnótt 8 Geysir Sæunn Þóra Þórarinsdóttir Sólfari frá Reykjavík Mósa frá Lágafelli
3 1 H Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Áslaug frá Eystra-Fróðholti Jarpur/milli- einlitt 13 Geysir Ársæll Jónsson Ás frá Ármóti Næla frá Bakkakoti
Tölt T7
Pollaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Elísabet Líf Sigvaldadóttir Skírnir frá Skarði Bleikur/álóttur einlitt 24 Geysir Kvistir ehf. Ófeigur frá Flugumýri Diljá frá Skarði
2 1 V Viktor Máni Maagaard Ólafsson Aladín frá Miðkoti Jarpur/rauð- blesa auk le… 8 Geysir Ólafur Þórisson Stæll frá Miðkoti Gæfa frá Miðkoti
3 1 V Jakob Freyr Ólafsson Drottning frá Miðkoti Jarpur/rauð- einlitt 8 Geysir Ólafur Þórisson Stæll frá Miðkoti Alda frá Miðkoti

2017-05-26T00:12:42+00:00 26. maí, 2017|