Ráslistar Suðurlandsmót WR 2017

Home//Fréttir//Ráslistar Suðurlandsmót WR 2017

Ráslistar Suðurlandsmót WR 2017

Ráslistar eru birtir með fyrirvara um mannleg misstök. Hittumst hress kl 14:00 á morgunn föstudag.

Afskráningar og aðrar tilkynningar (svo sem þegar þarf að tilkynna hesta í úrslit og annað þess háttar) fara eingöngu gegnum síma 8637130

Ráslisti
Fimmgangur F1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Guðmar Þór Pétursson Sólbjartur frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt 11 Hörður Heimahagi Hrossarækt ehf Huginn frá Haga I Pyttla frá Flekkudal
2 2 V Jakob Svavar Sigurðsson Eindís frá Leirulæk Brúnn/milli- einlitt 7 Dreyri Sigurbjörn Jóhann Garðarsson Fróði frá Staðartungu Þórdís frá Leirulæk
3 3 V Teitur Árnason Hafsteinn frá Vakurstöðum Rauður/milli- skjótt 9 Fákur Vakurstaðir / Framherji ehf Álfasteinn frá Selfossi Hending frá Hvolsvelli
4 4 V Sara Sigurbjörnsdóttir Fjóla frá Oddhóli Grár/bleikur einlitt 9 Fákur Þórhallur Dagur Pétursson, Sara Sigurbjörnsdóttir Randver frá Oddhóli Fía frá Oddhóli
5 5 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur Þórdís Erla Gunnarsdóttir, Gunnar Arnarson Aron frá Strandarhöfði Gígja frá Auðsholtshjáleigu
6 6 V Þórarinn Ragnarsson Stekkja frá Brimnesi Brúnn/mó- einlitt 7 Smári Ólafur Bjarni Andrésson Spuni frá Vesturkoti Drápa frá Brimnesi
7 7 V Sigurbjörn Bárðarson Álfsteinn frá Hvolsvelli Brúnn/milli- skjótt 10 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Álfur frá Selfossi Eydís frá Stokkseyri
8 8 V Sigurður Vignir Matthíasson Stimpill frá Hestheimum Móálóttur,mósóttur/milli-… 7 Fákur Hestheimar ehf Ómur frá Kvistum Hekla frá Ólafsvöllum
9 9 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Tromma frá Skógskoti Rauður/sót- stjörnótt 8 Faxi Sigvaldi Lárus Guðmundsson, Linda Sif Níelsdóttir Hróður frá Refsstöðum Hula frá Hamraendum
10 10 V Hulda Gústafsdóttir Vísir frá Helgatúni Rauður/milli- stjörnótt g… 7 Fákur Helgi Gíslason Ómur frá Kvistum Vænting frá Hruna
11 11 V Bergur Jónsson Stúdent frá Ketilsstöðum Bleikur/fífil- skjótt 7 Sleipnir Guðmundur Þorsteinn Bergsson Álffinnur frá Syðri-Gegnishól Orka frá Gautavík
12 12 V Árni Björn Pálsson Villingur frá Breiðholti í Flóa Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Fákur Kári Stefánsson Grunur frá Oddhóli Gunnvör frá Miðsitju
13 13 V Bjarni Bjarnason Hnokki frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Trausti Margrét Hafliðadóttir Aron frá Strandarhöfði Dama frá Þóroddsstöðum
14 14 V Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt 10 Hörður Ragnhildur Haraldsdóttir Þokki frá Kýrholti Sól frá Tungu
15 15 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Vaki frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- skjótt 6 Fákur Gunnar Arnarson ehf. Toppur frá Auðsholtshjáleigu Vordís frá Auðsholtshjáleigu
16 16 V Þórarinn Ragnarsson Sæmundur frá Vesturkoti Brúnn/milli- einlitt 9 Smári Kári Finnur Auðunsson Sædynur frá Múla Stelpa frá Meðalfelli
17 17 V Sigurbjörn Bárðarson Oddur frá Breiðholti í Flóa Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur Kári Stefánsson Þokki frá Kýrholti Gunnvör frá Miðsitju
18 18 V Hinrik Bragason Byr frá Borgarnesi Vindóttur/jarp- stjörnótt 8 Fákur Hestvit ehf. Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 Ísold frá Leirulækjarseli 2
19 19 V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur Ganghestar ehf Blær frá Torfunesi Rauðkolla frá Litla-Moshvoli
20 20 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Héðinn Skúli frá Oddhóli Móálóttur,mósóttur/milli-… 12 Fákur Sylvía Sigurbjörnsdóttir Grunur frá Oddhóli Folda frá Lundi
21 21 V Ásmundur Ernir Snorrason Kórall frá Lækjarbotnum Brúnn/milli- einlitt 12 Máni Guðlaugur H Kristmundsson, Strandarhöfuð ehf Sær frá Bakkakoti Hraundís frá Lækjarbotnum
22 22 V Vignir Siggeirsson Kolgrímur frá Hemlu II Móálóttur,mósóttur/milli-… 6 Geysir Ragnar Eggert Ágústsson, Vignir Siggeirsson Ársæll frá Hemlu II Óskadís frá Hafnarfirði
23 23 V Hlynur Guðmundsson Goði frá Lækjarbrekku 2 Jarpur/rauð- einlitt 6 Hornfirðingur Pálmi Guðmundsson Kiljan frá Steinnesi Gullveig frá Feti
24 24 V Guðmar Þór Pétursson Brenna frá Blönduósi Rauður/milli- einlitt 7 Hörður Heimahagi Hrossarækt ehf Bragi frá Kópavogi Sandra frá Hólabaki
25 25 V Páll Bragi Hólmarsson Álvar frá Hrygg Jarpur/milli- skjótt 8 Sleipnir Gísli K Kjartansson, Geirland ehf Álfur frá Selfossi Brá frá Háholti
26 26 V Helga Una Björnsdóttir Álfrún frá Egilsstaðakoti Brúnn/milli- skjótt 7 Þytur Helga Una Björnsdóttir, Einar Hermundsson Álfur frá Selfossi Snögg frá Egilsstaðakoti
27 27 V Hulda Gústafsdóttir Birkir frá Vatni Vindóttur/jarp- einlitt 9 Fákur Egli Oliver Glymur frá Innri-Skeljabrekku Þokkadís frá Holtsmúla
28 28 V Bergur Jónsson Fákur frá Ketilsstöðum Rauður/milli- skjótt ægis… 7 Sleipnir Bergur Jónsson Álffinnur frá Syðri-Gegnishól Framkvæmd frá Ketilsstöðum
29 29 V Viðar Ingólfsson Bruni frá Brautarholti Rauður/milli- blesótt 8 Fákur Ólafur Brynjar Ásgeirsson, Kvíarhóll ehf. Hnokki frá Fellskoti Ambátt frá Kanastöðum
Fimmgangur F2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sigríkur Jónsson Sjóður frá Syðri-Úlfsstöðum Móálóttur,mósóttur/milli-… 10 Geysir Sigríkur Jónsson, Sigríður Kristjánsdóttir Þytur frá Neðra-Seli Gullbrá frá Svæði
2 1 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Narfi frá Áskoti Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur Jakob S. Þórarinsson Ágústínus frá Melaleiti Súld frá Helgadal
3 1 V Maiju Maaria Varis Elding frá Hvoli Rauður/milli- einlitt 9 Snæfellingur Margrét Sigurlaug Stefánsdóttir, Maiju Maaria Varis Glymur frá Árgerði Þruma frá Hvoli
4 2 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Ótta frá Sælukoti Jarpur/dökk- einlitt 10 Hörður Guðmundur Björgvinsson, Súsanna Ólafsdóttir, Súsanna Katarí Óttar frá Hvítárholti Komma frá Dalvík
5 2 V Ólafur Guðni Sigurðsson Hátíð frá Steinsholti Grár/brúnn einlitt 8 Fákur Sigurður Guðni Sigurðsson Hæringur frá Litla-Kambi Íris frá Vestri-Leirárgörðum
6 2 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Losti frá Ekru Brúnn/milli- einlitt 6 Hörður Ingvar Ingvarsson Sólbjartur frá Flekkudal Lína frá Bakkakoti
7 3 V Hulda Björk Haraldsdóttir Stormur frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt 8 Sleipnir Hulda Björk Haraldsdóttir, Hlynur Óli Haraldsson Sólnes frá Ytra-Skörðugili Mánadís frá Tunguhálsi II
8 3 V Ævar Örn Guðjónsson Kolskör frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/milli- stjörnótt 7 Sprettur Ketill Valdemar Björnsson, Hestar ehf Tenór frá Túnsbergi Frigg frá Hárlaugsstöðum 2
9 3 V Sólon Morthens Gáll frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 9 Logi Már Ólafsson, Þórey Helgadóttir, Sólon Morthens Adam frá Ásmundarstöðum Storka frá Dalbæ
10 4 V Auðunn Kristjánsson Kopar frá Vatnsenda Jarpur/milli- einlitt 8 Geysir Þorsteinn Hjaltested Ás frá Ármóti Bylgja frá Skipaskaga
11 4 V Sara Rut Heimisdóttir Gola frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli- blesótt 5 Smári Benedikt G Benediktsson, Benedikt Benediktsson Lukku-Láki frá Stóra-Vatnsska Stjarna frá Stóra-Vatnsskarði
12 4 V Bjarni Sveinsson Sif frá Laugardælum Rauður/milli- skjótt 7 Sleipnir Laugardælur ehf Álfur frá Selfossi Aría frá Laugardælum
13 5 V Hrefna María Ómarsdóttir Hrafna frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Hrefna María Ómarsdóttir Dimmir frá Álfhólum Diljá frá Álfhólum
14 5 V Ragnar Eggert Ágústsson Sæla frá Hemlu II Brúnn/milli- einlitt 7 Sörli Ragnar Eggert Ágústsson Ársæll frá Hemlu II Óskadís frá Hafnarfirði
15 5 V Hans Þór Hilmarsson Kylja frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli- blesótt 6 Smári Benedikt Benediktsson, Benedikt G Benediktsson Kiljan frá Steinnesi Lukka frá Stóra-Vatnsskarði
16 6 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Óskar Þór frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt 11 Hörður Súsanna Ólafsdóttir, Guðmundur Björgvinsson Víðir frá Prestsbakka Ótta frá Hvítárholti
17 6 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Bruni frá Efri-Fitjum Rauður/milli- einlitt 7 Hörður Gréta Brimrún Karlsdóttir, Gunnar Þorgeirsson Kappi frá Kommu Ballerína frá Grafarkoti
18 6 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Elja frá Sauðholti 2 Bleikur/fífil- einlitt 6 Sprettur Jakob S. Þórarinsson Brimnir frá Ketilsstöðum Góa frá Leirulæk
19 7 V Sigríkur Jónsson Nótt frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/milli- einlitt 11 Geysir Sigríkur Jónsson, Sigríður Kristjánsdóttir Þorsti frá Garði Viðja frá Grænuhlíð
20 7 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Hátíð frá Hofi I Móálóttur,mósóttur/ljós- … 6 Geysir Þorlákur Örn Bergsson Ágústínus frá Melaleiti Vaka frá Hofi I
21 7 V Hlynur Pálsson Hylling frá Litlu-Sandvík Rauður/sót- einlitt 6 Fákur Sigurður Örn Bernhöft Kappi frá Kommu Sending frá Litlu-Sandvík
22 8 V Johannes Amplatz Vonadís frá Reykjum Brúnn/milli- stjörnótt 8 Sleipnir Jón Magnús Jónsson, Kristín Sverrisdóttir Alvar frá Syðri-Gegnishólum Vænting frá Reykjum
23 8 V Lena Zielinski Öðlingur frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- stjörnótt 6 Geysir Guðmundur Gíslason, Sigurlaug Steingrímsdóttir Tinni frá Kjarri Steinborg frá Lækjarbotnum
24 8 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Þrá frá Kirkjubæ Rauður/milli- einlitt 6 Sörli Kirkjubæjarbúið sf Straumur frá Breiðholti, Gbr. Þyrnirós frá Kirkjubæ
25 9 H Ólafur Þórðarson Stekkur frá Skák Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Geysir Ólafur Örn Þórðarson Kvistur frá Skagaströnd Lukka frá Búlandi
26 9 H Hrefna María Ómarsdóttir Hljómar frá Álfhólum Rauður/dökk/dr. einlitt 8 Fákur Rósa Valdimarsdóttir Ómur frá Kvistum Ísold frá Álfhólum
27 9 H Hjörvar Ágústsson Ás frá Kirkjubæ Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir Kirkjubæjarbúið sf Ágústínus frá Melaleiti Freisting frá Kirkjubæ
28 10 V Sara Rut Heimisdóttir Magnús frá Feti Jarpur/milli- stjarna,nös… 9 Smári Sara Rut Heimisdóttir Smári frá Skagaströnd Björk frá Hólum
29 10 V Sigursteinn Sumarliðason Ída frá Hlemmiskeiði 3 Jarpur/korg- einlitt 6 Sleipnir Árni Svavarsson, Inga Birna Ingólfsdóttir Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Kjarnorka frá Hlemmiskeiði 3
30 10 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Þórvör frá Lækjarbotnum Rauður/milli- blesa auk l… 6 Sprettur Guðlaugur H Kristmundsson Púki frá Lækjarbotnum Tinna frá Lækjarbotnum
31 11 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli- stjörnótt 8 Hörður Margrétarhof hf Kiljan frá Steinnesi Sveifla frá Lambanesi
32 11 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt 16 Hörður Súsanna Ólafsdóttir, Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óður frá Brún Hylling frá Hvítárholti
Fimmgangur F2
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Guðmundur Guðmundsson Snör frá Lönguskák Brúnn/milli- einlitt 9 Geysir Sigríður A. Kristmundsdóttir, Guðmundur Guðmundsson Valur frá Hellu Jörp frá Ey II
2 1 V Svanhildur Hall Þeyr frá Holtsmúla 1 Vindóttur/bleik einlitt 11 Geysir Úrvalshestar ehf Stáli frá Kjarri Þruma frá Sælukoti
3 1 V Elín Hrönn Sigurðardóttir Harpa-Sjöfn frá Þverá II Brúnn/milli- einlitt 9 Geysir Elín Hrönn Sigurðardóttir Fróði frá Staðartungu Sjöfn frá Hækingsdal
4 2 H Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt 17 Sörli Hafdís Arna Sigurðardóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Védís frá Lækjarbotnum
5 2 H Kristín Ingólfsdóttir Glaðvör frá Hamrahóli Jarpur/rauð- einlitt 14 Sörli Valgerður Sveinsdóttir, Kristín Margrét Ingólfsdóttir Blævar frá Hamrahóli Gletta frá Hamrahóli
Fjórgangur V1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Páll Bragi Hólmarsson Ópera frá Austurkoti Bleikur/fífil- stjörnótt 8 Sleipnir Hugrún Jóhannsdóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Ófelía frá Austurkoti
2 2 V Pernille Lyager Möller Þjóð frá Skör Jarpur/milli- einlitt 8 Geysir Pernille Möller, Karl Áki Sigurðsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Vár frá Auðsholtshjáleigu
3 3 V Helga Una Björnsdóttir Hafrót frá Ásbrú Jarpur/milli- einlitt 6 Þytur Vilberg Skúlason Herjólfur frá Ragnheiðarstöðu Samba frá Miðsitju
4 4 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sproti frá Enni Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Kristbjörg Eyvindsdóttir, Gunnar Arnarson ehf. Orri frá Þúfu í Landeyjum Sending frá Enni
5 5 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Lottó frá Kvistum Brúnn/milli- stjörnótt 7 Faxi Kvistir ehf. Ketill frá Kvistum Orka frá Hvammi
6 6 V Ragnhildur Haraldsdóttir Kraumur frá Glæsibæ 2 Jarpur/ljós stjörnótt 8 Hörður Guðrún Sylvía Pétursdóttir Kiljan frá Steinnesi Kolfinna frá Glæsibæ 2
7 7 V Hinrik Bragason Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt 11 Fákur Leonard Sigurðarson, Sigurður Kolbeinsson Akkur frá Brautarholti Tign frá Hvítárholti
8 8 V Daníel Gunnarsson Fjöður frá Ragnheiðarstöðum Rauður/milli- einlitt 9 Sleipnir Þórey Edda Heiðarsdóttir Álfur frá Selfossi Fiða frá Svignaskarði
9 9 V Árni Björn Pálsson Gola frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur Grunur ehf. Grunur frá Oddhóli Vending frá Holtsmúla 1
10 10 V Ásmundur Ernir Snorrason Frægur frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt 8 Máni Auður Margrét Möller Hnokki frá Fellskoti Framtíð frá Árnagerði
11 11 V Fríða Hansen Salka frá Vindhóli Brúnn/milli- stjörnótt 9 Geysir Anna Bára Ólafsdóttir Svaki frá Miðsitju Gæfa frá Hvítadal
12 12 V Helga Una Björnsdóttir Þoka frá Hamarsey Bleikur/álóttur einlitt 6 Þytur Hannes Sigurjónsson, Inga Cristina Campos Herjólfur frá Ragnheiðarstöðu Þruma frá Hólshúsum
13 13 V Sara Sigurbjörnsdóttir Dökkvi frá Strandarhöfði Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur Strandarhöfuð ehf Hróður frá Refsstöðum Dimma frá Strandarhöfði
14 14 V Pernille Lyager Möller Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt 8 Geysir Sigurlaug Steingrímsdóttir, Ketill Valdemar Björnsson, Guðm Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Steinborg frá Lækjarbotnum
15 15 V Sigurður Vignir Matthíasson Arður frá Efri-Þverá Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur Birna Sólveig Kristjónsdóttir, Ruyssers Colette, Sigurður V Eldjárn frá Tjaldhólum Hornafjarðar-Jörp frá Háfshjá
16 16 V Ragnhildur Haraldsdóttir Ási frá Þingholti Brúnn/milli- stjarna,nös … 6 Hörður Guðrún Sylvía Pétursdóttir Þristur frá Feti Ása frá Keflavík
17 17 V Árni Björn Pálsson Flaumur frá Sólvangi Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur Elsa Magnúsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Fluga frá Breiðabólsstað
18 18 V Sigurbjörn Bárðarson Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Ás frá Ármóti Fía frá Oddhóli
19 19 V Guðmar Þór Pétursson Flóki frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt 10 Hörður Þorbjörg Stefánsdóttir Dynur frá Hvammi Björk frá Vindási
20 20 V Fríða Hansen Kvika frá Leirubakka Rauður/milli- stjörnótt 9 Geysir Jakob Hansen Eldjárn frá Tjaldhólum Embla frá Árbakka
21 21 V Hulda Gústafsdóttir Valur frá Árbakka Bleikur/álóttur einlitt 7 Fákur Árbakki-hestar ehf Hnokki frá Fellskoti Valdís frá Árbæ
22 22 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Sæmd frá Vestra-Fíflholti Bleikur/fífil- blesa auk … 8 Fákur Þór Gylfi Sigurbjörnsson Hróður frá Refsstöðum Varða frá Vestra-Fíflholti
23 23 V Helga Una Björnsdóttir Sóllilja frá Hamarsey Bleikur/álóttur stjörnótt 7 Þytur Hrossaræktarbúið Hamarsey Hákon frá Ragnheiðarstöðum Selma frá Sauðárkróki
24 24 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sölvi frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur Þórdís Erla Gunnarsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Gígja frá Auðsholtshjáleigu
Fjórgangur V2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sæmundur Sæmundsson Austri frá Úlfsstöðum Brúnn/mó- einlitt 8 Freyfaxi Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson, Jónas Hallgrímsson ehf Bragi frá Kópavogi Sýn frá Söguey
2 1 V Jón Steinar Konráðsson Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt 10 Máni Guðmundur Sigurbergsson, Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Krummi frá Blesastöðum 1A Gígja frá Feti
3 1 V Elvar Þormarsson Móða frá Leirubakka Rauður/milli- skjótt 7 Geysir Jakob Hansen Kvistur frá Skagaströnd Brún frá Árbakka
4 2 V Matthías Leó Matthíasson Taktur frá Vakurstöðum Brúnn/mó- einlitt 6 Trausti Vakurstaðir / Framherji ehf Smári frá Skagaströnd Líra frá Vakurstöðum
5 2 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Vísa frá Hrísdal Rauður/milli- tvístjörnótt 7 Hörður Páll Þórir Viktorsson, Sigurður Straumfjörð Pálsson Auður frá Lundum II Sigurrós frá Strandarhjáleigu
6 2 V Helgi Þór Guðjónsson Stefna frá Dalbæ Brúnn/milli- stjörnótt 7 Sleipnir Már Ólafsson Krákur frá Blesastöðum 1A Auðlind frá Dalbæ
7 3 H Hjörvar Ágústsson Bylur frá Kirkjubæ Rauður/milli- einlitt 7 Geysir Hjörvar Ágústsson, Hanna Rún Ingibergsdóttir, Ágúst Sigurðs Fáni frá Kirkjubæ Lilja frá Kirkjubæ
8 3 H Bjarki Freyr Arngrímsson Fjalar frá Selfossi Rauður/milli- einlitt 7 Fákur Bjarki Freyr Arngrímsson Loki frá Selfossi Glóð frá Borgarhóli
9 3 H Hrefna María Ómarsdóttir Gýmir frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Herdís Reynisdóttir Gáski frá Álfhólum Gýgur frá Ásunnarstöðum
10 4 V Ævar Örn Guðjónsson Njáll frá Eystri-Hól Brúnn/milli- einlitt 6 Sprettur Hestar ehf Andri frá Vatnsleysu Spóla frá Árbakka
11 4 V Hlynur Pálsson Mökkur frá Hellu Brúnn/dökk/sv. einlitt 6 Fákur Kristinn Guðnason, Þröstur Sigurðsson Mídas frá Kaldbak Perla frá Árbæ
12 4 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Hafsteinn frá Kirkjubæ Rauður/milli- einlitt 10 Sörli Hjörvar Ágústsson Eldjárn frá Tjaldhólum Andrea frá Kirkjubæ
13 5 V Larissa Silja Werner Sólbjartur frá Kjarri Vindóttur/mó einlitt 7 Sleipnir Larissa Silja Werner Bláskjár frá Kjarri Engilfín frá Kjarri
14 5 V Birgitta Bjarnadóttir Sveinsson frá Skíðbakka 1A Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir Birgitta Bjarnadóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Tinna frá Kimbastöðum
15 5 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Frami frá Strandarhöfði Brúnn/mó- einlitt 11 Máni Stella Sólveig Pálmarsdóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Framtíð frá Árnagerði
16 6 H Sara Ástþórsdóttir Eyvar frá Álfhólum Vindóttur/mó einlitt 6 Geysir Sara Ástþórsdóttir Þrumufleygur frá Álfhólum Móey frá Álfhólum
17 6 H Lena Zielinski Jómfrú frá Húsatóftum 2a Móálóttur,mósóttur/milli-… 6 Geysir Ástrún Sólveig Davíðsson Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Prestfrú frá Húsatóftum 2a
18 7 V Elvar Þormarsson Hrafndís frá Ey I Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Gunnar Helgi Karlsson Auður frá Lundum II Saga frá Ey I
19 7 V Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Fákur Telma Lucinda Tómasson Stæll frá Neðra-Seli Beta frá Forsæti
20 7 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Karitas frá Langholti Rauður/milli- stjörnótt 6 Sprettur Rafn A Sigurðsson, Anna Júlíana Sveinsdóttir Toppur frá Auðsholtshjáleigu Salka frá Svignaskarði
21 8 H Alma Gulla Matthíasdóttir Neisti frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 8 Geysir Alma Gulla Matthíasdóttir, Brynjar Helgi Magnússon Ás frá Strandarhjáleigu Íris frá Strandarhjáleigu
22 8 H Bergrún Ingólfsdóttir Púki frá Kálfholti Rauður/milli- einlitt 9 Geysir Ingunn Birna Ingólfsdóttir Rammi frá Búlandi Vera frá Kálfholti
23 9 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Hanna frá Herríðarhóli Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Geysir Ólafur Arnar Jónsson Aron frá Strandarhöfði Hylling frá Herríðarhóli
24 9 V Ævar Örn Guðjónsson Hugsuður frá Melaleiti Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur Ævar Örn Guðjónsson, Vilhjálmur Svansson Ágústínus frá Melaleiti Hugsun frá Hofsósi
25 9 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Stapi frá Kirkjubæ Bleikur/fífil- blesótt 8 Sörli Hanna Rún Ingibergsdóttir, Hjörvar Ágústsson, Ágúst Sigurðs Ómur frá Kvistum Fluga frá Kirkjubæ
26 10 V Sólon Morthens Hugi frá Hrepphólum Brúnn/milli- einlitt 6 Logi Sólon Morthens, Oddur Ólafsson Krákur frá Blesastöðum 1A Hátíð frá Hrepphólum
27 10 V Birgitta Bjarnadóttir Fengsæll frá Jórvík Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir Jón Páll Sveinsson, Hafþór Hafdal Jónsson Hófur frá Varmalæk Fjöður frá Jórvík
28 10 V Sigríkur Jónsson Gnýr frá Syðri-Úlfsstöðum Móálóttur,mósóttur/milli-… 7 Geysir Sigríkur Jónsson, Sigríður Kristjánsdóttir Stáli frá Kjarri Prýði frá Skefilsstöðum
29 11 H Stella Sólveig Pálmarsdóttir Pétur Gautur frá Strandarhöfði Grár/brúnn skjótt 9 Máni Stella Sólveig Pálmarsdóttir Klettur frá Hvammi Álfheiður Björk frá Lækjarbot
30 11 H Hlynur Pálsson Hrafn frá Markaskarði Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur Marjolijn Tiepen, Hekla Katharína Kristinsdóttir Snafs frá Stóra-Hofi Blökk frá Markaskarði
31 11 H Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Alfreð frá Skör Grár/rauður einlitt 6 Hörður Karl Áki Sigurðsson Herjólfur frá Ragnheiðarstöðu Aríel frá Höskuldsstöðum
32 12 V Elvar Þormarsson Valtýr frá Leirubakka Bleikur/álóttur einlitt 6 Geysir Anders Hansen Möller frá Blesastöðum 1A Eyvör frá Leirubakka
33 12 V Brynja Amble Gísladóttir Goði frá Ketilsstöðum Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir Bergur Jónsson Álffinnur frá Syðri-Gegnishól Vænting frá Ketilsstöðum
34 12 V Sara Rut Heimisdóttir Brák frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli- einlitt 6 Smári Benedikt G Benediktsson Álfur frá Selfossi Frigg frá Stóra-Vatnsskarði
Fjórgangur V2
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Halldóra Anna Ómarsdóttir Argentína frá Kastalabrekku Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Geysir Inga Dröfn Sváfnisdóttir, Róbert Veigar Ketel Suðri frá Holtsmúla 1 Elva frá Skarði
2 1 V Arna Snjólaug Birgisdóttir Nasa frá Útey 2 Rauður/milli- nösótt glófext 9 Fákur Dóra  Sjöfn Valsdóttir Dynur frá Hvammi Dagný frá Litla-Kambi
3 1 V Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 11 Fákur Ingibjörg Guðmundsdóttir Þorsti frá Garði Garún frá Garðsauka
4 2 V Elín Deborah Guðmundsdóttir Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur Elín Deborah Guðmundsdóttir, Leifur Einar Einarsson Jökull frá Hólkoti Rósa frá Staðarbakka II
5 2 V Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt 9 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Jakob frá Árbæ Tvíbrá frá Árbæ
6 2 V Matthías Elmar Tómasson Austri frá Svanavatni Jarpur/rauð- einlitt 7 Geysir Sigrún Brynja Haraldsdóttir Geisli frá Svanavatni Spyrna frá Svanavatni
7 3 H Lea  Schell Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- skjótt 14 Geysir Birna Sif Sigurðardóttir, Ketill Valdemar Björnsson, Sigurl Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gerpla frá Hárlaugsstöðum 2
8 3 H Kristín Ingólfsdóttir Svalur frá Hofi á Höfðaströnd Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli Þórður Bogason Hróður frá Refsstöðum Laila frá Forsæti
9 4 V Pia Rumpf Hausti frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Geysir Sigríkur Jónsson, Sigríður Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Þokkadís frá Brimnesi
10 4 V Oddný Erlendsdóttir Hervar frá Haga Rauður/milli- blesótt glófext 13 Sprettur Guðmundur Sævar Hreiðarsson Hrynjandi frá Hrepphólum Hera frá Herjólfsstöðum
Fjórgangur V5
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Elísabet Sveinsdóttir Viktor frá Hófgerði Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Sleipnir Sarah Höegh Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Vænting frá Voðmúlastöðum
2 1 V Hulda Jónsdóttir Nn frá Álfhólum Rauður/milli- stjörnótt 6 Skuggi Sara Ástþórsdóttir Íkon frá Hákoti Tindra frá Álfhólum
3 2 H Bryndís Árný Antonsdóttir Nn frá Álfhólum Rauður/milli- stjörnótt 6 Hörður Sara Ástþórsdóttir Konsert frá Korpu Túndra frá Álfhólum
Gæðingaskeið
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Viðar Ingólfsson Gyðja frá Hvammi III Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur Íris Fanney Sindradóttir Glanni frá Hvammi III Nn
2 2 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Tromma frá Skógskoti Rauður/sót- stjörnótt 8 Faxi Sigvaldi Lárus Guðmundsson, Linda Sif Níelsdóttir Hróður frá Refsstöðum Hula frá Hamraendum
3 3 V Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk Brúnn/milli- einlitt 9 Máni Stella Sólveig Pálmarsdóttir Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Folda frá Steinnesi
4 4 V Árni Björn Pálsson Villingur frá Breiðholti í Flóa Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Fákur Kári Stefánsson Grunur frá Oddhóli Gunnvör frá Miðsitju
5 5 V Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli- skjótt 17 Fákur Matthías Sigurðsson Vængur frá Eiríksstöðum Vonar-Stjarna frá Bröttuhlíð
6 6 V Sigurbjörn Bárðarson Rangá frá Torfunesi Bleikur/ál/kol. einlitt 7 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Gyllingur frá Torfunesi Röst frá Torfunesi
7 7 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Þröstur frá Hólum Jarpur/rauð- nösótt 15 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Forseti frá Vorsabæ II Þrá frá Hólum
8 8 V Viðar Ingólfsson Bruni frá Brautarholti Rauður/milli- blesótt 8 Fákur Ólafur Brynjar Ásgeirsson, Kvíarhóll ehf. Hnokki frá Fellskoti Ambátt frá Kanastöðum
9 9 V Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt 10 Hörður Ragnhildur Haraldsdóttir Þokki frá Kýrholti Sól frá Tungu
10 10 V Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt 13 Fákur Jóhann Axel Geirsson, Edda Rún Ragnarsdóttir Sjóli frá Dalbæ Björk frá Norður-Hvammi
11 11 V Vignir Siggeirsson Hugrún frá Hemlu II Grár/brúnn einlitt 7 Geysir Lovísa Herborg Ragnarsdóttir, Vignir Siggeirsson Huginn frá Haga I Gná frá Hemlu II
12 12 V Hlynur Guðmundsson Goði frá Lækjarbrekku 2 Jarpur/rauð- einlitt 6 Hornfirðingur Pálmi Guðmundsson Kiljan frá Steinnesi Gullveig frá Feti
13 13 V Guðmar Þór Pétursson Rúna frá Flugumýri Leirljós/Hvítur/milli- ei… 11 Hörður Heimahagi Hrossarækt ehf Einir frá Flugumýri Fluga frá Tumabrekku
14 14 V Páll Bragi Hólmarsson Heiða frá Austurkoti Rauður/milli- blesótt 9 Sleipnir Austurkot ehf Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hilling frá Fremra-Hálsi
Gæðingaskeið
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Elin Holst Minning frá Ketilsstöðum Grár/brúnn einlitt 14 Sleipnir Bergur Jónsson Gustur frá Hóli Framkvæmd frá Ketilsstöðum
2 2 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli- stjörnótt 8 Hörður Margrétarhof hf Kiljan frá Steinnesi Sveifla frá Lambanesi
3 3 V Hulda Björk Haraldsdóttir Stormur frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt 8 Sleipnir Hulda Björk Haraldsdóttir, Hlynur Óli Haraldsson Sólnes frá Ytra-Skörðugili Mánadís frá Tunguhálsi II
4 4 V Hlynur Pálsson Hylling frá Litlu-Sandvík Rauður/sót- einlitt 6 Fákur Sigurður Örn Bernhöft Kappi frá Kommu Sending frá Litlu-Sandvík
5 5 V Sævar Haraldsson Dögun frá Mosfellsbæ Jarpur/milli- einlitt 9 Fákur Þorvarður Friðbjörnsson Glymur frá Flekkudal Vaka frá Reykjavík
6 6 V Sara Rut Heimisdóttir Magnús frá Feti Jarpur/milli- stjarna,nös… 9 Smári Sara Rut Heimisdóttir Smári frá Skagaströnd Björk frá Hólum
7 7 V Sæmundur Sæmundsson Saga frá Söguey Jarpur/milli- einlitt 7 Freyfaxi Jónas Hallgrímsson ehf Hágangur frá Narfastöðum Sýn frá Söguey
8 8 V Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli- stjarna,nös… 9 Smári Hasar ehf Vídalín frá Hamrahóli Kría frá Stóra-Vatnsskarði
9 9 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt 10 Geysir Hekla Katharína Kristinsdóttir Gídeon frá Lækjarbotnum Assa frá Ölversholti
10 10 V Bjarki Freyr Arngrímsson Hríma frá Gunnlaugsstöðum Brúnn/milli- skjótt 10 Fákur Bjarki Freyr Arngrímsson Aðall frá Nýjabæ Fóstra frá Reykjavík
11 11 V Maiju Maaria Varis Elding frá Hvoli Rauður/milli- einlitt 9 Snæfellingur Margrét Sigurlaug Stefánsdóttir, Maiju Maaria Varis Glymur frá Árgerði Þruma frá Hvoli
12 12 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Losti frá Ekru Brúnn/milli- einlitt 6 Hörður Ingvar Ingvarsson Sólbjartur frá Flekkudal Lína frá Bakkakoti
13 13 V Hrefna María Ómarsdóttir Hrafna frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Hrefna María Ómarsdóttir Dimmir frá Álfhólum Diljá frá Álfhólum
14 14 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Elja frá Sauðholti 2 Bleikur/fífil- einlitt 6 Sprettur Jakob S. Þórarinsson Brimnir frá Ketilsstöðum Góa frá Leirulæk
15 15 V Ragnar Eggert Ágústsson Sæla frá Hemlu II Brúnn/milli- einlitt 7 Sörli Ragnar Eggert Ágústsson Ársæll frá Hemlu II Óskadís frá Hafnarfirði
16 16 V Sólon Morthens Gáll frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 9 Logi Már Ólafsson, Þórey Helgadóttir, Sólon Morthens Adam frá Ásmundarstöðum Storka frá Dalbæ
17 17 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Þórvör frá Lækjarbotnum Rauður/milli- blesa auk l… 6 Sprettur Guðlaugur H Kristmundsson Púki frá Lækjarbotnum Tinna frá Lækjarbotnum
18 18 V Rakel Sigurhansdóttir Steinvör frá Skeggjastöðum Bleikur/álóttur einlitt 8 Fákur Guðrún Svanborg Hauksdóttir Keilir frá Miðsitju Hetja frá Kvíabekk
19 19 V Hjörvar Ágústsson Aldur frá Brautarholti Rauður/milli- einlitt 12 Geysir Snorri Kristjánsson, Bergsholt sf Dynur frá Hvammi Askja frá Miðsitju
20 20 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Hátíð frá Hofi I Móálóttur,mósóttur/ljós- … 6 Geysir Þorlákur Örn Bergsson Ágústínus frá Melaleiti Vaka frá Hofi I
Gæðingaskeið
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Elín Hrönn Sigurðardóttir Harpa-Sjöfn frá Þverá II Brúnn/milli- einlitt 9 Geysir Elín Hrönn Sigurðardóttir Fróði frá Staðartungu Sjöfn frá Hækingsdal
2 2 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt 17 Sörli Hafdís Arna Sigurðardóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Védís frá Lækjarbotnum
Skeið 100m (flugskeið)
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum Rauður/milli- skjótt 9 Trausti Bjarni Þorkelsson Illingur frá Tóftum Gunnur frá Þóroddsstöðum
2 2 V Jónas Már Hreggviðsson Vala frá Norður-Hvammi Rauður/milli- stjörnótt 17 Logi Hrefna Sif Jónasdóttir, Hjördís Katla Jónasdóttir, Elsa Mar Sólon frá Hóli v/Dalvík Vopna frá Norður-Hvammi
3 3 V Tómas Örn Snorrason Fjarkadís frá Austurkoti Grár/brúnn skjótt 9 Fákur Tómas Örn Snorrason Fjarki frá Feti Svanhildur frá Minni-Borg
4 4 V Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt 15 Smári Vesturkot ehf Gustur frá Hóli Katrín frá Kjarnholtum I
5 5 V Helga Una Björnsdóttir Besti frá Upphafi Leirljós/Hvítur/milli- ei… 8 Þytur Hjálmar Þór Aadnegard, Helga Una Björnsdóttir Akkur frá Brautarholti Ræsa frá Blönduósi
6 6 V Árni Björn Pálsson Skykkja frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Kári Stefánsson Kolskeggur frá Oddhóli Fylking frá Halldórsstöðum
7 7 V Larissa Silja Werner Rúmba frá Kjarri Bleikur/fífil- tvístjörnótt 9 Sleipnir Helgi Eggertsson Stáli frá Kjarri Engilráð frá Kjarri
8 8 V Elvar Þormarsson Tígull frá Bjarnastöðum Jarpur/milli- einlitt 12 Geysir Elvar Þormarsson, Þormar Andrésson Keilir frá Miðsitju Tíbrá frá Bjarnastöðum
9 9 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Gletta frá Bringu Rauður/milli- einlitt 17 Máni Edda Hrund Hinriksdóttir, Kristinn Bjarni Þorvaldsson Svartur frá Unalæk Elding frá Halldórsstöðum
10 10 V Hlynur Guðmundsson Krafla frá Efstu-Grund Jarpur/milli- einlitt 10 Hornfirðingur Hlynur Guðmundsson Þeyr frá Akranesi Katla frá Ytri-Skógum
11 11 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum Móálóttur,mósóttur/milli-… 12 Sörli Halldóra Hinriksdóttir Ægir frá Litlalandi Aða frá Húsavík
12 12 V Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum Rauður/milli- stjörnótt 9 Sleipnir Bergur Jónsson Gustur frá Hóli Ör frá Ketilsstöðum
13 13 V Bjarni Bjarnason Jarl frá Þóroddsstöðum Rauður/milli- tvístjörnótt 8 Trausti Bjarni Þorkelsson Stáli frá Kjarri Gunnur frá Þóroddsstöðum
14 14 V Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Adam frá Ásmundarstöðum Pólstjarna frá Tunguhálsi II
15 15 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt 16 Fákur Gústaf Ásgeir Hinriksson Adam frá Ásmundarstöðum Sandra frá Stafholtsveggjum
16 16 V Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð Brúnn/milli- einlitt 8 Smári Ólafur Björnsson Borði frá Fellskoti Gjöf frá Bergstöðum
17 17 V Þórarinn Ragnarsson Hákon frá Sámsstöðum Bleikur/álóttur einlitt 8 Smári Höskuldur Jónsson, Elfa Ágústsdóttir Þokki frá Kýrholti Orka frá Höskuldsstöðum
18 18 V Hjörvar Ágústsson Náttsól frá Geitaskarði Grár/rauður blesótt 6 Geysir Sigurður Örn Ágústsson Huginn frá Haga I Griffla frá Geitaskarði
19 19 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Flosi frá Melabergi Rauður/milli- blesótt 10 Máni Gunnar Sigurbjörn Auðunsson Kraftur frá Efri-Þverá Sóley frá Melabergi
20 20 V Árni Björn Pálsson Gloría frá Grænumýri Jarpur/milli- einlitt 6 Fákur Óðinn Örn Jóhannsson, Laufey Ósk Christensen Aðall frá Nýjabæ Dalla frá Langholti II
21 21 V Elin Holst Minning frá Ketilsstöðum Grár/brúnn einlitt 14 Sleipnir Bergur Jónsson Gustur frá Hóli Framkvæmd frá Ketilsstöðum
22 22 V Guðbjörn Tryggvason Kjarkur frá Feti Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Sleipnir Guðbjörn Tryggvason Kraftur frá Efri-Þverá Gréta frá Feti
23 23 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt 10 Geysir Hekla Katharína Kristinsdóttir Gídeon frá Lækjarbotnum Assa frá Ölversholti
24 24 V Atli Fannar Guðjónsson Viola frá Steinnesi Grár/mósóttur einlitt 14 Sleipnir Hildur Guðbjörg Benediktsdóttir Huginn frá Haga I Fiðla frá Steinnesi
25 25 V Sæmundur Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli Rauður/dökk/dr. einlitt 10 Freyfaxi Jón Olgeir Ingvarsson, Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Smári frá Skagaströnd Hvönn frá Gýgjarhóli
26 26 V Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt v… 11 Fákur Konráð Valur Sveinsson Gídeon frá Lækjarbotnum Hekla frá Skarði
Skeið 150m
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Lilja frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 15 Fákur Þórdís Erla Gunnarsdóttir, Eyvindur Hrannar Gunnarsson Keilir frá Miðsitju Flauta frá Dalbæ
2 1 V Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt 13 Fákur Jóhann Axel Geirsson, Edda Rún Ragnarsdóttir Sjóli frá Dalbæ Björk frá Norður-Hvammi
3 2 V Teitur Árnason Ör frá Eyri Jarpur/milli- blesótt hri… 10 Fákur Margrétarhof hf Glotti frá Sveinatungu Ölrún frá Akranesi
4 2 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Björt frá Bitru Jarpur/dökk- einlitt 9 Fákur Ragnar Vignir Guðmundsson Aðall frá Nýjabæ Dúkka frá Laugavöllum
5 3 V Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli- ei… 16 Fákur Árni Björn Pálsson Skinfaxi frá Þóreyjarnúpi Kengála frá Steinnesi
6 3 V Tómas Örn Snorrason Fjarkadís frá Austurkoti Grár/brúnn skjótt 9 Fákur Tómas Örn Snorrason Fjarki frá Feti Svanhildur frá Minni-Borg
7 4 V Sigurbjörn Bárðarson Rangá frá Torfunesi Bleikur/ál/kol. einlitt 7 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Gyllingur frá Torfunesi Röst frá Torfunesi
8 4 V Guðbjörn Tryggvason Kjarkur frá Feti Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Sleipnir Guðbjörn Tryggvason Kraftur frá Efri-Þverá Gréta frá Feti
9 5 V Lárus Jóhann Guðmundsson Hausti frá Árbæ Móálóttur,mósóttur/milli-… 15 Geysir G. Jóhannsson ehf Keilir frá Miðsitju Hnota frá Stóra-Hofi
10 5 V Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum Rauður/milli- stjörnótt 9 Sleipnir Bergur Jónsson Gustur frá Hóli Ör frá Ketilsstöðum
11 6 V Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli- skjótt 17 Fákur Matthías Sigurðsson Vængur frá Eiríksstöðum Vonar-Stjarna frá Bröttuhlíð
12 6 V Viðar Ingólfsson Gyðja frá Hvammi III Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur Íris Fanney Sindradóttir Glanni frá Hvammi III Nn
13 7 V Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk Brúnn/milli- einlitt 9 Máni Stella Sólveig Pálmarsdóttir Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Folda frá Steinnesi
14 7 V Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli- stjarna,nös… 9 Smári Hasar ehf Vídalín frá Hamrahóli Kría frá Stóra-Vatnsskarði
15 8 V Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt 15 Smári Vesturkot ehf Gustur frá Hóli Katrín frá Kjarnholtum I
16 8 V Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð Brúnn/milli- einlitt 8 Smári Ólafur Björnsson Borði frá Fellskoti Gjöf frá Bergstöðum
17 9 V Ásgeir Símonarson Bína frá Vatnsholti Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Sleipnir Ásgeir Hrafn Símonarson Rammi frá Búlandi Von frá Efra-Seli
18 9 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Gletta frá Bringu Rauður/milli- einlitt 17 Máni Edda Hrund Hinriksdóttir, Kristinn Bjarni Þorvaldsson Svartur frá Unalæk Elding frá Halldórsstöðum
19 10 V Elvar Þormarsson Tígull frá Bjarnastöðum Jarpur/milli- einlitt 12 Geysir Elvar Þormarsson, Þormar Andrésson Keilir frá Miðsitju Tíbrá frá Bjarnastöðum
20 10 V Bjarni Bjarnason Jarl frá Þóroddsstöðum Rauður/milli- tvístjörnótt 8 Trausti Bjarni Þorkelsson Stáli frá Kjarri Gunnur frá Þóroddsstöðum
21 11 V Auðunn Kristjánsson Kopar frá Vatnsenda Jarpur/milli- einlitt 8 Geysir Þorsteinn Hjaltested Ás frá Ármóti Bylgja frá Skipaskaga
22 11 V Teitur Árnason Loki frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur Hestvit ehf. Galsi frá Sauðárkróki Lára frá Kvistum
23 12 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Stússý frá Sörlatungu Vindóttur/jarp- einlitt 12 Hornfirðingur Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir, Hlynur Guðmundsson Óður frá Brún Píla frá Ármóti
24 12 V Sigursteinn Sumarliðason Kara frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir Stapabyggð ehf Asi frá Lundum II Þöll frá Efri-Brú
25 13 V Ólafur Þórðarson Lækur frá Skák Brúnn/milli- einlitt 9 Geysir Ólafur Örn Þórðarson Blær frá Torfunesi Skák frá Staðartungu
26 13 V Sæmundur Sæmundsson Saga frá Söguey Jarpur/milli- einlitt 7 Freyfaxi Jónas Hallgrímsson ehf Hágangur frá Narfastöðum Sýn frá Söguey
Skeið 250m
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sigurbjörn Bárðarson Snarpur frá Nýjabæ Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Blær frá Hesti Snerpa frá Nýjabæ
2 1 V Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt v… 11 Fákur Konráð Valur Sveinsson Gídeon frá Lækjarbotnum Hekla frá Skarði
3 2 V Þórarinn Ragnarsson Hákon frá Sámsstöðum Bleikur/álóttur einlitt 8 Smári Höskuldur Jónsson, Elfa Ágústsdóttir Þokki frá Kýrholti Orka frá Höskuldsstöðum
4 2 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt 16 Fákur Gústaf Ásgeir Hinriksson Adam frá Ásmundarstöðum Sandra frá Stafholtsveggjum
5 3 V Hlynur Guðmundsson Ólmur frá Böðmóðsstöðum 2 Jarpur/milli- einlitt 14 Hornfirðingur Jón Þormar Pálsson Flengur frá Böðmóðsstöðum 2 Jóka frá Höfðabrekku
6 3 V Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum Rauður/milli- skjótt 9 Trausti Bjarni Þorkelsson Illingur frá Tóftum Gunnur frá Þóroddsstöðum
7 4 V Daníel Gunnarsson Vænting frá Mosfellsbæ Rauður/milli- tvístjörnótt 13 Sleipnir Linda Jóhannesdóttir Aron frá Strandarhöfði Þræsing frá Garðabæ
8 4 V Sæmundur Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli Rauður/dökk/dr. einlitt 10 Freyfaxi Jón Olgeir Ingvarsson, Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Smári frá Skagaströnd Hvönn frá Gýgjarhóli
9 5 V Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Adam frá Ásmundarstöðum Pólstjarna frá Tunguhálsi II
10 5 V Árni Björn Pálsson Dalvar frá Horni I Jarpur/ljós einlitt 11 Fákur Grunur ehf. Þóroddur frá Þóroddsstöðum Þula frá Hólum
Tölt T1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sigurður Sigurðarson Ferill frá Búðarhóli Bleikur/álóttur stjörnótt 7 Geysir Kristjón L Kristjánsson Ómur frá Kvistum Embla frá Búðarhóli
2 2 V Hlynur Guðmundsson Tromma frá Höfn Brúnn/milli- einlitt 6 Hornfirðingur Björk Pálsdóttir Magni frá Hólum Flauta frá Kanastöðum
3 3 V Pernille Lyager Möller Þjóð frá Skör Jarpur/milli- einlitt 8 Geysir Pernille Möller, Karl Áki Sigurðsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Vár frá Auðsholtshjáleigu
4 4 V Fríða Hansen Kvika frá Leirubakka Rauður/milli- stjörnótt 9 Geysir Jakob Hansen Eldjárn frá Tjaldhólum Embla frá Árbakka
5 5 V Ragnhildur Haraldsdóttir Gleði frá Steinnesi Jarpur/milli- skjótt 7 Hörður Magnús Jósefsson, Ragnhildur Haraldsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Gæfa frá Steinnesi
6 6 V Hinrik Bragason Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt 11 Fákur Leonard Sigurðarson, Sigurður Kolbeinsson Akkur frá Brautarholti Tign frá Hvítárholti
7 7 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Kári frá Ásbrú Brúnn/milli- einlitt 7 Máni Vilberg Skúlason Kappi frá Kommu Samba frá Miðsitju
8 8 H Helga Una Björnsdóttir Hafrót frá Ásbrú Jarpur/milli- einlitt 6 Þytur Vilberg Skúlason Herjólfur frá Ragnheiðarstöðu Samba frá Miðsitju
9 9 V Sara Sigurbjörnsdóttir Trú frá Eystra-Fróðholti Bleikur/álóttur skjótt 8 Fákur Hafliði Þ Halldórsson Þristur frá Feti Von frá Bakkakoti
10 10 V Hulda Gústafsdóttir Draupnir frá Brautarholti Brúnn/mó- einlitt 8 Fákur Bergsholt sf Aron frá Strandarhöfði Alda frá Brautarholti
11 11 H Vignir Siggeirsson Hátíð frá Hemlu II Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Vignir Siggeirsson, Lovísa Herborg Ragnarsdóttir Þröstur frá Hvammi Hafrún frá Hemlu II
12 12 V Pernille Lyager Möller Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt 8 Geysir Sigurlaug Steingrímsdóttir, Ketill Valdemar Björnsson, Guðm Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Steinborg frá Lækjarbotnum
13 13 V Fríða Hansen Hekla frá Leirubakka Jarpur/milli- einlitt 11 Geysir Fríða Hansen, Anders Hansen Keilir frá Miðsitju Embla frá Árbakka
14 14 V Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt 10 Hörður Ragnhildur Haraldsdóttir Þokki frá Kýrholti Sól frá Tungu
15 15 V Sigurður Vignir Matthíasson Arður frá Efri-Þverá Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur Birna Sólveig Kristjónsdóttir, Ruyssers Colette, Sigurður V Eldjárn frá Tjaldhólum Hornafjarðar-Jörp frá Háfshjá
16 16 H Daníel Gunnarsson Fjöður frá Ragnheiðarstöðum Rauður/milli- einlitt 9 Sleipnir Þórey Edda Heiðarsdóttir Álfur frá Selfossi Fiða frá Svignaskarði
17 17 H Helga Una Björnsdóttir Þoka frá Hamarsey Bleikur/álóttur einlitt 6 Þytur Hannes Sigurjónsson, Inga Cristina Campos Herjólfur frá Ragnheiðarstöðu Þruma frá Hólshúsum
Tölt T2
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sigurður Sigurðarson Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… 10 Geysir Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Tindur frá Varmalæk Bjalla frá Hafsteinsstöðum
2 2 V Guðmar Þór Pétursson Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt 11 Hörður Heimahagi Hrossarækt ehf Grettir frá Grafarkoti Surtsey frá Gröf Vatnsnesi
3 3 V Hulda Gústafsdóttir Valur frá Árbakka Bleikur/álóttur einlitt 7 Fákur Árbakki-hestar ehf Hnokki frá Fellskoti Valdís frá Árbæ
4 4 V Sigurbjörn Bárðarson Hrafn frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur Kári Stefánsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Korpa frá Dalsmynni
5 5 V Páll Bragi Hólmarsson Ópera frá Austurkoti Bleikur/fífil- stjörnótt 8 Sleipnir Hugrún Jóhannsdóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Ófelía frá Austurkoti
6 6 V Reynir Örn Pálmason Kinnskær frá Selfossi Leirljós/Hvítur/ljós- skj… 12 Hörður Ganghestar ehf, Halldór Vilhjálmsson Álfasteinn frá Selfossi Gola frá Arnarhóli
7 7 V Hlynur Guðmundsson Goði frá Lækjarbrekku 2 Jarpur/rauð- einlitt 6 Hornfirðingur Pálmi Guðmundsson Kiljan frá Steinnesi Gullveig frá Feti
8 8 V Jakob Svavar Sigurðsson Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil- tvístjörnótt 8 Dreyri Hrossaræktarbúið Hamarsey Auður frá Lundum II Hviða frá Ingólfshvoli
9 9 V Ásmundur Ernir Snorrason Frægur frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt 8 Máni Auður Margrét Möller Hnokki frá Fellskoti Framtíð frá Árnagerði
Tölt T2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Jóhann Ólafsson Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Stormur frá Leirulæk Nótt frá Grímsstöðum
2 1 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Losti frá Ekru Brúnn/milli- einlitt 6 Hörður Ingvar Ingvarsson Sólbjartur frá Flekkudal Lína frá Bakkakoti
3 1 V Bjarki Freyr Arngrímsson Fjalar frá Selfossi Rauður/milli- einlitt 7 Fákur Bjarki Freyr Arngrímsson Loki frá Selfossi Glóð frá Borgarhóli
4 2 V Bergrún Ingólfsdóttir Kæti frá Kálfholti Brúnn/milli- stjörnótt 8 Geysir Ingunn Birna Ingólfsdóttir Kraftur frá Efri-Þverá Hylling frá Kálfholti
5 2 V Hulda Björk Haraldsdóttir Stormur frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt 8 Sleipnir Hulda Björk Haraldsdóttir, Hlynur Óli Haraldsson Sólnes frá Ytra-Skörðugili Mánadís frá Tunguhálsi II
6 3 H Hrefna María Ómarsdóttir Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli- stjörnótt hr… 11 Fákur Vakurstaðir / Framherji ehf Leiknir frá Vakurstöðum Fiðla frá Stakkhamri 2
7 4 V Jóhann Ólafsson Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Sprettur Þorbjörg Stefánsdóttir Þokki frá Kýrholti Gná frá Árgerði
8 4 V Brynja Amble Gísladóttir Goði frá Ketilsstöðum Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir Bergur Jónsson Álffinnur frá Syðri-Gegnishól Vænting frá Ketilsstöðum
9 4 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Bruni frá Efri-Fitjum Rauður/milli- einlitt 7 Hörður Gréta Brimrún Karlsdóttir, Gunnar Þorgeirsson Kappi frá Kommu Ballerína frá Grafarkoti
Tölt T2
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Elín Deborah Guðmundsdóttir Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur Elín Deborah Guðmundsdóttir, Leifur Einar Einarsson Jökull frá Hólkoti Rósa frá Staðarbakka II
2 1 H Oddný Erlendsdóttir Hervar frá Haga Rauður/milli- blesótt glófext 13 Sprettur Guðmundur Sævar Hreiðarsson Hrynjandi frá Hrepphólum Hera frá Herjólfsstöðum
3 2 V Arna Snjólaug Birgisdóttir Nasa frá Útey 2 Rauður/milli- nösótt glófext 9 Fákur Dóra  Sjöfn Valsdóttir Dynur frá Hvammi Dagný frá Litla-Kambi
Tölt T3
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Jóhann Ólafsson Djörfung frá Reykjavík Bleikur/fífil- skjótt 9 Sprettur Laufey María Jóhannsdóttir Hruni frá Breiðumörk 2 Hetja frá Öxl 1
2 1 V Ævar Örn Guðjónsson Ljúfur frá Skjólbrekku Jarpur/rauð- einlitt 10 Sprettur Ingi Guðmundsson Bruni frá Skjólbrekku Ending frá Skjólbrekku
3 1 V Lena Zielinski Jómfrú frá Húsatóftum 2a Móálóttur,mósóttur/milli-… 6 Geysir Ástrún Sólveig Davíðsson Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Prestfrú frá Húsatóftum 2a
4 2 H Sara Rut Heimisdóttir Túrbína frá Húsafelli 2 Bleikur/álóttur einlitt 6 Smári Sigurður Tryggvi Sigurðsson, Róbert Veigar Ketel, Helgi Jón Herjólfur frá Ragnheiðarstöðu Dagrún frá Álfhólum
5 2 H Jón Steinar Konráðsson Vænting frá Brekkukoti Jarpur/milli- einlitt 8 Máni Pétur Snær Sæmundsson, Magdalena Margrét Einarsdóttir Óðinn frá Eystra-Fróðholti Komma frá Hvolsvelli
6 2 H Ingunn Birna Ingólfsdóttir Þryma frá Ólafsvöllum Rauður/milli- einlitt 7 Geysir Georg Kjartansson, Mette Pederson Krákur frá Blesastöðum 1A Þruma frá Ólafsvöllum
7 3 V Brynja Viðarsdóttir Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauður stjörnótt 10 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Sólon frá Skáney Sóldögg frá Akureyri
8 3 V Alma Gulla Matthíasdóttir Neisti frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 8 Geysir Alma Gulla Matthíasdóttir, Brynjar Helgi Magnússon Ás frá Strandarhjáleigu Íris frá Strandarhjáleigu
9 3 V Bergrún Ingólfsdóttir Púki frá Kálfholti Rauður/milli- einlitt 9 Geysir Ingunn Birna Ingólfsdóttir Rammi frá Búlandi Vera frá Kálfholti
10 4 V Sæmundur Sæmundsson Lind frá Úlfsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 6 Freyfaxi Jónas Hallgrímsson ehf Bragi frá Kópavogi Smáralind frá Kollaleiru
11 4 V Elin Holst Herdís frá Lönguhlíð Jarpur/ljós einlitt 7 Sleipnir Hallfreður Elísson, Gunnhildur Garðarsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Glódís frá Stóra-Sandfelli 2
12 4 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Vegur frá Kagaðarhóli Brúnn/milli- stjörnótt 7 Sprettur Guðrún J. Stefánsdóttir, Víkingur Þór Gunnarsson, Jóhann Kr Seiður frá Flugumýri II Ópera frá Dvergsstöðum
13 5 V Jóhann Ólafsson Dáti frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 15 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Sær frá Bakkakoti Dagsbrún frá Hrappsstöðum
14 5 V Ævar Örn Guðjónsson Blíða frá Keldulandi Móálóttur,mósóttur/milli-… 7 Sprettur Ketill Valdemar Björnsson Þrífótur frá Sólheimum Peysa frá Keldulandi
15 5 V Hrefna María Ómarsdóttir Gýmir frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Herdís Reynisdóttir Gáski frá Álfhólum Gýgur frá Ásunnarstöðum
16 6 V Sólon Morthens Hugi frá Hrepphólum Brúnn/milli- einlitt 6 Logi Sólon Morthens, Oddur Ólafsson Krákur frá Blesastöðum 1A Hátíð frá Hrepphólum
17 6 V Birgitta Bjarnadóttir Þytur frá Gegnishólaparti Jarpur/korg- einlitt 11 Geysir Bjarni Sigurðsson, Birgitta Bjarnadóttir Smári frá Skagaströnd Fluga frá Efri-Mýrum
18 6 V Lena Zielinski Farsæll frá Efra-Hvoli Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir Lena Zielinski Sær frá Bakkakoti Eining frá Lækjarbakka
19 7 H Helgi Þór Guðjónsson Stefna frá Dalbæ Brúnn/milli- stjörnótt 7 Sleipnir Már Ólafsson Krákur frá Blesastöðum 1A Auðlind frá Dalbæ
20 7 H Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Vísa frá Hrísdal Rauður/milli- tvístjörnótt 7 Hörður Páll Þórir Viktorsson, Sigurður Straumfjörð Pálsson Auður frá Lundum II Sigurrós frá Strandarhjáleigu
21 7 H Stella Sólveig Pálmarsdóttir Sóley frá Efri-Hömrum Bleikur/fífil/kolóttur sk… 9 Máni Kristján Jóhann Stefánsson, Stella Sólveig Pálmarsdóttir Hruni frá Breiðumörk 2 Stjarna frá Efri-Hömrum
22 8 H Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli- stjörnótt 8 Hörður Margrétarhof hf Kiljan frá Steinnesi Sveifla frá Lambanesi
23 8 H Matthías Leó Matthíasson Vörður frá Hrafnsholti Bleikur/fífil- blesótt 7 Trausti Hjördís Katla Jónasdóttir, Elsa Margrét Jónasdóttir, Þórunn Stáli frá Kjarri Fjöður frá Langholti
24 9 V Sigursteinn Sumarliðason Helga Möller frá Hlemmiskeiði 3 Bleikur/álóttur stjörnótt 6 Sleipnir Árni Svavarsson, Inga Birna Ingólfsdóttir Möller frá Blesastöðum 1A Drífa frá Hlemmiskeiði 3
25 9 V Bergrún Ingólfsdóttir Gustur frá Kálfholti Jarpur/milli- einlitt 6 Geysir Ísleifur Jónasson Möller frá Blesastöðum 1A Ábót frá Kálfholti
26 9 V Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Fákur Telma Lucinda Tómasson Stæll frá Neðra-Seli Beta frá Forsæti
27 10 H Johannes Amplatz Vonadís frá Reykjum Brúnn/milli- stjörnótt 8 Sleipnir Jón Magnús Jónsson, Kristín Sverrisdóttir Alvar frá Syðri-Gegnishólum Vænting frá Reykjum
28 10 H Larissa Silja Werner Sólbjartur frá Kjarri Vindóttur/mó einlitt 7 Sleipnir Larissa Silja Werner Bláskjár frá Kjarri Engilfín frá Kjarri
29 10 H Jón Steinar Konráðsson Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt 10 Máni Guðmundur Sigurbergsson, Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Krummi frá Blesastöðum 1A Gígja frá Feti
30 11 V Ævar Örn Guðjónsson Ásdís frá Eystri-Hól Móálóttur,mósóttur/milli-… 6 Sprettur Hestar ehf Álfur frá Selfossi Gletta frá Prestsbakka
31 11 V Jóhann Ólafsson Von frá Bjarnanesi Rauður/sót- einlitt 11 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Klerkur frá Bjarnanesi Embla frá Veðramóti
Tölt T3
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Matthías Elmar Tómasson Austri frá Svanavatni Jarpur/rauð- einlitt 7 Geysir Sigrún Brynja Haraldsdóttir Geisli frá Svanavatni Spyrna frá Svanavatni
2 1 H Elín Deborah Guðmundsdóttir Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt 14 Sprettur Leifur Einar Einarsson Þyrnir frá Þóroddsstöðum Stjarna frá Laugarbökkum
3 1 H Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 11 Fákur Ingibjörg Guðmundsdóttir Þorsti frá Garði Garún frá Garðsauka
4 2 V Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó- einlitt 8 Fákur Lára Jóhannsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Hátíð frá Herríðarhóli
5 2 V Lea  Schell Elding frá V-Stokkseyrarseli Rauður/milli- stjörnótt 12 Geysir Sigurður Torfi Sigurðsson, Ragnhildur H. Sigurðardóttir Glampi frá Vatnsleysu Sólkatla frá Torfufelli
6 2 V Theódóra Þorvaldsdóttir Nökkvi frá Pulu Grár/brúnn skjótt 7 Sprettur Theódóra Þorvaldsdóttir Snævar Þór frá Eystra-Fróðhol Gullsól frá Öxl 1
7 3 H Jónas Már Hreggviðsson Kolbeinn frá Hrafnsholti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 10 Logi Hjördís Katla Jónasdóttir, Elsa Margrét Jónasdóttir, Þórunn Stáli frá Kjarri Fjöður frá Langholti
8 3 H Kristín Ingólfsdóttir Svalur frá Hofi á Höfðaströnd Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli Þórður Bogason Hróður frá Refsstöðum Laila frá Forsæti
9 3 H Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt 9 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Jakob frá Árbæ Tvíbrá frá Árbæ
Tölt T7
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Hulda Jónsdóttir Nn frá Álfhólum Rauður/milli- stjörnótt 6 Skuggi Sara Ástþórsdóttir Íkon frá Hákoti Tindra frá Álfhólum
2 1 V Linda Björk Gunnlaugsdóttir Snædís frá Blönduósi Grár/brúnn einlitt 10 Sprettur Linda Björk Gunnlaugsdóttir Hrymur frá Hofi Iðja frá Blesastöðum 1A
3 1 V Pia Rumpf Hausti frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Geysir Sigríkur Jónsson, Sigríður Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Þokkadís frá Brimnesi
4 2 H Halldóra Anna Ómarsdóttir Argentína frá Kastalabrekku Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Geysir Inga Dröfn Sváfnisdóttir, Róbert Veigar Ketel Suðri frá Holtsmúla 1 Elva frá Skarði
5 3 V Bryndís Árný Antonsdóttir Nn frá Álfhólum Rauður/milli- stjörnótt 6 Hörður Sara Ástþórsdóttir Konsert frá Korpu Túndra frá Álfhólum
6 3 V Elísabet Sveinsdóttir Viktor frá Hófgerði Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Sleipnir Sarah Höegh Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Vænting frá Voðmúlastöðum

 

2017-08-24T14:51:03+00:00 24. ágúst, 2017|