Niðurstöður WR Suðurlandsmóts

Home//Fréttir//Niðurstöður WR Suðurlandsmóts

Niðurstöður WR Suðurlandsmóts

Niðurstöður
 IS2017GEY159 – Suðurlandsmót WR
 Mótshaldari: Geysir
 Dagsetning: 25.8.2017 – 27.8.2017
TöLT T1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Vignir Siggeirsson  Hátíð frá Hemlu II Brúnn/milli- einlitt Geysir  7,50
2-5  Sigurður Sigurðarson  Ferill frá Búðarhóli Bleikur/álóttur stjörnótt Geysir  7,13
2-5  Ragnhildur Haraldsdóttir  Gleði frá Steinnesi Jarpur/milli- skjótt Hörður  7,13
2-5  Hulda Gústafsdóttir  Draupnir frá Brautarholti Brúnn/mó- einlitt Fákur  7,13
2-5  Sigurbjörn Bárðarson  Hrafn frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,13
6  Hinrik Bragason  Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt Fákur  7,07
7  Jóhanna Margrét Snorradóttir  Kári frá Ásbrú Brúnn/milli- einlitt Máni  6,90
8  Sara Sigurbjörnsdóttir  Trú frá Eystra-Fróðholti Bleikur/álóttur skjótt Fákur  6,87
9  Helga Una Björnsdóttir  Þoka frá Hamarsey Bleikur/álóttur einlitt Þytur  6,80
10  Pernille Lyager Möller  Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt Geysir  6,73
11  Helga Una Björnsdóttir  Hafrót frá Ásbrú Jarpur/milli- einlitt Þytur  6,60
12  Daníel Gunnarsson  Fjöður frá Ragnheiðarstöðum Rauður/milli- einlitt Sleipnir  6,57
13-14  Hlynur Guðmundsson  Tromma frá Höfn Brúnn/milli- einlitt Hornfirðingur  6,50
13-14  Fríða Hansen  Hekla frá Leirubakka Jarpur/milli- einlitt Geysir  6,50
15  Fríða Hansen  Kvika frá Leirubakka Rauður/milli- stjörnótt Geysir  6,43
16  Pernille Lyager Möller  Þjóð frá Skör Jarpur/milli- einlitt Geysir  6,30
17-18  Ragnhildur Haraldsdóttir  Þróttur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt Hörður  0,00
17-18  Sigurður Vignir Matthíasson  Arður frá Efri-Þverá Jarpur/milli- einlitt Fákur  0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Vignir Siggeirsson  Hátíð frá Hemlu II Brúnn/milli- einlitt Geysir  7,94
2  Sigurður Sigurðarson  Ferill frá Búðarhóli Bleikur/álóttur stjörnótt Geysir  7,61
3  Hulda Gústafsdóttir  Draupnir frá Brautarholti Brúnn/mó- einlitt Fákur  7,56
4  Sigurbjörn Bárðarson  Hrafn frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,50
5  Ragnhildur Haraldsdóttir  Gleði frá Steinnesi Jarpur/milli- skjótt Hörður  7,17
TöLT T2
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1-2  Hulda Gústafsdóttir  Valur frá Árbakka Bleikur/álóttur einlitt Fákur  7,07
1-2  Jakob Svavar Sigurðsson  Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil- tvístjörnótt Dreyri  7,07
3  Sigurður Sigurðarson  Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir  6,63
4  Hlynur Guðmundsson  Goði frá Lækjarbrekku 2 Jarpur/rauð- einlitt Hornfirðingur  5,80
5-8  Guðmar Þór Pétursson  Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt Hörður  0,00
5-8  Páll Bragi Hólmarsson  Ópera frá Austurkoti Bleikur/fífil- stjörnótt Sleipnir  0,00
5-8  Reynir Örn Pálmason  Kinnskær frá Selfossi Leirljós/Hvítur/ljós- skj… Hörður  0,00
5-8  Ásmundur Ernir Snorrason  Frægur frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt Máni  0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Hulda Gústafsdóttir  Valur frá Árbakka Bleikur/álóttur einlitt Fákur  7,54
2  Sigurður Sigurðarson  Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir  7,00
Opinn flokkur – 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Brynja Amble Gísladóttir  Goði frá Ketilsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  6,73
2  Bjarki Freyr Arngrímsson  Fjalar frá Selfossi Rauður/milli- einlitt Fákur  6,70
3  Bergrún Ingólfsdóttir  Kæti frá Kálfholti Brúnn/milli- stjörnótt Geysir  6,60
4-5  Hrefna María Ómarsdóttir  Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli- stjörnótt hr… Fákur  6,00
4-5  Jóhann Ólafsson  Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli-… Sprettur  6,00
6  Elín Deborah Guðmundsdóttir  Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,37
7  Arna Snjólaug Birgisdóttir  Nasa frá Útey 2 Rauður/milli- nösótt glófext Fákur  5,10
8-11  Jóhann Ólafsson  Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  0,00
8-11  Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Losti frá Ekru Brúnn/milli- einlitt Hörður  0,00
8-11  Hulda Björk Haraldsdóttir  Stormur frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  0,00
8-11  Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Bruni frá Efri-Fitjum Rauður/milli- einlitt Hörður  0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Bergrún Ingólfsdóttir  Kæti frá Kálfholti Brúnn/milli- stjörnótt Geysir  6,92
2  Bjarki Freyr Arngrímsson  Fjalar frá Selfossi Rauður/milli- einlitt Fákur  6,67
3  Brynja Amble Gísladóttir  Goði frá Ketilsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  6,17
4  Hrefna María Ómarsdóttir  Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli- stjörnótt hr… Fákur  6,00
5  Jóhann Ólafsson  Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli-… Sprettur  5,67
TöLT T3
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Jóhann Kristinn Ragnarsson  Vegur frá Kagaðarhóli Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur  6,67
2  Ævar Örn Guðjónsson  Blíða frá Keldulandi Móálóttur,mósóttur/milli-… Sprettur  6,53
3-4  Ævar Örn Guðjónsson  Ljúfur frá Skjólbrekku Jarpur/rauð- einlitt Sprettur  6,50
3-4  Lára Jóhannsdóttir  Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó- einlitt Fákur  6,50
5  Sigursteinn Sumarliðason  Helga Möller frá Hlemmiskeiði 3 Bleikur/álóttur stjörnótt Sleipnir  6,47
6-7  Jón Steinar Konráðsson  Vænting frá Brekkukoti Jarpur/milli- einlitt Máni  6,43
6-7  Lena Zielinski  Líney frá Þjóðólfshaga Geysir  6,43
8  Jón Steinar Konráðsson  Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt Máni  6,40
9  Alma Gulla Matthíasdóttir  Neisti frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Geysir  6,23
10  Sæmundur Sæmundsson  Lind frá Úlfsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt Freyfaxi  6,20
11-14  Lena Zielinski  Jómfrú frá Húsatóftum 2a Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir  6,17
11-14  Brynja Viðarsdóttir  Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauður stjörnótt Sprettur  6,17
11-14  Jóhann Ólafsson  Gnýr frá Árgerði Sprettur  6,17
11-14  Helgi Þór Guðjónsson  Stefna frá Dalbæ Brúnn/milli- stjörnótt Sleipnir  6,17
15-16  Bergrún Ingólfsdóttir  Gustur frá Kálfholti Jarpur/milli- einlitt Geysir  6,10
15-16  Ævar Örn Guðjónsson  Ásdís frá Eystri-Hól Móálóttur,mósóttur/milli-… Sprettur  6,10
17  Birgitta Bjarnadóttir  Þytur frá Gegnishólaparti Jarpur/korg- einlitt Geysir  6,03
18-20  Bergrún Ingólfsdóttir  Púki frá Kálfholti Rauður/milli- einlitt Geysir  6,00
18-20  Hrefna María Ómarsdóttir  Gýmir frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,00
18-20  Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Vísa frá Hrísdal Rauður/milli- tvístjörnótt Hörður  6,00
21-22  Ingunn Birna Ingólfsdóttir  Þryma frá Ólafsvöllum Rauður/milli- einlitt Geysir  5,93
21-22  Elin Holst  Herdís frá Lönguhlíð Jarpur/ljós einlitt Sleipnir  5,93
23  Larissa Silja Werner  Sólbjartur frá Kjarri Vindóttur/mó einlitt Sleipnir  5,90
24-26  Jóhann Ólafsson  Djörfung frá Reykjavík Bleikur/fífil- skjótt Sprettur  5,87
24-26  Sólon Morthens  Hugi frá Hrepphólum Brúnn/milli- einlitt Logi  5,87
24-26  Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli- stjörnótt Hörður  5,87
27  Johannes Amplatz  Vonadís frá Reykjum Brúnn/milli- stjörnótt Sleipnir  5,80
28  Sara Rut Heimisdóttir  Túrbína frá Húsafelli 2 Bleikur/álóttur einlitt Smári  5,77
29  Matthías Leó Matthíasson  Vörður frá Hrafnsholti Bleikur/fífil- blesótt Trausti  5,70
30  Jóhann Ólafsson  Óskar frá Akureyri Sprettur  5,67
31  Stella Sólveig Pálmarsdóttir  Sóley frá Efri-Hömrum Bleikur/fífil/kolóttur sk… Máni  0,00
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Brynja Viðarsdóttir  Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauður stjörnótt Sprettur  6,44
2  Jóhann Ólafsson  Gnýr frá Árgerði Sprettur  6,39
3  Sæmundur Sæmundsson  Lind frá Úlfsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt Freyfaxi  6,28
4  Alma Gulla Matthíasdóttir  Neisti frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Geysir  6,06
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Jóhann Kristinn Ragnarsson  Vegur frá Kagaðarhóli Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur  7,28
2  Ævar Örn Guðjónsson  Ljúfur frá Skjólbrekku Jarpur/rauð- einlitt Sprettur  6,94
3  Brynja Viðarsdóttir  Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauður stjörnótt Sprettur  6,83
4  Sigursteinn Sumarliðason  Helga Möller frá Hlemmiskeiði 3 Bleikur/álóttur stjörnótt Sleipnir  6,78
5  Jón Steinar Konráðsson  Vænting frá Brekkukoti Jarpur/milli- einlitt Máni  6,72
6  Lára Jóhannsdóttir  Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó- einlitt Fákur  6,61
7  Lena Zielinski  Líney frá Þjóðólfshaga Geysir  6,50
Opinn flokkur – 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Lea  Schell  Elding frá V-Stokkseyrarseli Rauður/milli- stjörnótt Geysir  6,27
2  Arnhildur Halldórsdóttir  Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt Sprettur  6,07
3  Kristín Ingólfsdóttir  Svalur frá Hofi á Höfðaströnd Brúnn/milli- einlitt Sörli  5,87
4  Matthías Elmar Tómasson  Austri frá Svanavatni Jarpur/rauð- einlitt Geysir  5,77
5  Ingibjörg Guðmundsdóttir  Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Fákur  5,60
6  Elín Deborah Guðmundsdóttir  Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt Sprettur  5,33
7-8  Theódóra Þorvaldsdóttir  Nökkvi frá Pulu Grár/brúnn skjótt Sprettur  0,00
7-8  Jónas Már Hreggviðsson  Kolbeinn frá Hrafnsholti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Logi  0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Kristín Ingólfsdóttir  Svalur frá Hofi á Höfðaströnd Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,61
2  Lea  Schell  Elding frá V-Stokkseyrarseli Rauður/milli- stjörnótt Geysir  6,44
3-5  Ingibjörg Guðmundsdóttir  Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Fákur  6,06
3-5  Matthías Elmar Tómasson  Austri frá Svanavatni Jarpur/rauð- einlitt Geysir  6,06
3-5  Arnhildur Halldórsdóttir  Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt Sprettur  6,06
TöLT T7
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Linda Björk Gunnlaugsdóttir  Snædís frá Blönduósi Grár/brúnn einlitt Sprettur  5,63
2  Pia Rumpf  Hausti frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/milli- einlitt Geysir  5,43
3  Halldóra Anna Ómarsdóttir  Argentína frá Kastalabrekku Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir  5,20
4  Bryndís Árný Antonsdóttir  Yrsa frá Álfhólum Hörður  4,43
5-6  Hulda Jónsdóttir  Nn frá Álfhólum Rauður/milli- stjörnótt Skuggi  0,00
5-6  Elísabet Sveinsdóttir  Viktor frá Hófgerði Brúnn/dökk/sv. einlitt Sleipnir  0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Halldóra Anna Ómarsdóttir  Argentína frá Kastalabrekku Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir  5,83
2  Pia Rumpf  Hausti frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/milli- einlitt Geysir  5,67
3  Linda Björk Gunnlaugsdóttir  Snædís frá Blönduósi Grár/brúnn einlitt Sprettur  5,58
4  Bryndís Árný Antonsdóttir  Yrsa frá Álfhólum Hörður  5,00
FJóRGANGUR V1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Árni Björn Pálsson  Flaumur frá Sólvangi Jarpur/milli- einlitt Fákur  7,13
2  Árni Björn Pálsson  Gola frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,97
3  Sylvía Sigurbjörnsdóttir  Sæmd frá Vestra-Fíflholti Bleikur/fífil- blesa auk … Fákur  6,87
4  Hulda Gústafsdóttir  Valur frá Árbakka Bleikur/álóttur einlitt Fákur  6,80
5-6  Þórdís Erla Gunnarsdóttir  Sproti frá Enni Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,73
5-6  Sigurður Vignir Matthíasson  Arður frá Efri-Þverá Jarpur/milli- einlitt Fákur  6,73
7-8  Sigvaldi Lárus Guðmundsson  Lottó frá Kvistum Brúnn/milli- stjörnótt Faxi  6,63
7-8  Helga Una Björnsdóttir  Þoka frá Hamarsey Bleikur/álóttur einlitt Þytur  6,63
9-12  Hinrik Bragason  Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt Fákur  6,57
9-12  Sara Sigurbjörnsdóttir  Dökkvi frá Strandarhöfði Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,57
9-12  Sigurbjörn Bárðarson  Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,57
9-12  Guðmar Þór Pétursson  Flóki frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt Hörður  6,57
13  Fríða Hansen  Kvika frá Leirubakka Rauður/milli- stjörnótt Geysir  6,53
14  Þórdís Erla Gunnarsdóttir  Sölvi frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,47
15  Ragnhildur Haraldsdóttir  Ási frá Þingholti Brúnn/milli- stjarna,nös … Hörður  6,43
16  Helga Una Björnsdóttir  Hafrót frá Ásbrú Jarpur/milli- einlitt Þytur  6,40
17  Pernille Lyager Möller  Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt Geysir  6,37
18  Ragnhildur Haraldsdóttir  Kraumur frá Glæsibæ 2 Jarpur/ljós stjörnótt Hörður  6,33
19  Pernille Lyager Möller  Þjóð frá Skör Jarpur/milli- einlitt Geysir  6,23
20  Daníel Gunnarsson  Fjöður frá Ragnheiðarstöðum Rauður/milli- einlitt Sleipnir  5,67
21-24  Páll Bragi Hólmarsson  Ópera frá Austurkoti Bleikur/fífil- stjörnótt Sleipnir  0,00
21-24  Ásmundur Ernir Snorrason  Frægur frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt Máni  0,00
21-24  Fríða Hansen  Salka frá Vindhóli Brúnn/milli- stjörnótt Geysir  0,00
21-24  Helga Una Björnsdóttir  Sóllilja frá Hamarsey Bleikur/álóttur stjörnótt Þytur  0,00
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Sara Sigurbjörnsdóttir  Dökkvi frá Strandarhöfði Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,97
2-3  Hinrik Bragason  Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt Fákur  6,83
2-3  Sigvaldi Lárus Guðmundsson  Lottó frá Kvistum Brúnn/milli- stjörnótt Faxi  6,83
4  Helga Una Björnsdóttir  Þoka frá Hamarsey Bleikur/álóttur einlitt Þytur  6,57
5  Sigurbjörn Bárðarson  Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,33
6  Guðmar Þór Pétursson  Flóki frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt Hörður  6,10
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Hulda Gústafsdóttir  Valur frá Árbakka Bleikur/álóttur einlitt Fákur  7,30
2  Sara Sigurbjörnsdóttir  Dökkvi frá Strandarhöfði Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,20
3  Þórdís Erla Gunnarsdóttir  Sproti frá Enni Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,17
4  Árni Björn Pálsson  Flaumur frá Sólvangi Jarpur/milli- einlitt Fákur  7,13
5  Sigurður Vignir Matthíasson  Arður frá Efri-Þverá Jarpur/milli- einlitt Fákur  7,07
6  Sylvía Sigurbjörnsdóttir  Sæmd frá Vestra-Fíflholti Bleikur/fífil- blesa auk … Fákur  7,03
FJóRGANGUR V2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Jón Steinar Konráðsson  Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt Máni  6,53
2  Brynja Amble Gísladóttir  Goði frá Ketilsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  6,47
3  Elvar Þormarsson  Hrafndís frá Ey I Brúnn/milli- einlitt Geysir  6,37
4-5  Elvar Þormarsson  Móða frá Leirubakka Rauður/milli- skjótt Geysir  6,30
4-5  Matthías Leó Matthíasson  Taktur frá Vakurstöðum Brúnn/mó- einlitt Trausti  6,30
6  Hjörvar Ágústsson  Bylur frá Kirkjubæ Rauður/milli- einlitt Geysir  6,27
7-9  Hlynur Pálsson  Mökkur frá Hellu Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  6,23
7-9  Sara Ástþórsdóttir  Eyvar frá Álfhólum Vindóttur/mó einlitt Geysir  6,23
7-9  Alma Gulla Matthíasdóttir  Neisti frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Geysir  6,23
10-11  Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Vísa frá Hrísdal Rauður/milli- tvístjörnótt Hörður  6,20
10-11  Lena Zielinski  Jómfrú frá Húsatóftum 2a Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir  6,20
12  Bjarki Freyr Arngrímsson  Fjalar frá Selfossi Rauður/milli- einlitt Fákur  6,17
13  Hrefna María Ómarsdóttir  Gýmir frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,13
14-15  Bergrún Ingólfsdóttir  Púki frá Kálfholti Rauður/milli- einlitt Geysir  6,10
14-15  Hekla Katharína Kristinsdóttir  Hanna frá Herríðarhóli Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir  6,10
16-17  Birgitta Bjarnadóttir  Sveinsson frá Skíðbakka 1A Brúnn/milli- einlitt Geysir  6,07
16-17  Hlynur Pálsson  Hrafn frá Markaskarði Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,07
18  Hanna Rún Ingibergsdóttir  Hafsteinn frá Kirkjubæ Rauður/milli- einlitt Sörli  6,03
19-22  Helgi Þór Guðjónsson  Stefna frá Dalbæ Brúnn/milli- stjörnótt Sleipnir  6,00
19-22  Jóhann Kristinn Ragnarsson  Karitas frá Langholti Rauður/milli- stjörnótt Sprettur  6,00
19-22  Ævar Örn Guðjónsson  Hugsuður frá Melaleiti Brúnn/milli- einlitt Sprettur  6,00
19-22  Hanna Rún Ingibergsdóttir  Stapi frá Kirkjubæ Bleikur/fífil- blesótt Sörli  6,00
23  Larissa Silja Werner  Sólbjartur frá Kjarri Vindóttur/mó einlitt Sleipnir  5,90
24  Elvar Þormarsson  Valtýr frá Leirubakka Bleikur/álóttur einlitt Geysir  5,87
25  Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Alfreð frá Skör Grár/rauður einlitt Hörður  5,83
26-27  Sigríkur Jónsson  Gnýr frá Syðri-Úlfsstöðum Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir  5,73
26-27  Sara Rut Heimisdóttir  Brák frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli- einlitt Smári  5,73
28-29  Ævar Örn Guðjónsson  Njáll frá Eystri-Hól Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,70
28-29  Birgitta Bjarnadóttir  Fengsæll frá Jórvík Brúnn/milli- einlitt Geysir  5,70
30  Stella Sólveig Pálmarsdóttir  Frami frá Strandarhöfði Brúnn/mó- einlitt Máni  4,77
31-34  Sæmundur Sæmundsson  Austri frá Úlfsstöðum Brúnn/mó- einlitt Freyfaxi  0,00
31-34  Telma Tómasson  Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur  0,00
31-34  Sólon Morthens  Hugi frá Hrepphólum Brúnn/milli- einlitt Logi  0,00
31-34  Stella Sólveig Pálmarsdóttir  Pétur Gautur frá Strandarhöfði Grár/brúnn skjótt Máni  0,00
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Hlynur Pálsson  Mökkur frá Hellu Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  6,60
2  Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Vísa frá Hrísdal Rauður/milli- tvístjörnótt Hörður  6,57
3  Alma Gulla Matthíasdóttir  Neisti frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Geysir  6,37
4  Sara Ástþórsdóttir  Eyvar frá Álfhólum Vindóttur/mó einlitt Geysir  6,33
5  Lena Zielinski  Jómfrú frá Húsatóftum 2a Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir  6,13
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Brynja Amble Gísladóttir  Goði frá Ketilsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  6,90
2  Elvar Þormarsson  Hrafndís frá Ey I Brúnn/milli- einlitt Geysir  6,73
3  Hlynur Pálsson  Mökkur frá Hellu Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  6,53
4  Hjörvar Ágústsson  Bylur frá Kirkjubæ Rauður/milli- einlitt Geysir  6,20
5-6  Matthías Leó Matthíasson  Taktur frá Vakurstöðum Brúnn/mó- einlitt Trausti  0,00
5-6  Jón Steinar Konráðsson  Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt Máni  0,00
Opinn flokkur – 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ingibjörg Guðmundsdóttir  Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Fákur  6,27
2  Lea  Schell  Þrá frá Eystra-Fróðholti Geysir  6,23
3  Arnhildur Halldórsdóttir  Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt Sprettur  6,20
4  Kristín Ingólfsdóttir  Svalur frá Hofi á Höfðaströnd Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,10
5  Matthías Elmar Tómasson  Austri frá Svanavatni Jarpur/rauð- einlitt Geysir  6,03
6  Arna Snjólaug Birgisdóttir  Nasa frá Útey 2 Rauður/milli- nösótt glófext Fákur  6,00
7  Elín Deborah Guðmundsdóttir  Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,83
8  Oddný Erlendsdóttir  Hervar frá Haga Rauður/milli- blesótt glófext Sprettur  5,57
9  Pia Rumpf  Hausti frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/milli- einlitt Geysir  5,43
10  Halldóra Anna Ómarsdóttir  Argentína frá Kastalabrekku Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir  5,23
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ingibjörg Guðmundsdóttir  Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Fákur  6,40
2-3  Matthías Elmar Tómasson  Austri frá Svanavatni Jarpur/rauð- einlitt Geysir  6,27
2-3  Lea  Schell  Þrá frá Eystra-Fróðholti Geysir  6,27
4  Arnhildur Halldórsdóttir  Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt Sprettur  6,13
5  Kristín Ingólfsdóttir  Svalur frá Hofi á Höfðaströnd Brúnn/milli- einlitt Sörli  5,77
FIMMGANGUR F1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Sylvía Sigurbjörnsdóttir  Héðinn Skúli frá Oddhóli Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur  7,10
2  Teitur Árnason  Hafsteinn frá Vakurstöðum Rauður/milli- skjótt Fákur  6,93
3-4  Ragnhildur Haraldsdóttir  Þróttur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt Hörður  6,90
3-4  Hulda Gústafsdóttir  Birkir frá Vatni Vindóttur/jarp- einlitt Fákur  6,90
5  Sigurður Vignir Matthíasson  Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,77
6  Helga Una Björnsdóttir  Álfrún frá Egilsstaðakoti Brúnn/milli- skjótt Þytur  6,67
7-8  Hinrik Bragason  Byr frá Borgarnesi Vindóttur/jarp- stjörnótt Fákur  6,60
7-8  Viðar Ingólfsson  Bruni frá Brautarholti Rauður/milli- blesótt Fákur  6,60
9-10  Hulda Gústafsdóttir  Vísir frá Helgatúni Rauður/milli- stjörnótt g… Fákur  6,57
9-10  Þórarinn Ragnarsson  Sæmundur frá Vesturkoti Brúnn/milli- einlitt Smári  6,57
11-12  Þórarinn Ragnarsson  Stekkja frá Brimnesi Brúnn/mó- einlitt Smári  6,53
11-12  Þórdís Erla Gunnarsdóttir  Vaki frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- skjótt Fákur  6,53
13  Sigurbjörn Bárðarson  Álfsteinn frá Hvolsvelli Brúnn/milli- skjótt Fákur  6,43
14  Sara Sigurbjörnsdóttir  Fjóla frá Oddhóli Grár/bleikur einlitt Fákur  6,37
15  Vignir Siggeirsson  Kolgrímur frá Hemlu II Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir  6,30
16-17  Sigvaldi Lárus Guðmundsson  Tromma frá Skógskoti Rauður/sót- stjörnótt Faxi  6,27
16-17  Bjarni Bjarnason  Hnokki frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt Trausti  6,27
18  Guðmar Þór Pétursson  Sólbjartur frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt Hörður  6,23
19  Ásmundur Ernir Snorrason  Kórall frá Lækjarbotnum Brúnn/milli- einlitt Máni  6,17
20-21  Jakob Svavar Sigurðsson  Straumur frá Skrúð Dreyri  6,10
20-21  Guðmar Þór Pétursson  Brenna frá Blönduósi Rauður/milli- einlitt Hörður  6,10
22  Sigurbjörn Bárðarson  Oddur frá Breiðholti í Flóa Rauður/milli- stjörnótt Fákur  5,77
23  Hlynur Guðmundsson  Goði frá Lækjarbrekku 2 Jarpur/rauð- einlitt Hornfirðingur  5,30
24-29  Þórdís Erla Gunnarsdóttir  Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt Fákur  0,00
24-29  Sigurður Vignir Matthíasson  Stimpill frá Hestheimum Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur  0,00
24-29  Bergur Jónsson  Stúdent frá Ketilsstöðum Bleikur/fífil- skjótt Sleipnir  0,00
24-29  Árni Björn Pálsson  Villingur frá Breiðholti í Flóa Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  0,00
24-29  Páll Bragi Hólmarsson  Álvar frá Hrygg Jarpur/milli- skjótt Sleipnir  0,00
24-29  Bergur Jónsson  Fákur frá Ketilsstöðum Rauður/milli- skjótt ægis… Sleipnir  0,00
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Þórdís Erla Gunnarsdóttir  Vaki frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- skjótt Fákur  6,74
2  Hulda Gústafsdóttir  Vísir frá Helgatúni Rauður/milli- stjörnótt g… Fákur  6,69
3  Þórarinn Ragnarsson  Sæmundur frá Vesturkoti Brúnn/milli- einlitt Smári  6,55
4  Viðar Ingólfsson  Bruni frá Brautarholti Rauður/milli- blesótt Fákur  6,45
5  Hinrik Bragason  Byr frá Borgarnesi Vindóttur/jarp- stjörnótt Fákur  0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Sylvía Sigurbjörnsdóttir  Héðinn Skúli frá Oddhóli Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur  7,33
2  Teitur Árnason  Hafsteinn frá Vakurstöðum Rauður/milli- skjótt Fákur  7,26
3  Ragnhildur Haraldsdóttir  Þróttur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt Hörður  7,21
4  Helga Una Björnsdóttir  Álfrún frá Egilsstaðakoti Brúnn/milli- skjótt Þytur  6,83
5  Sigurður Vignir Matthíasson  Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,76
6  Þórdís Erla Gunnarsdóttir  Vaki frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- skjótt Fákur  6,69
FIMMGANGUR F2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli- stjörnótt Hörður  6,60
2  Hanna Rún Ingibergsdóttir  Þrá frá Kirkjubæ Rauður/milli- einlitt Sörli  6,50
3  Súsanna Sand Ólafsdóttir  Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt Hörður  6,43
4  Ólafur Þórðarson  Stekkur frá Skák Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir  6,30
5  Sólon Morthens  Gáll frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt Logi  6,20
6-7  Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Losti frá Ekru Brúnn/milli- einlitt Hörður  6,17
6-7  Jóhann Kristinn Ragnarsson  Elja frá Sauðholti 2 Bleikur/fífil- einlitt Sprettur  6,17
8  Ragnar Eggert Ágústsson  Sæla frá Hemlu II Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,13
9  Sara Rut Heimisdóttir  Gola frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli- blesótt Smári  6,07
10  Hjörvar Ágústsson  Ás frá Kirkjubæ Brúnn/milli- einlitt Geysir  6,03
11  Hans Þór Hilmarsson  Kylja frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli- blesótt Smári  6,00
12  Sigursteinn Sumarliðason  Ída frá Hlemmiskeiði 3 Jarpur/korg- einlitt Sleipnir  5,97
13-14  Maiju Maaria Varis  Elding frá Hvoli Rauður/milli- einlitt Snæfellingur  5,80
13-14  Bjarni Sveinsson  Sif frá Laugardælum Rauður/milli- skjótt Sleipnir  5,80
15-16  Hrefna María Ómarsdóttir  Hrafna frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt Fákur  5,77
15-16  Lena Zielinski  Öðlingur frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- stjörnótt Geysir  5,77
17  Súsanna Sand Ólafsdóttir  Óskar Þór frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt Hörður  5,73
18  Hekla Katharína Kristinsdóttir  Hátíð frá Hofi I Móálóttur,mósóttur/ljós- … Geysir  5,60
19  Hulda Björk Haraldsdóttir  Stormur frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  5,57
20-23  Jóhann Kristinn Ragnarsson  Narfi frá Áskoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,50
20-23  Hrefna María Ómarsdóttir  Hljómar frá Álfhólum Rauður/dökk/dr. einlitt Fákur  5,50
20-23  Sara Rut Heimisdóttir  Magnús frá Feti Jarpur/milli- stjarna,nös… Smári  5,50
20-23  Jóhann Kristinn Ragnarsson  Þórvör frá Lækjarbotnum Rauður/milli- blesa auk l… Sprettur  5,50
24  Sigríkur Jónsson  Sjóður frá Syðri-Úlfsstöðum Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir  5,10
25  Ólafur Guðni Sigurðsson  Hátíð frá Steinsholti Grár/brúnn einlitt Fákur  5,03
26  Johannes Amplatz  Vonadís frá Reykjum Brúnn/milli- stjörnótt Sleipnir  4,77
27  Súsanna Sand Ólafsdóttir  Ótta frá Sælukoti Jarpur/dökk- einlitt Hörður  4,73
28  Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Bruni frá Efri-Fitjum Rauður/milli- einlitt Hörður  4,67
29  Hlynur Pálsson  Hylling frá Litlu-Sandvík Rauður/sót- einlitt Fákur  4,27
30-32  Ævar Örn Guðjónsson  Kolskör frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur  0,00
30-32  Auðunn Kristjánsson  Kopar frá Vatnsenda Jarpur/milli- einlitt Geysir  0,00
30-32  Sigríkur Jónsson  Nótt frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/milli- einlitt Geysir  0,00
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Jóhann Kristinn Ragnarsson  Elja frá Sauðholti 2 Bleikur/fífil- einlitt Sprettur  6,76
2  Sigursteinn Sumarliðason  Ída frá Hlemmiskeiði 3 Jarpur/korg- einlitt Sleipnir  6,05
3  Ragnar Eggert Ágústsson  Sæla frá Hemlu II Brúnn/milli- einlitt Sörli  5,95
4-5  Hans Þór Hilmarsson  Kylja frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli- blesótt Smári  0,00
4-5  Hjörvar Ágústsson  Ás frá Kirkjubæ Brúnn/milli- einlitt Geysir  0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli- stjörnótt Hörður  6,93
2  Jóhann Kristinn Ragnarsson  Elja frá Sauðholti 2 Bleikur/fífil- einlitt Sprettur  6,93
3  Súsanna Sand Ólafsdóttir  Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt Hörður  6,76
4  Hanna Rún Ingibergsdóttir  Þrá frá Kirkjubæ Rauður/milli- einlitt Sörli  6,62
5  Sólon Morthens  Gáll frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt Logi  6,55
6  Ólafur Þórðarson  Stekkur frá Skák Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir  6,48
Opinn flokkur – 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Elín Hrönn Sigurðardóttir  Harpa-Sjöfn frá Þverá II Brúnn/milli- einlitt Geysir  5,77
2  Svanhildur Hall  Þeyr frá Holtsmúla 1 Vindóttur/bleik einlitt Geysir  5,73
3  Hafdís Arna Sigurðardóttir  Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt Sörli  5,53
4  Guðmundur Guðmundsson  Snör frá Lönguskák Brúnn/milli- einlitt Geysir  5,47
5  Kristín Ingólfsdóttir  Glaðvör frá Hamrahóli Jarpur/rauð- einlitt Sörli  5,43
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Svanhildur Hall  Þeyr frá Holtsmúla 1 Vindóttur/bleik einlitt Geysir  6,31
2  Hafdís Arna Sigurðardóttir  Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,21
3  Elín Hrönn Sigurðardóttir  Harpa-Sjöfn frá Þverá II Brúnn/milli- einlitt Geysir  5,88
4  Kristín Ingólfsdóttir  Glaðvör frá Hamrahóli Jarpur/rauð- einlitt Sörli  5,48
5  Guðmundur Guðmundsson  Snör frá Lönguskák Brúnn/milli- einlitt Geysir  5,36
GæðINGASKEIð
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Árni Björn Pálsson  Villingur frá Breiðholti í Flóa Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  7,75
2  Sigurður Vignir Matthíasson  Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli- skjótt Fákur  7,58
3  Guðmar Þór Pétursson  Rúna frá Flugumýri Leirljós/Hvítur/milli- ei… Hörður  7,33
4  Ásmundur Ernir Snorrason  Fáfnir frá Efri-Rauðalæk Brúnn/milli- einlitt Máni  7,17
5  Edda Rún Ragnarsdóttir  Tign frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt Fákur  6,83
6  Sigvaldi Lárus Guðmundsson  Tromma frá Skógskoti Rauður/sót- stjörnótt Faxi  6,75
7  Viðar Ingólfsson  Gyðja frá Hvammi III Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,33
8  Viðar Ingólfsson  Bruni frá Brautarholti Rauður/milli- blesótt Fákur  3,79
9  Sigurbjörn Bárðarson  Rangá frá Torfunesi Bleikur/ál/kol. einlitt Fákur  0,58
10  Hlynur Guðmundsson  Goði frá Lækjarbrekku 2 Jarpur/rauð- einlitt Hornfirðingur  0,00
11  Páll Bragi Hólmarsson  Heiða frá Austurkoti Rauður/milli- blesótt Sleipnir  0,00
12  Vignir Siggeirsson  Hugrún frá Hemlu II Grár/brúnn einlitt Geysir  0,00
13  Sylvía Sigurbjörnsdóttir  Þröstur frá Hólum Jarpur/rauð- nösótt Fákur  0,00
14  Ragnhildur Haraldsdóttir  Þróttur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt Hörður  0,00
Opinn flokkur – 1. flokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Hjörvar Ágústsson  Aldur frá Brautarholti Rauður/milli- einlitt Geysir  7,38
2  Hekla Katharína Kristinsdóttir  Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt Geysir  7,33
3  Sólon Morthens  Gáll frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt Logi  7,13
4  Jóhann Kristinn Ragnarsson  Þórvör frá Lækjarbotnum Rauður/milli- blesa auk l… Sprettur  7,08
5  Sæmundur Sæmundsson  Saga frá Söguey Jarpur/milli- einlitt Freyfaxi  6,17
6  Jóhann Kristinn Ragnarsson  Elja frá Sauðholti 2 Bleikur/fífil- einlitt Sprettur  6,08
7  Maiju Maaria Varis  Elding frá Hvoli Rauður/milli- einlitt Snæfellingur  5,63
8  Hlynur Pálsson  Hylling frá Litlu-Sandvík Rauður/sót- einlitt Fákur  5,29
9  Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Losti frá Ekru Brúnn/milli- einlitt Hörður  4,58
10  Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli- stjörnótt Hörður  3,25
11  Elin Holst  Minning frá Ketilsstöðum Grár/brúnn einlitt Sleipnir  2,96
12  Bjarki Freyr Arngrímsson  Hríma frá Gunnlaugsstöðum Brúnn/milli- skjótt Fákur  2,96
13  Hekla Katharína Kristinsdóttir  Hátíð frá Hofi I Móálóttur,mósóttur/ljós- … Geysir  0,00
14  Sara Rut Heimisdóttir  Magnús frá Feti Jarpur/milli- stjarna,nös… Smári  0,00
15  Hulda Björk Haraldsdóttir  Stormur frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  0,00
16  Hrefna María Ómarsdóttir  Hrafna frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt Fákur  0,00
17  Rakel Sigurhansdóttir  Steinvör frá Skeggjastöðum Bleikur/álóttur einlitt Fákur  0,00
18  Sævar Haraldsson  Dögun frá Mosfellsbæ Jarpur/milli- einlitt Fákur  0,00
19  Hans Þór Hilmarsson  Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli- stjarna,nös… Smári  0,00
20  Ragnar Eggert Ágústsson  Sæla frá Hemlu II Brúnn/milli- einlitt Sörli  0,00
Opinn flokkur – 2. flokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Elín Hrönn Sigurðardóttir  Harpa-Sjöfn frá Þverá II Brúnn/milli- einlitt Geysir  6,25
2  Hafdís Arna Sigurðardóttir  Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,13
SKEIð 100M (FLUGSKEIð)
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1  Konráð Valur Sveinsson  Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt v… Fákur  7,51
2  Árni Björn Pálsson  Skykkja frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,53
3  Sæmundur Sæmundsson  Seyður frá Gýgjarhóli Rauður/dökk/dr. einlitt Freyfaxi  7,85
4  Sigurbjörn Bárðarson  Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,86
5  Gústaf Ásgeir Hinriksson  Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt Fákur  7,87
6  Bjarni Bjarnason  Randver frá Þóroddsstöðum Rauður/milli- skjótt Trausti  7,89
7  Hekla Katharína Kristinsdóttir  Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt Geysir  7,98
8  Árni Björn Pálsson  Gloría frá Grænumýri Jarpur/milli- einlitt Fákur  8,11
9  Bergur Jónsson  Sædís frá Ketilsstöðum Rauður/milli- stjörnótt Sleipnir  8,14
10  Sigvaldi Lárus Guðmundsson  Bylting frá Árbæjarhjáleigu Brimfaxi  8,15
11  Elvar Þormarsson  Tígull frá Bjarnastöðum Jarpur/milli- einlitt Geysir  8,19
12  Bjarni Bjarnason  Jarl frá Þóroddsstöðum Rauður/milli- tvístjörnótt Trausti  8,25
13  Elin Holst  Minning frá Ketilsstöðum Grár/brúnn einlitt Sleipnir  8,39
14  Guðbjörn Tryggvason  Kjarkur frá Feti Brúnn/dökk/sv. einlitt Sleipnir  8,42
15  Larissa Silja Werner  Rúmba frá Kjarri Bleikur/fífil- tvístjörnótt Sleipnir  8,46
16  Atli Fannar Guðjónsson  Viola frá Steinnesi Grár/mósóttur einlitt Sleipnir  8,54
17  Jóhanna Margrét Snorradóttir  Flosi frá Melabergi Rauður/milli- blesótt Máni  8,55
18  Hulda Björk Haraldsdóttir  Draumur frá Borgarhóli Adam  8,69
19  Hjörvar Ágústsson  Náttsól frá Geitaskarði Grár/rauður blesótt Geysir  8,81
20  Hlynur Guðmundsson  Krafla frá Efstu-Grund Jarpur/milli- einlitt Hornfirðingur  0,00
21  Hafdís Arna Sigurðardóttir  Gusa frá Laugardælum Móálóttur,mósóttur/milli-… Sörli  0,00
22  Guðjón Örn Sigurðsson  Lukka frá Úthlíð Brúnn/milli- einlitt Smári  0,00
23  Þórarinn Ragnarsson  Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt Smári  0,00
24  Þórarinn Ragnarsson  Hákon frá Sámsstöðum Bleikur/álóttur einlitt Smári  0,00
25  Jóhanna Margrét Snorradóttir  Gletta frá Bringu Rauður/milli- einlitt Máni  0,00
26  Helga Una Björnsdóttir  Besti frá Upphafi Leirljós/Hvítur/milli- ei… Þytur  0,00
27  Jónas Már Hreggviðsson  Vala frá Norður-Hvammi Rauður/milli- stjörnótt Logi  0,00
SKEIð 150M
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1  Sigurður Vignir Matthíasson  Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli- skjótt Fákur  14,33
2  Árni Björn Pálsson  Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli- ei… Fákur  14,63
3  Þórarinn Ragnarsson  Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt Smári  14,99
4  Sigurbjörn Bárðarson  Rangá frá Torfunesi Bleikur/ál/kol. einlitt Fákur  15,25
5  Þórdís Erla Gunnarsdóttir  Lilja frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt Fákur  15,30
6  Elvar Þormarsson  Tígull frá Bjarnastöðum Jarpur/milli- einlitt Geysir  15,44
7  Jóhanna Margrét Snorradóttir  Gletta frá Bringu Rauður/milli- einlitt Máni  15,44
8  Bergur Jónsson  Sædís frá Ketilsstöðum Rauður/milli- stjörnótt Sleipnir  15,45
9  Teitur Árnason  Loki frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt Fákur  15,49
10  Ásgeir Símonarson  Bína frá Vatnsholti Móálóttur,mósóttur/milli-… Sleipnir  15,58
11  Hans Þór Hilmarsson  Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli- stjarna,nös… Smári  15,69
12  Edda Rún Ragnarsdóttir  Tign frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt Fákur  15,77
13  Gústaf Ásgeir Hinriksson  Björt frá Bitru Jarpur/dökk- einlitt Fákur  15,78
14  Ásmundur Ernir Snorrason  Fáfnir frá Efri-Rauðalæk Brúnn/milli- einlitt Máni  16,07
15  Lárus Jóhann Guðmundsson  Hausti frá Árbæ Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir  16,07
16  Bjarney Jóna Unnsteinsd.  Stússý frá Sörlatungu Vindóttur/jarp- einlitt Hornfirðingur  16,11
17  Sigursteinn Sumarliðason  Kara frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt Sleipnir  16,13
18  Guðjón Örn Sigurðsson  Lukka frá Úthlíð Brúnn/milli- einlitt Smári  16,17
19  Viðar Ingólfsson  Gyðja frá Hvammi III Brúnn/milli- einlitt Fákur  16,23
20  Sigvaldi Lárus Guðmundsson  Bylting frá Árbæjarhjáleigu Brimfaxi  16,28
21  Sæmundur Sæmundsson  Saga frá Söguey Jarpur/milli- einlitt Freyfaxi  16,37
22  Auðunn Kristjánsson  Kopar frá Vatnsenda Jarpur/milli- einlitt Geysir  16,37
23  Bjarni Bjarnason  Jarl frá Þóroddsstöðum Rauður/milli- tvístjörnótt Trausti  16,40
24  Ólafur Þórðarson  Lækur frá Skák Brúnn/milli- einlitt Geysir  16,49
25  Teitur Árnason  Ör frá Eyri Jarpur/milli- blesótt hri… Fákur  0,00
26  Guðbjörn Tryggvason  Kjarkur frá Feti Brúnn/dökk/sv. einlitt Sleipnir  0,00
SKEIð 250M
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1  Bjarni Bjarnason  Randver frá Þóroddsstöðum Rauður/milli- skjótt Trausti  22,72
2  Gústaf Ásgeir Hinriksson  Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt Fákur  22,79
3  Sigurbjörn Bárðarson  Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt Fákur  22,91
4  Konráð Valur Sveinsson  Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt v… Fákur  23,02
5  Árni Björn Pálsson  Dalvar frá Horni I Jarpur/ljós einlitt Fákur  23,05
6  Sæmundur Sæmundsson  Seyður frá Gýgjarhóli Rauður/dökk/dr. einlitt Freyfaxi  23,15
7  Sigurbjörn Bárðarson  Snarpur frá Nýjabæ Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur  23,76
8  Daníel Gunnarsson  Vænting frá Mosfellsbæ Rauður/milli- tvístjörnótt Sleipnir  24,49
9  Hlynur Guðmundsson  Ólmur frá Böðmóðsstöðum 2 Jarpur/milli- einlitt Hornfirðingur  24,75
10  Þórarinn Ragnarsson  Hákon frá Sámsstöðum Bleikur/álóttur einlitt Smári  0,00
2017-08-28T08:59:38+00:00 28. ágúst, 2017|