Ráslistar fyrir úrtöku!

Home//Fréttir//Ráslistar fyrir úrtöku!

Ráslistar fyrir úrtöku!

Mót: IS2018GEY133 Úrtaka Geysis, Smára, Trausta, Loga.
Mótshaldari: Geysir, Smári, Trausti, Logi
Sími: 8637130
Staðsetning:
Dagsetning: 08.06.2018 – 10.06.2018
Auglýst dags: None

Birt með fyrirvara um mannleg mistök.

Minnum á að ef yfirlitssýning kynbótasýningar dregst á langinn þá getur orðið seinkun á B-flokk á föstudagskvöld.

A flokkur Gæðingaflokkur 1
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Gunnlaugur Bjarnason Teigur frá Ásatúni Jarpur/milli-einlitt 9 Smári Grímur Guðmundsson, Guðbjörg Jóhannsdóttir Fursti frá Stóra- Hofi Eva frá Kirkjubæ
2 2 V Sigurður Vignir Matthíasson Bjarmi frá Bæ 2 Bleikur/álóttureinlitt 7 Fákur Gunnar Egilsson, Sigrún Halldórsdóttir Álffinnur frá Syðri- Gegnishólum Blika frá Nýjabæ
3 3 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Narfi frá Áskoti Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Jakob S. Þórarinsson Ágústínus frá Melaleiti Súld frá Helgadal
4 4 V Ísleifur Jónasson Prins frá Hellu Rauður/milli- einlittglófext 9 Geysir Ísleifur Jónasson, Þröstur Sigurðsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Perla frá Árbæ
5 5 V Viðar Ingólfsson Óskahringur frá Miðási Brúnn/milli- stjörnótthringeygt eða glaseygt 10 Fákur Ásta Berghildur Ólafsdóttir, Gísli Sveinsson, Katla Gísladóttir Hróður frá Refsstöðum Ósk frá Hestheimum
6 6 H Finnur Jóhannesson Kolbrún frá Rauðalæk Brúnn/mó-einlitt 8 Logi Helga María Jónsdóttir Arnþór frá Auðsholtshjáleigu Móheiður frá Engimýri
7 7 V Þorbjörn Hreinn Matthíasson Fursti frá Kanastöðum Rauður/milli-einlitt 8 Geysir Erla Brimdís Birgisdóttir, Eyþór Eiríksson Arður frá Brautarholti Snót frá Kanastöðum
8 8 V Guðmundur Björgvinsson Hektor frá Skíðbakka III Jarpur/milli-einlitt 6 Geysir Erlendur Árnason Kjerúlf frá Kollaleiru Hetja frá Efsta- Dal I
9 9 V Kjartan Kristgeirsson Heljar frá Hvolsvelli Brúnn/milli-skjótt 9 Geysir Kjartan Þór Kristgeirsson, Kristgeir Friðgeirsson Klettur frá Hvammi Katla frá Hvolsvelli
10 10 V Daníel Jónsson Sigurbjörn frá Skíðbakka III Jarpur/milli-einlitt 6 Sprettur Erlendur Árnason Spuni frá Vesturkoti Móna frá Skíðbakka III
11 11 V Lena Zielinski Prinsinn frá Efra-Hvoli Rauður/milli-skjótt 10 Geysir Lena Zielinski Álfur frá Selfossi Perla frá Ölvaldsstöðum
12 12 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Hagsæld frá Minni-Borg Rauður/milli-stjörnótt 8 Sleipnir Hólmar Bragi Pálsson Snær frá Austurkoti Huggun yngri frá Minni-Borg
13 13 H Vignir Siggeirsson Ásdís frá Hemlu II Moldóttur/ljós-einlitt 7 Geysir Vignir Siggeirsson Ársæll frá Hemlu II Bjarndís frá Hafnarfirði
14 14 V Sólon Morthens Gáll frá Dalbæ Brúnn/milli-einlitt 10 Logi Már Ólafsson, Sólon Morthens, Þórey Helgadóttir Adam frá Ásmundarstöðum Storka frá Dalbæ
15 15 V Elísabet Thorsteinsson Hrönn frá Hörgslandi II Grár/brúnneinlitt 11 Smári Elísabet Thorsteinson Aðall frá Nýjabæ Hlökk frá Hörgslandi II
16 16 V Hans Þór Hilmarsson Gleði frá Syðra- Langholti 4 Rauður/milli-einlitt 6 Smári Sigurður Ingi Jóhannsson Lukku-Láki frá Stóra- Vatnsskarði Urður frá Syðra- Langholti
17 17 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Tromma frá Skógskoti Rauður/sót-stjörnótt 9 Geysir Sigvaldi Lárus Guðmundsson Hróður frá Refsstöðum Hula frá Hamraendum

 

18 18 V Guðmundur Björgvinsson Ópall frá Miðási Jarpur/milli-einlitt 8 Geysir Ásta Berghildur Ólafsdóttir, Gísli Sveinsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Ósk frá Hestheimum
19 19 V Kristín Magnúsdóttir Sirkus frá Garðshorni á Þelamörk Bleikur/fífil-einlitt 6 Smári Kristín Magnúsdóttir, Sóleyjarbakki ehf Fáfnir frá Hvolsvelli Sveifla frá Lambanesi
20 20 V Elvar Þormarsson Eldey frá Skíðbakka I Jarpur/milli-stjörnótt 7 Geysir Sigurborg Rútsdóttir Ísak frá Skíðbakka I Eygló frá Torfastöðum 3
21 21 V Hjörvar Ágústsson Ás frá Kirkjubæ Brúnn/milli-einlitt 7 Geysir Kirkjubæjarbúið sf Ágústínus frá Melaleiti Freisting frá Kirkjubæ
22 22 V Herdís Rútsdóttir Ýmir frá Skíðbakka I Jarpur/milli-einlitt 7 Sleipnir Rútur Pálsson Adam frá Ásmundarstöðum Ísold frá Skíðbakka I
23 23 V Teitur Árnason Sjóður frá Kirkjubæ Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Hoop Alexandra Sær frá Bakkakoti Þyrnirós frá Kirkjubæ
24 24 V Fríða Hansen Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli-einlitt 9 Geysir Anders Hansen, Torgeir Åsland Stáli frá Kjarri Hella frá Árbakka
25 25 H Vignir Siggeirsson Heljar frá Hemlu II Brúnn/milli-einlitt 16 Geysir Vignir Siggeirsson Gnýr frá Stokkseyri Óskadís frá Hafnarfirði
26 26 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Jarl frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- tvístjörnóttglófext 11 Geysir Marjolijn Tiepen Stáli frá Kjarri Elding frá Árbæjarhjáleigu II
27 27 V Guðmundur Baldvinsson Hljómur frá Bakkakoti Brúnn/milli-einlitt 8 Geysir Guðmundur Baldvinsson, Sigríður Vaka Jónsdóttir Ómur frá Kvistum Hrund frá Hrappsstöðum
28 28 V Helgi Þór Guðjónsson Veigar frá Sauðholti 2 Brúnn/milli-einlitt 10 Sleipnir Jakob S. Þórarinsson Natan frá Ketilsstöðum Góa frá Leirulæk
29 29 H Jón Óskar Jóhannesson Örvar frá Gljúfri Brúnn/milli-nösótt 10 Logi Helga María Jónsdóttir, Jóhannes Helgason, Jón Óskar Jóhannesson Stáli frá Kjarri Ör frá Gljúfri
30 30 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Dropi frá Kirkjubæ Rauður/dökk/dr.einlitt 7 Sörli Kirkjubæjarbúið sf Kiljan frá Steinnesi Dögg frá Kirkjubæ
31 31 V Árni Björn Pálsson Roði frá Lyngholti Rauður/milli-einlitt 8 Fákur Skarphéðinn Hilbert Ingason Ómur frá Kvistum Glóð frá Kálfholti
32 32 V Daníel Jónsson Nói frá Stóra- Hofi Brúnn/dökk/sv.skjótt 10 Sprettur Bæring Sigurbjörnsson Illingur frá Tóftum Örk frá Stóra- Hofi
33 33 V Elvar Þormarsson Klassík frá Skíðbakka I Brúnn/milli-einlitt 6 Geysir Rútur Pálsson Ísak frá Skíðbakka I Kolfinna frá Kjörseyri 2
34 34 V Jón Páll Sveinsson Penni frá Eystra- Fróðholti Bleikur/fífil-blesótt 12 Geysir Bjarni Elvar Pétursson, Einhyrningur ehf., Kristín Heimisdóttir Glóðar frá Reykjavík Framtíð frá Bakkakoti
35 35 V Bjarni Bjarnason Ófeigur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli-einlitt 7 Trausti Bjarni Bjarnason Þóroddur frá Þóroddsstöðum Jara frá Laugarvatni

 

B flokkur Gæðingaflokkur 1
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Fríða Hansen Kvika frá Leirubakka Rauður/milli-stjörnótt 10 Geysir Jakob Hansen Eldjárn frá Tjaldhólum Embla frá Árbakka
2 2 V Hallgrímur Birkisson Snillingur frá Sólheimum Rauður/milli- skjótthringeygt eða glaseygt 12 Geysir Esther Guðjónsdóttir, Ragnheiður Hallgrímsdóttir Dagbjartur frá Sólheimum Gríma frá Holti 2

 

3 3 V Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Lind frá Úlfsstöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Geysir Jónas Hallgrímsson ehf, Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Bragi frá Kópavogi Smáralind frá Kollaleiru
4 4 V Eygló Arna Guðnadóttir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli-einlitt 10 Geysir Anna Berglind Indriðadóttir, Guðni Þór Guðmundsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Dröfn frá Þúfu í Landeyjum
5 5 V Hans Þór Hilmarsson Sara frá Stóra- Vatnsskarði Rauður/milli-einlitt 8 Smári Hans Þór Hilmarsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Lukka frá Stóra- Vatnsskarði
6 6 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Lottó frá Kvistum Brúnn/milli-stjörnótt 8 Geysir Kvistir ehf. Ketill frá Kvistum Orka frá Hvammi
7 7 H Egill Gestsson Rót frá Kálfhóli 2 Jarpur/rauð-einlitt 9 Smári Egill Gestsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Kör frá Krossi
8 8 V Þorbjörn Hreinn Matthíasson Glámur frá Hafnarfirði Rauður/milli-blesa auk leista eða sokka 10 Geysir Þorbjörn Hreinn Matthíasson Glampi frá Vatnsleysu Kæti frá Skollagróf
9 9 V Sólon Morthens Fjalar frá Efri- Brú Brúnn/milli-einlitt 8 Logi Sveinn Kristinsson Auður frá Lundum II Sunna frá Efri- Brú
10 10 V Lena Zielinski Líney frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli-einlitt 6 Geysir Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Sær frá Bakkakoti Ljúf frá Búðarhóli
11 11 V Elín Hrönn Sigurðardóttir Sóley frá Skeiðvöllum Rauður/milli-einlitt 10 Geysir Skeiðvellir ehf. Klettur frá Hvammi Spyrna frá Holtsmúla 1
12 12 V Hallgrímur Birkisson Hallveig frá Litla-Moshvoli Brúnn/milli-einlitt 7 Geysir Guðrún Björk Benediktsdóttir Þristur frá Feti Heiða frá Heiði
13 13 V Laura Diehl Fákur frá Bólstað Rauður/milli-blesótt 9 Geysir Laura Diehl Hágangur frá Narfastöðum Mylla frá Bólstað
14 14 V Gunnlaugur Bjarnason Móða frá Leirubakka Rauður/milli-skjótt 8 Smári Jakob Hansen Kvistur frá Skagaströnd Brún frá Árbakka
15 15 V Páll Bragi Hólmarsson Djarfur frá Minni-Borg Brúnn/milli-stjörnótt 7 Sleipnir Hólmar Bragi Pálsson, Hugrún Jóhannsdóttir Sjálfur frá Austurkoti Dýna frá Minni- Borg
16 16 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Kempa frá Austvaðsholti 1 Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Sprettur Herdís Ástráðsdóttir, Jóhann Kristinn Ragnarsson, Theódóra Þorvaldsdóttir, Þorvaldur Sigurðsson Kjarkur frá Egilsstaðabæ Platína frá Austvaðsholti 1
17 17 V Ásmundur Ernir Snorrason Skíma frá Hjallanesi 1 Móálóttur,mósóttur/ljós- stjörnótt 9 Máni Guðjón Sigurðsson Geisli frá Sælukoti Sólrún frá Hjallanesi 1
18 18 V Sarah Maagaard Nielsen Kátur frá Þúfu í Landeyjum Jarpur/milli-einlitt 12 Geysir Ólafur Þórisson Stæll frá Miðkoti Kæti frá Þúfu í Landeyjum
19 19 V Sólon Morthens Valíant frá Vatnshömrum Rauður/milli-stjörnótt 8 Logi Pernille Brinch Þröstur frá Hvammi Iða frá Vatnshömrum
20 20 V Alma Gulla Matthíasdóttir Neisti frá Strandarhjáleigu Rauður/milli-stjörnótt 9 Geysir Alma Gulla Matthíasdóttir, Brynjar Helgi Magnússon Ás frá Strandarhjáleigu Íris frá Strandarhjáleigu
21 21 V Elísabet Thorsteinsson Sóla frá Syðri- Gróf 1 Jarpur/ljóseinlitt 7 Smári Bjarni Pálsson, Elísabet Thorsteinson Dynur frá Dísarstöðum 2 Embla frá Syðri- Gróf 1

 

22 22 V Arnhildur Helgadóttir Grímur frá Hörgslandi II Rauður/milli-skjótt 7 Smári Arnhildur Helgadóttir, Sigurður Kristinsson Bliki annar frá Strönd Vina frá Hörgslandi II
23 23 V Bylgja Gauksdóttir Kilja frá Feti Jarpur/milli-einlitt 6 Sprettur Fet ehf Kiljan frá Steinnesi Kreppa frá Feti
24 24 V Jón Páll Sveinsson Hátíð frá Forsæti II Rauður/milli-einlitt 9 Geysir Úlfar Albertsson Hágangur frá Narfastöðum Prinsessa frá Skíðbakka I
25 25 V Hallgrímur Birkisson Surtsey frá Ármóti Brúnn/milli-stjörnótt 7 Geysir Hafliði Þ Halldórsson Krákur frá Blesastöðum 1A Hrappsey frá Ármóti
26 26 V Davíð Jónsson Ólína frá Skeiðvöllum Brúnn/milli-einlitt 8 Geysir Skeiðvellir ehf. Orri frá Þúfu í Landeyjum Ósk frá Ey I
27 27 V Eiríkur Arnarsson Haukur frá Haukholtum Brúnn/milli-tvístjörnótt 8 Smári Eiríkur Arnarsson Krákur frá Blesastöðum 1A Elding frá Haukholtum
28 28 V Hermann Þór Karlsson Goði frá Efri- Brúnavöllum I Brúnn/milli-einlitt 7 Smári Hermann Þór Karlsson Fróði frá Staðartungu Dama frá Lönguhlíð
29 29 H Pernille Lyager Möller Rokkur frá Ytra- Vallholti Rauður/milli-skjótt 7 Geysir Pernille Möller Hvinur frá Blönduósi Brynja frá Ytra- Vallholti
30 30 V Ólafur Þórisson Fálki frá Miðkoti Brúnn/milli-einlitt 10 Geysir Ólafur Þórisson Orri frá Þúfu í Landeyjum Gjöf frá Miðkoti
31 31 V Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Byrnir frá Vorsabæ II Brúnn/milli-stjörnótt 8 Smári Jón Emil Björnsson, Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Stirnir frá Vorsabæ II Nös frá Vorsabæ II

 

Ungmennaflokkur Gæðingaflokkur 1
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Gefjun frá Bakkakoti Jarpur/dökk-einlitt 7 Geysir None Hrafn frá Bakkakoti Venus frá Bakkakoti
2 2 V Helgi Valdimar Sigurðsson Kotra frá Steinnesi Brúnn/milli-einlitt 10 Smári Finnur Ingólfsson Hófur frá Varmalæk Kylja frá Steinnesi
3 3 H Kristrún Ósk Baldursdóttir Elddís frá Sæfelli Brúnn/milli-einlitt 11 Geysir Kristrún Ósk Baldursdóttir Flygill frá Horni I Hátíð frá Oddgeirshólum
4 4 V Annika Rut Arnarsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 10 Geysir Annika Rut Arnarsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Saga frá Herríðarhóli
5 5 H Elís Arnar Jónsson Þráinn frá Selfossi Rauður/milli-einlitt 11 Smári Björgvin Viðar Jónsson Lúðvík frá Feti Jódís frá Tungu
6 6 V Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Bendix frá Miðhjáleigu Jarpur/milli-stjörnótt 8 Geysir Leó Geir Arnarson Seiður frá Flugumýri II Brimkló frá Þingnesi

 

Unglingaflokkur Gæðingaflokkur 1
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Úlfur frá Vestra- Fíflholti Jarpur/rauð-einlitt 12 Geysir María Ársól Þorvaldsdóttir Vár frá Vestra- Fíflholti Fiðla frá Gerðum
2 2 V Kristján Árni Birgisson Fold frá Jaðri Rauður/milli- tvístjörnóttglófext 7 Geysir Sigurður Sigurðarson Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Ísafold frá Jaðri
3 3 V Jón Marteinn Arngrímsson Gabríela frá Króki Jarpur/milli-einlitt 12 Trausti Jón Marteinn Arngrímsson, Rakel Róbertsdóttir, Steinunn H Gunnarsdóttir Leiknir frá Vakurstöðum Rebekka frá Króki
4 4 H Þórey Þula Helgadóttir Þöll frá Hvammi I Jarpur/milli-einlitt 12 Smári Erna Óðinsdóttir Þjótandi frá Svignaskarði Buska frá Hvammi I

 

5 5 V Katrín Diljá Vignisdóttir Hugrún frá Hemlu II Grár/brúnneinlitt 8 Geysir Lovísa Herborg Ragnarsdóttir, Vignir Siggeirsson Huginn frá Haga I Gná frá Hemlu II
6 6 V Oddný Lilja Birgisdóttir Fröken frá Voðmúlastöðum Rauður/milli-skjótt 11 Geysir Guðlaug Björk Guðlaugsdóttir, Oddný Lilja Birgisdóttir Borði frá Fellskoti Stikla frá Voðmúlastöðum
7 7 H Rósa Kristín Jóhannesdóttir Hljómur frá Gunnarsstöðum I Bleikur/fífil-stjörnótt 7 Logi Helga Una Björnsdóttir, Jón Óskar Jóhannesson Ómur frá Kvistum Alma Rún frá Skarði
8 8 V Anna María Bjarnadóttir Daggrós frá Hjarðartúni Brúnn/milli-einlitt 6 Geysir Einhyrningur ehf. Glymur frá Flekkudal Dögg frá Breiðholti, Gbr.
9 9 V Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Prins frá Syðri- Hofdölum Brúnn/milli-einlitt 12 Geysir Róbert Bergmann Eldjárn frá Tjaldhólum Króna frá Syðra- Skörðugili
10 10 V Þorvaldur Logi Einarsson Hátíð frá Hlemmiskeiði 3 Moldóttur/d./draugstjörnótt 9 Smári Árni Svavarsson, Inga Birna Ingólfsdóttir Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Alda frá Blesastöðum 1A
11 11 V Kristján Árni Birgisson Dimma-Svört frá Sauðholti 2 Brúnn/dökk/sv.einlitt 6 Geysir Erla Brimdís Birgisdóttir, Margrét Erla Eysteinsdóttir Sproti frá Sauðholti 2 Skerpla frá Þorkelshóli 2
12 12 V Heiða Sigríður Hafsteinsdóttir Gjafar frá Hvolsvelli Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 13 Geysir Ásmundur Þór Þórisson, Klara Sif Ásmundsdóttir Ófeigur frá Bakkakoti Katla frá Hvolsvelli
13 13 V Aron Ernir Ragnarsson Váli frá Efra- Langholti Jarpur/rauð-einlitt 10 Smári Berglind Ágústsdóttir Stáli frá Kjarri Venus frá Reykjavík
14 14 V Þórey Þula Helgadóttir Gjálp frá Hvammi I Brúnn/milli-einlitt 9 Smári Erna Óðinsdóttir, Helgi Kjartansson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Una frá Hvammi I
15 15 H Oddný Lilja Birgisdóttir Lukkudís frá Sælukoti Brúnn/milli-einlitt 8 Geysir Birgitta Bjarnadóttir, Sigurbjörn Eiríksson Tenór frá Túnsbergi Lukka frá Sælukoti
16 16 H Katrín Diljá Vignisdóttir Hróðný frá Ási 1 Rauður/milli-stjörnótt 11 Geysir Katrín Diljá Vignisdóttir Hróður frá Refsstöðum Gnípa frá Laxárnesi
17 17 V Svandís Rós Treffer Jónsdóttir Dögg frá Breiðholti, Gbr. Brúnn/milli-einlitt 17 Geysir Hjarðartún ehf Orri frá Þúfu í Landeyjum Hrund frá Torfunesi
18 18 V Kristján Árni Birgisson Freyr frá Áskoti Brúnn/milli-einlitt 9 Geysir Jakob S. Þórarinsson, Reynir Freyr Jakobsson Stæll frá Neðra- Seli Gjálp frá Úlfarsfelli
19 19 V Þorvaldur Logi Einarsson Stjarni frá Dalbæ II Rauður/dökk/dr.tvístjörnótt 9 Smári Bryndís Brynjólfsdóttir, Þorvaldur Logi Einarsson Sindri frá Leysingjastöðum II Dreyra frá Leysingjastöðum
20 20 V Sigurlín F Arnarsdóttir Krúsilíus frá Herríðarhóli Brúnn/dökk/sv.skjótt 11 Geysir Renate Hannemann Stormur frá Herríðarhóli Andrea frá Herríðarhóli
21 21 V Bergrún Halldórsdóttir Andvari frá Lágafelli Brúnn/dökk/sv.tvístjörnótt 9 Geysir Sæunn Þóra Þórarinsdóttir Sólfari frá Reykjavík Mósa frá Lágafelli

 

Barnaflokkur Gæðingaflokkur 1
1 1 V Patrekur Jóhann Kjartansson Fló frá Búð Rauður/dökk/dr.einlitt 11 Geysir Patrekur Jóhann Kjartansson Hofnar frá Hjallanesi 1 Kirkjublesa frá Grímsstöðum
2 2 V Lilja Dögg Ágústsdóttir Ópera frá Kálfhóli 2 Bleikur/álóttureinlitt 13 Geysir Birna Sólveig Kristjónsdóttir Stáli frá Kjarri Gola frá Kálfhóli 2
3 3 H Aron Mímir Einarsson Tígulstjarna frá Bakka Rauður/milli-skjótt 16 Smári Drífa Friðgeirsdóttir, Einar Jónsson Ýmir frá Bakka Rauðhetta frá Bakka
4 4 V Guðlaug Birta Davíðsdóttir Yldís frá Hafnarfirði Grár/brúnneinlitt 9 Geysir Sigurður Smári Davíðsson Draumur frá Holtsmúla 1 Yrja frá Holtsmúla 1
5 5 V Sigurður Steingrímsson Elva frá Auðsholtshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 7 Geysir Gunnar Arnarson ehf., Sigurður Steingrímsson Krákur frá Blesastöðum 1A Frægð frá Auðsholtshjáleigu
6 6 H Þórhildur Lotta Kjartansdóttir Sýn frá Hábæ Rauður/milli-skjótt 10 Geysir Einar Hafsteinsson Sjón frá Hákoti Rós frá Lækjartúni
7 7 V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Bragabót frá Bakkakoti Bleikur/álóttureinlitt 7 Geysir Guðmundur Baldvinsson, Sigríður Vaka Jónsdóttir Bragi frá Kópavogi Hrund frá Hrappsstöðum
8 8 V Steinunn Lilja Guðnadóttir Deigla frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/mó-einlitt 10 Geysir Eygló Arna Guðnadóttir Dugur frá Þúfu í Landeyjum Sveifla frá Þúfu í Landeyjum
9 9 V Jón Ársæll Bergmann Árvakur frá Bakkakoti Brúnn/milli-stjörnótt 12 Geysir Elísabet María Jónsdóttir Töfri frá Kjartansstöðum Skvetta frá Bakkakoti
10 10 V Herdís Björg Jóhannsdóttir Eldjárn frá Tjaldhólum Rauður/milli-einlitt 18 Geysir Anna Katrín Ottesen, Björn Ingi Stefánsson, Eva Dyröy, Guðmundur Friðrik Björgvinsson Hugi frá Hafsteinsstöðum Hera frá Jaðri
11 11 H Eik Elvarsdóttir Þökk frá Velli II Jarpur/dökk-einlitt 15 Geysir Erla Katrín Jónsdóttir Þristur frá Feti Unnur frá Velli II
12 12 H Lilja Dögg Ágústsdóttir Dáð frá Eyvindarmúla Rauður/milli-einlitt 7 Geysir Lilja Dögg Ágústdóttir Eldjárn frá Tjaldhólum Dugga frá Hafnarfirði
13 13 V Kristinn Már Sigurðarson Bruni frá Akranesi Rauður/bleik-stjörnótt 13 Geysir Birna Káradóttir, Margrét Arnheiður Jakobsdóttir Sólon frá Skáney Busla frá Eiríksstöðum
14 14 H Patrekur Jóhann Kjartansson Vísir frá Búð Rauður/ljós-stjörnótt 9 Geysir Kjartan Þór Kristgeirsson Drangur frá Hjallanesi 1 Fjöður frá Grímsstöðum
15 15 V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Náttfari frá Bakkakoti Brúnn/milli-einlitt 10 Geysir Sigríður Vaka Jónsdóttir Skjálfti frá Bakkakoti Júrósokka frá Nýjabæ
16 16 V Sigurður Steingrímsson Örn frá Kirkjufelli Rauður/milli-einlitt 10 Geysir Sóley Ásta Karlsdóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Öld frá Auðsholtshjáleigu
17 17 V Herdís Björg Jóhannsdóttir Nökkvi frá Pulu Grár/brúnnskjótt 8 Geysir Theódóra Þorvaldsdóttir Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti Gullsól frá Öxl 1
18 18 V Jón Ársæll Bergmann Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó-einlitt 15 Geysir Jón Ársæll Bergmann Hróður frá Refsstöðum Gletting frá Varmalæk

 

2018-06-07T15:02:58+00:00 7. júní, 2018|