Uppfærðir ráslistar fyrir Áhugamannamót Íslands

Home//Fréttir//Uppfærðir ráslistar fyrir Áhugamannamót Íslands

Uppfærðir ráslistar fyrir Áhugamannamót Íslands

Hér eru uppfærðir ráslistar fyrir Áhugamannamót Íslands 2017 sem haldið verður núna um helgina 29-30. júlí 2017 á Rangárbökkum.
 
Ráslistarnir eru birtir með fyrirvara um mannleg misstök og einnig er möguleiki á að einhverjir séu skráðir í ranga flokka vegna ruglings í skráningu svo endilega fylgist með ef nýjir ráslistar verða sendir út. Breytingar berist til ÓIafs Þórissonar í s: 8637130.
 
Hestakaffi í Rangárhöllinni verður með veitingar að venju.
 
Sjáumst á Hellu á morgun!
 
Ráslisti
Fimmgangur F2
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Kristín Ingólfsdóttir Glaðvör frá Hamrahóli Jarpur/rauð- einlitt 14 Sörli Valgerður Sveinsdóttir, Kristín Margrét Ingólfsdóttir Blævar frá Hamrahóli Gletta frá Hamrahóli
2 1 H Ingi Guðmundsson Dýna frá Litlu-Hildisey Brúnn/milli- skjótt 8 Sprettur Ingi Guðmundsson Gáski frá Álfhólum Freyja frá Hólmi
3 1 H Hildur Kristín Hallgrímsdóttir Gefjun frá Stangarlæk 1 Rauður/milli- einlitt 9 Trausti Birgir Leó Ólafsson Bjarmi frá Lundum II Gjöf frá Ketilsstöðum, Holta-
4 2 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Varúð frá Vetleifsholti 2 Rauður/milli- stjörnótt g… 8 Sprettur Valsteinn Stefánsson Klerkur frá Bjarnanesi Von frá Austurkoti
5 2 V Jóhann Ólafsson Helgi frá Neðri-Hrepp Grár/bleikur einlitt 11 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Keilir frá Miðsitju Gletta frá Neðri-Hrepp
6 2 V Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt 9 Sindri Vilborg Smáradóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hylling frá Kimbastöðum
7 3 V Svanhildur Hall Þeyr frá Holtsmúla 1 Vindóttur/bleik einlitt 11 Geysir Úrvalshestar ehf Stáli frá Kjarri Þruma frá Sælukoti
8 3 V Hrafnhildur Jónsdóttir Draupnir frá Langholtskoti Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Grettir frá Grafarkoti Drottning frá Langholtskoti
9 3 V Jón Steinar Konráðsson Styrjöld frá Garði Brúnn/milli- skjótt 6 Máni Jón Steinar Konráðsson, Linda Elizondo Hrymur frá Hofi Dama frá Langárfossi
10 4 V Hulda Finnsdóttir Stekkja frá Brimnesi Brúnn/mó- einlitt 7 Smári Ólafur Bjarni Andrésson Spuni frá Vesturkoti Drápa frá Brimnesi
11 4 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Gyðja frá Læk Brúnn/milli- einlitt 10 Máni Linda Helgadóttir Ægir frá Litlalandi Hekla frá Vatni
12 5 H Birta Ólafsdóttir Aría frá Hlíðartúni Rauður/milli- tvístjörnót… 9 Máni Garðar Sigursteinsson, Elín Margrét Hárlaugsdóttir, Róbert Þóroddur frá Þóroddsstöðum Ópera frá Nýjabæ
13 5 H Eiríkur Vilhelm Sigurðarson Hátíð frá Hofi I Móálóttur,mósóttur/ljós- … 6 Geysir Þorlákur Örn Bergsson Ágústínus frá Melaleiti Vaka frá Hofi I
14 6 V Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt 17 Fákur Sigríður Helga Sigurðardóttir Toppur frá Eyjólfsstöðum Busla frá Eiríksstöðum
15 6 V Arna Snjólaug Birgisdóttir Hátíð frá Steinsholti Grár/brúnn einlitt 8 Fákur Sigurður Guðni Sigurðsson Hæringur frá Litla-Kambi Íris frá Vestri-Leirárgörðum
16 6 V Elín Hrönn Sigurðardóttir Harpa-Sjöfn frá Þverá II Brúnn/milli- einlitt 9 Geysir Elín Hrönn Sigurðardóttir Fróði frá Staðartungu Sjöfn frá Hækingsdal
17 7 V Pia Rumpf Nótt frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/milli- einlitt 11 Geysir Sigríkur Jónsson, Sigríður Kristjánsdóttir Þorsti frá Garði Viðja frá Grænuhlíð
18 7 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt 17 Sörli Hafdís Arna Sigurðardóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Védís frá Lækjarbotnum
19 7 V Jóhann Ólafsson Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Sprettur Þorbjörg Stefánsdóttir Þokki frá Kýrholti Gná frá Árgerði
20 8 V Arnar Heimir Lárusson Kormákur frá Þykkvabæ I Móálóttur,mósóttur/ljós- … 10 Sprettur Arnar Heimir Lárusson Álfasteinn frá Selfossi Freyja frá Prestsbakka
21 8 V G. Snorri Ólason Flosi frá Melabergi Rauður/milli- blesótt 10 Máni Gunnar Sigurbjörn Auðunsson Kraftur frá Efri-Þverá Sóley frá Melabergi
22 8 V Laura Diehl Stormur frá Djúpárbakka Grár/brúnn einlitt 8 Geysir Guðmundur Baldvinsson Jökull frá Staðartungu Botnía frá Hólshúsum
23 9 V Vilborg Smáradóttir Sálmur frá Skriðu Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Sindri Vilborg Smáradóttir Moli frá Skriðu Sónata frá Litla-Hvammi I
24 9 V Inga Dröfn Sváfnisdóttir Auðna frá Húsafelli 2 Jarpur/dökk- einlitt 9 Sörli Sigurður Tryggvi Sigurðsson, Róbert Veigar Ketel Stormur frá Leirulæk Zelda frá Sörlatungu
Fjórgangur V2
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Jessica Dahlgren Luxus frá Eyrarbakka Rauður/milli- skjótt 13 Sleipnir Steinn Ævarr Skúlason Illingur frá Tóftum Lind frá Ármóti
2 1 V Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 11 Fákur Ingibjörg Guðmundsdóttir Þorsti frá Garði Garún frá Garðsauka
3 1 V Elín Hrönn Sigurðardóttir Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt 9 Geysir Hjörtur Ingi Magnússon Eldjárn frá Tjaldhólum Drift frá Síðu
4 2 H Lea Schell Þrá frá Eystra-Fróðholti Vindóttur/mó einlitt 10 Geysir Sigurður Sigurðarson Vonandi frá Bakkakoti Von frá Byrgisskarði
5 2 H Rósa Valdimarsdóttir Gýmir frá Álfhólum 9 Fákur
6 2 H Ómar H Wiium Dögg frá Lyngholti Rauður/milli- stjörnótt 8 Ljúfur Skarphéðinn Hilbert Ingason Þóroddur frá Þóroddsstöðum Glóð frá Kálfholti
7 3 V Jóhann Ólafsson Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt 11 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Grettir frá Grafarkoti Surtsey frá Gröf Vatnsnesi
8 3 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Léttir frá Lindarbæ Brúnn/milli- einlitt 13 Sprettur Finnbogi Aðalsteinsson, Elsa Guðmunda Jónsdóttir, Guðrún Ma Blakkur frá Miðdal Perla frá Hafnarfirði
9 3 V Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt 9 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Jakob frá Árbæ Tvíbrá frá Árbæ
10 4 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt 10 Máni Guðmundur Sigurbergsson, Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Krummi frá Blesastöðum 1A Gígja frá Feti
11 4 V Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt 12 Sprettur Sverrir Einarsson Roði frá Múla Kvísl frá Hrafnkelsstöðum 1
12 4 V Pia Rumpf Sif frá Syðri-Úlfsstöðum Rauður/milli- tvístjörnótt 6 Geysir Sigríkur Jónsson, Sigríður Kristjánsdóttir Njáll frá Hvolsvelli Glíma frá Grænuhlíð
13 5 V Elín Sara Færseth Helena fagra frá Akureyri Rauður/milli- stjörnótt g… 12 Máni Erlingur Sigurðarson Hróar frá Hafsteinsstöðum Hnoss frá Grænavatni
14 5 V Ásgerður Svava Gissurardóttir Vals frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt 11 Sprettur Jóhann Axel Geirsson Hreimur frá Fornusöndum Hylling frá Hofi I
15 5 V Birna Sólveig Kristjónsdóttir Andvari frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt 11 Geysir Birna Sólveig Kristjónsdóttir Aron frá Strandarhöfði Rún frá Þúfu í Landeyjum
16 6 V Nína María Hauksdóttir Sproti frá Ytri-Skógum Brúnn/milli- einlitt 13 Sprettur Nína María Hauksdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Freyja frá Ytri-Skógum
17 6 V Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttur einlitt 11 Sindri Vilborg Smáradóttir Álfasteinn frá Selfossi Gyðja frá Ey II
18 7 H Ingi Guðmundsson Sævar frá Ytri-Skógum Móálóttur,mósóttur/milli-… 10 Sprettur Ingi Guðmundsson Sær frá Bakkakoti Gná frá Ytri-Skógum
19 7 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hrafnkatla frá Snartartungu Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Dynur frá Hvammi Gloría frá Snartartungu
20 7 H Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Máttur frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Ketill frá Kvistum Mirra frá Gunnarsholti
21 8 V Laura Diehl Náttfari frá Bakkakoti Brúnn/milli- einlitt 9 Geysir Sigríður Vaka Jónsdóttir Skjálfti frá Bakkakoti Júrósokka frá Nýjabæ
22 8 V Kjartan Ólafsson Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt 12 Hörður Kjartan Ólafsson Rúbín frá Mosfellsbæ Lukka frá Gili
23 8 V Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli- einlitt 13 Sprettur Lárus Finnbogason, Arnar Heimir Lárusson Kolvakur frá Syðri-Hofdölum Vaka frá Úlfsstöðum
24 9 V Karen Sigfúsdóttir Sveipur frá Miðhópi Brúnn/mó- einlitt 11 Sprettur Karen Sigfúsdóttir Huginn frá Haga I Þrenna frá Þverá, Skíðadal
25 9 V Arna Snjólaug Birgisdóttir Nasa frá Útey 2 Rauður/milli- nösótt glófext 9 Fákur Dóra  Sjöfn Valsdóttir Dynur frá Hvammi Dagný frá Litla-Kambi
26 9 V Lea Schell Nótt frá Þjórsárbakka Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir Lena Zielinski, Þjórsárbakki ehf Krákur frá Blesastöðum 1A Gola frá Þjórsárbakka
27 10 V Jóhann Ólafsson Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Stormur frá Leirulæk Nótt frá Grímsstöðum
28 10 V Þórunn Hannesdóttir Þjóð frá Þingholti Jarpur/milli- einlitt 5 Sprettur Sveinbjörn Bragason Framherji frá Flagbjarnarholt Menja frá Árbakka
29 10 V Sævar Örn Eggertsson Vörður frá Eskiholti II Rauður/dökk/dr. stjörnótt 9 Skuggi Sævar Örn Eggertsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Vísa frá Kálfhóli
30 11 V Guðrún Sylvía Pétursdóttir Kraumur frá Glæsibæ 2 Jarpur/ljós stjörnótt 8 Fákur Guðrún Sylvía Pétursdóttir Kiljan frá Steinnesi Kolfinna frá Glæsibæ 2
31 11 V Kristín Ingólfsdóttir Svalur frá Hofi á Höfðaströnd Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli Þórður Bogason Hróður frá Refsstöðum Laila frá Forsæti
32 11 V Magnús Ingi Másson Léttir frá Húsanesi Jarpur/rauð- skjótt 11 Hörður Sigurgeir Brynjar Kristgeirsson Skrúður frá Litlalandi Perla frá Húsanesi
33 12 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Óskar Þór frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt 11 Sprettur Súsanna Ólafsdóttir, Guðmundur Björgvinsson Víðir frá Prestsbakka Ótta frá Hvítárholti
34 12 V Pia Rumpf Frómur frá Búðarhóli Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir Haraldur Konráðsson Ómur frá Kvistum Elja frá Búðarhóli
35 12 V Rósa Valdimarsdóttir Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli- stjörnótt hr… 11 Fákur Vakurstaðir / Framherji ehf Leiknir frá Vakurstöðum Fiðla frá Stakkhamri 2
Fjórgangur V2
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Katrín Stefánsdóttir Háfeti frá Litlu-Sandvík Rauður/milli- stjörnótt g… 13 Háfeti Stefán Hauksson Flipi frá Litlu-Sandvík Beta frá Litlu-Sandvík
2 1 V Hjördís Rut Jónsdóttir Hárekur frá Hafsteinsstöðum Rauður/milli- tvístjörnót… 12 Sindri Hjördís Rut Jónsdóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Sýn frá Hafsteinsstöðum
3 1 V Svandís Magnúsdóttir Adolf frá Miðey Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli Sigurður Ingi Bragason Svartnir frá Miðsitju Diljá frá Vestur-Meðalholtum
4 2 V Katrín Ösp Rúnarsdóttir Fljóð frá Grindavík Brúnn/milli- einlitt 9 Brimfaxi Hörður Styrmir Jóhannsson Vilmundur frá Feti Fold frá Grindavík
5 2 V Sanne Van Hezel Skór frá Skálakoti Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir Guðmundur Jón Viðarsson Skuggi frá Strandarhjáleigu Vök frá Skálakoti
6 3 V Kristján Breiðfjörð Magnússon Fókus frá Akureyri Jarpur/dökk- einlitt 6 Dreyri Kristján Breiðfjörð Magnússon Andvari frá Ey I Virðing frá Grímsstöðum
7 4 H Asta Loa My Madslund Saga frá Runnum Rauður/milli- stjörnótt 8 Fákur Asta Loa My Madslund Eldjárn frá Tjaldhólum Drottning frá Hemlu I
8 4 H Róbert Veigar Ketel Cesar frá Húsafelli 2 Rauður/milli- einlitt 7 Sörli Róbert Veigar Ketel, Sigurður Tryggvi Sigurðsson, Inga Dröf Hákon frá Ragnheiðarstöðum Litbrá frá Ármóti
10 5 V Bára Másdóttir Greifi frá Auðsholtshjáleigu Jarpur/milli- einlitt 7 Smári Bára Másdóttir Kjarni frá Auðsholtshjáleigu Gola frá Reykjavík
11 5 V Gústaf Fransson Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt 12 Fákur Gústaf Fransson, Hrafnhildur Jónsdóttir Gustur frá Hóli Elding frá Lundi
9 4 H Bryndís Árný Antonsdóttir Nn frá Álfhólum Rauður/milli- stjörnótt 6 Hörður Sara Ástþórsdóttir Konsert frá Korpu Túndra frá Álfhólum
12 6 H Katrín Stefánsdóttir Feykir frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- einlitt 11 Háfeti Stefán Hauksson Glæsir frá Litlu-Sandvík Jódís frá Álftanesi
Gæðingaskeið
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Arnar Heimir Lárusson Kormákur frá Þykkvabæ I Móálóttur,mósóttur/ljós- … 10 Sprettur Arnar Heimir Lárusson Álfasteinn frá Selfossi Freyja frá Prestsbakka
2 2 V Högni Sturluson Glóa frá Höfnum Rauður/milli- stjörnótt 17 Máni Högni Sturluson Örvar frá Síðu Skuggsjá frá Hamraendum
3 3 V Elín Hrönn Sigurðardóttir Harpa-Sjöfn frá Þverá II Brúnn/milli- einlitt 9 Geysir Elín Hrönn Sigurðardóttir Fróði frá Staðartungu Sjöfn frá Hækingsdal
4 4 V Laura Diehl Stormur frá Djúpárbakka Grár/brúnn einlitt 8 Geysir Guðmundur Baldvinsson Jökull frá Staðartungu Botnía frá Hólshúsum
5 5 V Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur ei… 11 Sörli Ingibergur Árnason Gjafar frá Eyrarbakka Fífa frá Meiri-Tungu 1
6 6 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt 17 Sörli Hafdís Arna Sigurðardóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Védís frá Lækjarbotnum
7 7 V G. Snorri Ólason Flosi frá Melabergi Rauður/milli- blesótt 10 Máni Gunnar Sigurbjörn Auðunsson Kraftur frá Efri-Þverá Sóley frá Melabergi
8 8 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Varúð frá Vetleifsholti 2 Rauður/milli- stjörnótt g… 8 Sprettur Valsteinn Stefánsson Klerkur frá Bjarnanesi Von frá Austurkoti
9 9 V Þorvarður Friðbjörnsson Kveikur frá Ytri-Bægisá I Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur Þorvarður Friðbjörnsson Hróður frá Refsstöðum Kvika frá Akureyri
10 10 V Magnús Ingi Másson Meisa frá Valhöll Rauður/milli- einlitt 10 Hörður Gyða Pálsdóttir Þeyr frá Akranesi Yrsa frá Ármóti
11 11 V Lára Jóhannsdóttir Kappi frá Dallandi Brúnn/milli- tvístjörnótt 11 Fákur Lára Jóhannsdóttir Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Katla frá Dallandi
12 12 V Vilborg Smáradóttir Snæfríður frá Ölversholti Grár/óþekktur einlitt 15 Sindri Familie Plattner Kjarval frá Sauðárkróki Spá frá Hamrafossi
13 13 V Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt 17 Fákur Sigríður Helga Sigurðardóttir Toppur frá Eyjólfsstöðum Busla frá Eiríksstöðum
Skeið 100m (flugskeið)
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur ei… 11 Sörli Ingibergur Árnason Gjafar frá Eyrarbakka Fífa frá Meiri-Tungu 1
2 2 V Jónas Már Hreggviðsson Vala frá Norður-Hvammi Rauður/milli- stjörnótt 17 Logi Hrefna Sif Jónasdóttir, Hjördís Katla Jónasdóttir, Elsa Mar Sólon frá Hóli v/Dalvík Vopna frá Norður-Hvammi
3 3 V Kristín Ingólfsdóttir Glaðvör frá Hamrahóli Jarpur/rauð- einlitt 14 Sörli Valgerður Sveinsdóttir, Kristín Margrét Ingólfsdóttir Blævar frá Hamrahóli Gletta frá Hamrahóli
4 4 V Hulda Finnsdóttir Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt 15 Smári Vesturkot ehf Gustur frá Hóli Katrín frá Kjarnholtum I
5 5 V Magnús Ingi Másson Meisa frá Valhöll Rauður/milli- einlitt 10 Hörður Gyða Pálsdóttir Þeyr frá Akranesi Yrsa frá Ármóti
6 6 V Ingibergur Árnason Sólveig frá Kirkjubæ Rauður/milli- blesótt glófext 8 Sörli Ingibergur Árnason, Ágúst Sigurðsson Glotti frá Sveinatungu Alparós frá Kirkjubæ
7 7 V Vilborg Smáradóttir Snæfríður frá Ölversholti Grár/óþekktur einlitt 15 Sindri Familie Plattner Kjarval frá Sauðárkróki Spá frá Hamrafossi
9 9 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum Móálóttur,mósóttur/milli-… 12 Sörli Halldóra Hinriksdóttir Ægir frá Litlalandi Aða frá Húsavík
10 10 V Högni Sturluson Glóa frá Höfnum Rauður/milli- stjörnótt 17 Máni Högni Sturluson Örvar frá Síðu Skuggsjá frá Hamraendum
Tölt T2
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Nína María Hauksdóttir Sproti frá Ytri-Skógum Brúnn/milli- einlitt 13 Sprettur Nína María Hauksdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Freyja frá Ytri-Skógum
2 1 V Jóhann Ólafsson Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Sprettur Þorbjörg Stefánsdóttir Þokki frá Kýrholti Gná frá Árgerði
3 2 H Arnar Heimir Lárusson Lyfting frá Þykkvabæ I Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Sprettur Arnar Bjarnason Þokki frá Kýrholti Jörp frá Þykkvabæ I
4 2 H Rósa Valdimarsdóttir Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli- stjörnótt hr… 11 Fákur Vakurstaðir / Framherji ehf Leiknir frá Vakurstöðum Fiðla frá Stakkhamri 2
5 2 H Vilborg Smáradóttir Sálmur frá Skriðu Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Sindri Vilborg Smáradóttir Moli frá Skriðu Sónata frá Litla-Hvammi I
6 3 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpur einlitt 9 Fákur Unnur Lilja Hermannsdóttir Hrímnir frá Ósi Jóka frá Syðri-Brennihóli
7 3 V Þorvarður Friðbjörnsson Taktur frá Mosfellsbæ Grár/brúnn einlitt 12 Fákur Þorvarður Friðbjörnsson, Guðrún Oddsdóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Vaka frá Reykjavík
8 3 V Róbert Veigar Ketel Cesar frá Húsafelli 2 Rauður/milli- einlitt 7 Sörli Róbert Veigar Ketel, Sigurður Tryggvi Sigurðsson, Inga Dröf Hákon frá Ragnheiðarstöðum Litbrá frá Ármóti
9 4 H Einar Ben Þorsteinsson Freddi frá Sauðanesi Móálóttur,mósóttur/milli-… 10 Freyfaxi Reynir Atli Jónsson, Alfreð Ólafsson Smári frá Skagaströnd Ída frá Bakka
10 4 H Jessica Dahlgren Luxus frá Eyrarbakka Rauður/milli- skjótt 13 Sleipnir Steinn Ævarr Skúlason Illingur frá Tóftum Lind frá Ármóti
11 5 V Arna Snjólaug Birgisdóttir Nasa frá Útey 2 Rauður/milli- nösótt glófext 9 Fákur Dóra  Sjöfn Valsdóttir Dynur frá Hvammi Dagný frá Litla-Kambi
12 5 V Jóhann Ólafsson Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Stormur frá Leirulæk Nótt frá Grímsstöðum
Tölt T3
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt 9 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Jakob frá Árbæ Tvíbrá frá Árbæ
2 1 H Karen Sigfúsdóttir Sveipur frá Miðhópi Brúnn/mó- einlitt 11 Sprettur Karen Sigfúsdóttir Huginn frá Haga I Þrenna frá Þverá, Skíðadal
3 1 H Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt 12 Sprettur Sverrir Einarsson Roði frá Múla Kvísl frá Hrafnkelsstöðum 1
4 2 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hrafnkatla frá Snartartungu Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Dynur frá Hvammi Gloría frá Snartartungu
5 2 V Brynja Viðarsdóttir Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauður stjörnótt 10 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Sólon frá Skáney Sóldögg frá Akureyri
6 3 H Guðrún Sylvía Pétursdóttir Rafn frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 11 Fákur Guðrún Sylvía Pétursdóttir Samber frá Ásbrú Ræja frá Keflavík
7 3 H Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 11 Fákur Ingibjörg Guðmundsdóttir Þorsti frá Garði Garún frá Garðsauka
8 3 H Katrín Sigurðardóttir Álfadís frá Hafnarfirði Grár/brúnn einlitt 9 Geysir Aðalból ehf Álfasteinn frá Selfossi Yrja frá Holtsmúla 1
9 4 H Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt 10 Máni Guðmundur Sigurbergsson, Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Krummi frá Blesastöðum 1A Gígja frá Feti
10 4 H Elín Sara Færseth Hreyfing frá Þóreyjarnúpi Móálóttur,mósóttur/milli-… 10 Máni Elín Sara Færseth Sólon frá Hóli v/Dalvík Kólga frá Þóreyjarnúpi
11 4 H Þorvarður Friðbjörnsson Glæðir frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt 14 Fákur Sigurður Sigurðarson Gári frá Auðsholtshjáleigu Glóð frá Hömluholti
12 5 V Lea Schell Elding frá V-Stokkseyrarseli Rauður/milli- stjörnótt 12 Geysir Sigurður Torfi Sigurðsson, Ragnhildur H. Sigurðardóttir Glampi frá Vatnsleysu Sólkatla frá Torfufelli
13 5 V Ingi Guðmundsson Sævar frá Ytri-Skógum Móálóttur,mósóttur/milli-… 10 Sprettur Ingi Guðmundsson Sær frá Bakkakoti Gná frá Ytri-Skógum
14 5 V Jóhann Ólafsson Flauta frá Grímsstöðum brún 7 Sprettur
15 6 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Óskar Þór frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt 11 Sprettur Súsanna Ólafsdóttir, Guðmundur Björgvinsson Víðir frá Prestsbakka Ótta frá Hvítárholti
16 6 V Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó- einlitt 8 Fákur Lára Jóhannsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Hátíð frá Herríðarhóli
17 6 V Theódóra Þorvaldsdóttir Nökkvi frá Pulu Grár/brúnn skjótt 7 Sprettur Theódóra Þorvaldsdóttir Snævar Þór frá Eystra-Fróðhol Gullsól frá Öxl 1
18 7 H Kristín Ingólfsdóttir Svalur frá Hofi á Höfðaströnd Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli Þórður Bogason Hróður frá Refsstöðum Laila frá Forsæti
19 7 H Ómar H Wiium Dögg frá Lyngholti Rauður/milli- stjörnótt 8 Ljúfur Skarphéðinn Hilbert Ingason Þóroddur frá Þóroddsstöðum Glóð frá Kálfholti
20 7 H Laura Diehl Smiður frá Hólum Jarpur/milli- tvístjörnótt 14 Geysir Guðni Hólm Stefánsson Kyndill frá Auðsholtshjáleigu Íþrótt frá Húnavöllum
21 8 V Sævar Örn Eggertsson Bræðir frá Skjólbrekku Jarpur/dökk- einlitt 9 Skuggi Sævar Örn Eggertsson Bruni frá Skjólbrekku Nótt frá Skarði
22 8 V Jón Steinar Konráðsson Vænting frá Brekkukoti Jarpur/milli- einlitt 8 Máni Pétur Snær Sæmundsson, Magdalena Margrét Einarsdóttir Óðinn frá Eystra-Fróðholti Komma frá Hvolsvelli
23 8 V Sverrir Einarsson Mábil frá Votmúla 2 Rauður/milli- nösótt 11 Sprettur Sólveig Ásgeirsdóttir, Sverrir Einarsson Töfri frá Kjartansstöðum Sál frá Votmúla 1
24 9 H Jónas Már Hreggviðsson Kolbeinn frá Hrafnsholti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 10 Logi Hjördís Katla Jónasdóttir, Elsa Margrét Jónasdóttir, Þórunn Stáli frá Kjarri Fjöður frá Langholti
25 9 H Elín Hrönn Sigurðardóttir Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt 9 Geysir Hjörtur Ingi Magnússon Eldjárn frá Tjaldhólum Drift frá Síðu
26 10 V Þorvarður Friðbjörnsson Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1 Grár/rauður stjörnótt 10 Fákur Þorvarður Friðbjörnsson Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Ljúf frá Búðarhóli
27 10 V Kjartan Ólafsson Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt 12 Hörður Kjartan Ólafsson Rúbín frá Mosfellsbæ Lukka frá Gili
28 11 V Lea Schell Þrá frá Eystra-Fróðholti Vindóttur/mó einlitt 10 Geysir Sigurður Sigurðarson Vonandi frá Bakkakoti Von frá Byrgisskarði
29 11 V Ingi Guðmundsson Draumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- einlitt 11 Sprettur Ingi Guðmundsson Aron frá Strandarhöfði Brúða frá Miðhjáleigu
30 12 V Katrín Sigurðardóttir Yldís frá Hafnarfirði Grár/brúnn einlitt 8 Geysir Sigurður Smári Davíðsson Draumur frá Holtsmúla 1 Yrja frá Holtsmúla 1
31 12 V Jóhann Ólafsson Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt 11 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Grettir frá Grafarkoti Surtsey frá Gröf Vatnsnesi
32 12 V Vilborg Smáradóttir Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt 15 Sindri Vilborg Smáradóttir Hugi frá Hafsteinsstöðum Ófeig frá Hjaltastöðum
Tölt T7
Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Katrín Ösp Rúnarsdóttir Fljóð frá Grindavík Brúnn/milli- einlitt 9 Brimfaxi Hörður Styrmir Jóhannsson Vilmundur frá Feti Fold frá Grindavík
2 1 H Katrín Stefánsdóttir Feykir frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- einlitt 11 Háfeti Stefán Hauksson Glæsir frá Litlu-Sandvík Jódís frá Álftanesi
3 2 V Sævar Leifsson Pálína frá Gimli Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli Sævar Leifsson Kormákur frá Flugumýri II Herdís frá Miðhjáleigu
4 2 V Gústaf Fransson Hjörtur frá Eystri-Hól Rauður/milli- stjörnótt 11 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Prins frá Úlfljótsvatni Glæta frá Engimýri
5 2 V Magnús Ingi Másson Meisa frá Valhöll Rauður/milli- einlitt 10 Hörður Gyða Pálsdóttir Þeyr frá Akranesi Yrsa frá Ármóti
6 3 V Arnar Freyr Kristjánsson Karmur frá Kanastöðum Móálóttur 10 Geysir Rammi frá Búlandi Snærós frá Mosfellsbæ
7 3 V Pia Rumpf Hausti frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Geysir Sigríkur Jónsson, Sigríður Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Þokkadís frá Brimnesi
8 3 V Asta Loa My Madslund Saga frá Runnum Rauður/milli- stjörnótt 8 Fákur Asta Loa My Madslund Eldjárn frá Tjaldhólum Drottning frá Hemlu I
9 4 V Íva Rut Viðarsdóttir Mugga frá Leysingjastöðum II Grár/brúnn einlitt 8 Fákur Íva Rut Viðarsdóttir Njörður frá Útnyrðingsstöðum Mugga frá Leysingjastöðum II
10 4 V Eiríkur Vilhelm Sigurðarson Snorri frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- tvístjörnót… 5 Geysir Kristinn Guðnason Jarl frá Árbæjarhjáleigu II Fjóla frá Hafnarfirði
11 4 V Ásgerður Svava Gissurardóttir Vals frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt 11 Sprettur Jóhann Axel Geirsson Hreimur frá Fornusöndum Hylling frá Hofi I
12 5 V Róbert Veigar Ketel Cesar frá Húsafelli 2 Rauður/milli- einlitt 7 Sörli Róbert Veigar Ketel, Sigurður Tryggvi Sigurðsson, Inga Dröf Hákon frá Ragnheiðarstöðum Litbrá frá Ármóti
13 5 V Theodóra Jóna Guðnadóttir Gerpla frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- einlitt 6 Geysir Guðni Þór Guðmundsson, Anna Berglind Indriðadóttir Gammur frá Þúfu í Landeyjum Sveifla frá Þúfu í Landeyjum
14 6 V Birna Sólveig Kristjónsdóttir Dáð frá Eyvindarmúla Rauður/milli- einlitt 6 Geysir Lilja Dögg Ágústdóttir Eldjárn frá Tjaldhólum Dugga frá Hafnarfirði
15 6 V Therra Pepperkamp Þoka frá Sólheimum móálótt 6 Adam
16 6 V Kristján Breiðfjörð Magnússon Fókus frá Akureyri Jarpur/dökk- einlitt 6 Dreyri Kristján Breiðfjörð Magnússon Andvari frá Ey I Virðing frá Grímsstöðum
17 7 H Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Máttur frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Ketill frá Kvistum Mirra frá Gunnarsholti
18 7 H Svandís Magnúsdóttir Adolf frá Miðey Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli Sigurður Ingi Bragason Svartnir frá Miðsitju Diljá frá Vestur-Meðalholtum
19 7 H Hjördís Rut Jónsdóttir Straumur frá Írafossi Brúnn/mó- einlitt 18 Sindri Harpa Rún Jóhannsdóttir Sproti frá Hæli Orka frá Írafossi
20 8 H Katrín Stefánsdóttir Háfeti frá Litlu-Sandvík Rauður/milli- stjörnótt g… 13 Háfeti Stefán Hauksson Flipi frá Litlu-Sandvík Beta frá Litlu-Sandvík
21 8 H Magnús Ingi Másson Tónn frá Hjarðarbrekku Rauður/milli- tvístjörnótt 7 Hörður Steinn Másson Þröstur frá Hólum Fiðla frá Minna-Hofi
22 8 H Bára Másdóttir Irpa frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt 7 Smári Bjarni Hjörleifsson, Bára Másdóttir Stígandi frá Stóra-Hofi Snælda frá Feti
23 9 V Pia Rumpf Frómur frá Búðarhóli Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir Haraldur Konráðsson Ómur frá Kvistum Elja frá Búðarhóli
24 9 V Gústaf Fransson Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt 12 Fákur Gústaf Fransson, Hrafnhildur Jónsdóttir Gustur frá Hóli Elding frá Lundi
2017-07-28T22:50:40+00:00 28. júlí, 2017|