Heildarniðurstöður Áhugamannamóts Íslands 2017

Home//Fréttir//Heildarniðurstöður Áhugamannamóts Íslands 2017

Heildarniðurstöður Áhugamannamóts Íslands 2017

Niðurstöður
 IS2017GEY147 – Áhugamannamót Íslands
 Mótshaldari: Hestamannafélög á Suðurlandi
 Dagsetning: 28.7.2017 – 30.7.2017
TöLT T2
Opinn flokkur – 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Hrafnhildur Jónsdóttir  Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpur einlitt Fákur  6,67
2  Jóhann Ólafsson  Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli-… Sprettur  6,60
3  Jóhann Ólafsson  Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  6,40
4  Jessica Dahlgren  Luxus frá Eyrarbakka Rauður/milli- skjótt Sleipnir  6,37
5  Nína María Hauksdóttir  Sproti frá Ytri-Skógum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  6,03
6  Rósa Valdimarsdóttir  Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli- stjörnótt hr… Fákur  5,90
7  Arnar Heimir Lárusson  Lyfting frá Þykkvabæ I Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur  5,87
8  Þorvarður Friðbjörnsson  Taktur frá Mosfellsbæ Grár/brúnn einlitt Fákur  5,83
9  Einar Ben Þorsteinsson  Freddi frá Sauðanesi Móálóttur,mósóttur/milli-… Freyfaxi  5,50
10  Vilborg Smáradóttir  Sálmur frá Skriðu Brúnn/dökk/sv. einlitt Sindri  5,43
11  Róbert Veigar Ketel  Cesar frá Húsafelli 2 Rauður/milli- einlitt Sörli  3,33
12  Arna Snjólaug Birgisdóttir  Nasa frá Útey 2 Rauður/milli- nösótt glófext Fákur  0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Hrafnhildur Jónsdóttir  Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpur einlitt Fákur  6,54
2  Jóhann Ólafsson  Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  6,29
3  Arnar Heimir Lárusson  Lyfting frá Þykkvabæ I Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur  6,25
4  Jessica Dahlgren  Luxus frá Eyrarbakka Rauður/milli- skjótt Sleipnir  6,13
5  Rósa Valdimarsdóttir  Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli- stjörnótt hr… Fákur  5,79
6  Nína María Hauksdóttir  Sproti frá Ytri-Skógum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,71
TöLT T3
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Lára Jóhannsdóttir  Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó- einlitt Fákur  7,00
2  Jón Steinar Konráðsson  Vænting frá Brekkukoti Jarpur/milli- einlitt Máni  6,87
3  Vilborg Smáradóttir  Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt Sindri  6,60
42830  Arnhildur Halldórsdóttir  Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt Sprettur  6,50
42830  Þorvarður Friðbjörnsson  Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1 Grár/rauður stjörnótt Fákur  6,50
42893  Brynja Viðarsdóttir  Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauður stjörnótt Sprettur  6,43
42893  Kristín Ingólfsdóttir  Svalur frá Hofi á Höfðaströnd Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,43
8  Lea Schell  Þrá frá Eystra-Fróðholti Vindóttur/mó einlitt Geysir  6,37
42988  Sunna Sigríður Guðmundsdóttir  Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt Máni  6,33
42988  Kjartan Ólafsson  Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt Hörður  6,33
43051  Lea Schell  Elding frá V-Stokkseyrarseli Rauður/milli- stjörnótt Geysir  6,30
43051  Ingi Guðmundsson  Sævar frá Ytri-Skógum Móálóttur,mósóttur/milli-… Sprettur  6,30
13-16  Karen Sigfúsdóttir  Sveipur frá Miðhópi Brúnn/mó- einlitt Sprettur  6,27
13-16  Jónas Már Hreggviðsson  Kolbeinn frá Hrafnsholti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Logi  6,27
13-16  Katrín Sigurðardóttir  Yldís frá Hafnarfirði Grár/brúnn einlitt Geysir  6,27
13-16  Jóhann Ólafsson  Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur  6,27
17-18  Hrafnhildur Jónsdóttir  Hrafnkatla frá Snartartungu Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,23
17-18  Elín Hrönn Sigurðardóttir  Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt Geysir  6,23
19  Ingibjörg Guðmundsdóttir  Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Fákur  6,17
20-21  Jóhann Ólafsson  Flauta frá Grímsstöðum brún Sprettur  6,13
20-21  Guðrún Margrét Valsteinsdóttir  Óskar Þór frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt Sprettur  6,13
22  Sverrir Einarsson  Mábil frá Votmúla 2 Rauður/milli- nösótt Sprettur  6,10
23-24  Guðrún Sylvía Pétursdóttir  Rafn frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Fákur  6,07
23-24  Þorvarður Friðbjörnsson  Glæðir frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt Fákur  6,07
25-26  Laura Diehl  Smiður frá Hólum Jarpur/milli- tvístjörnótt Geysir  6,03
25-26  Ingi Guðmundsson  Draumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- einlitt Sprettur  6,03
27-29  Sverrir Einarsson  Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur  5,93
27-29  Theódóra Þorvaldsdóttir  Nökkvi frá Pulu Grár/brúnn skjótt Sprettur  5,93
27-29  Sævar Örn Eggertsson  Bræðir frá Skjólbrekku Jarpur/dökk- einlitt Skuggi  5,93
30-31  Katrín Sigurðardóttir  Álfadís frá Hafnarfirði Grár/brúnn einlitt Geysir  5,60
30-31  Elín Sara Færseth  Hreyfing frá Þóreyjarnúpi Móálóttur,mósóttur/milli-… Máni  5,60
32  Ómar H Wiium  Dögg frá Lyngholti Rauður/milli- stjörnótt Ljúfur  4,33
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Kristín Ingólfsdóttir  Svalur frá Hofi á Höfðaströnd Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,67
2  Lea Schell  Þrá frá Eystra-Fróðholti Vindóttur/mó einlitt Geysir  6,61
3  Brynja Viðarsdóttir  Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauður stjörnótt Sprettur  6,39
4  Kjartan Ólafsson  Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt Hörður  6,28
5  Ingi Guðmundsson  Sævar frá Ytri-Skógum Móálóttur,mósóttur/milli-… Sprettur  6,11
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Lára Jóhannsdóttir  Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó- einlitt Fákur  7,22
2  Þorvarður Friðbjörnsson  Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1 Grár/rauður stjörnótt Fákur  6,56
3  Jón Steinar Konráðsson  Vænting frá Brekkukoti Jarpur/milli- einlitt Máni  6,50
4  Vilborg Smáradóttir  Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt Sindri  6,44
5  Kristín Ingólfsdóttir  Svalur frá Hofi á Höfðaströnd Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,44
6  Arnhildur Halldórsdóttir  Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt Sprettur  6,00
TöLT T7
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Sævar Leifsson  Pálína frá Gimli Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,77
2  Róbert Veigar Ketel  Cesar frá Húsafelli 2 Rauður/milli- einlitt Sörli  6,53
42798  Guðlaug Jóna Matthíasdóttir  Máttur frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  6,37
42798  Katrín Stefánsdóttir  Háfeti frá Litlu-Sandvík Rauður/milli- stjörnótt g… Háfeti  6,37
5  Íva Rut Viðarsdóttir  Mugga frá Leysingjastöðum II Grár/brúnn einlitt Fákur  6,20
42894  Therra Pepperkamp  Þoka frá Sólheimum móálótt Adam  6,00
42894  Svandís Magnúsdóttir  Adolf frá Miðey Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,00
42894  Hjördís Rut Jónsdóttir  Straumur frá Írafossi Brúnn/mó- einlitt Sindri  6,00
42988  Ásgerður Svava Gissurardóttir  Vals frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,93
42988  Birna Sólveig Kristjónsdóttir  Dáð frá Eyvindarmúla Rauður/milli- einlitt Geysir  5,93
11  Gústaf Fransson  Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt Fákur  5,87
12  Eiríkur Vilhelm Sigurðarson  Snorri frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- tvístjörnót… Geysir  5,80
13  Pia Rumpf  Hausti frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/milli- einlitt Geysir  5,77
14  Magnús Ingi Másson  Meisa frá Valhöll Rauður/milli- einlitt Hörður  5,63
15  Katrín Ösp Rúnarsdóttir  Fljóð frá Grindavík Brúnn/milli- einlitt Brimfaxi  5,60
16  Pia Rumpf  Frómur frá Búðarhóli Brúnn/milli- einlitt Geysir  5,50
17  Katrín Stefánsdóttir  Feykir frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- einlitt Háfeti  5,43
18-19  Theodóra Jóna Guðnadóttir  Gerpla frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- einlitt Geysir  5,37
18-19  Bára Másdóttir  Irpa frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt Smári  5,37
20  Magnús Ingi Másson  Tónn frá Hjarðarbrekku Rauður/milli- tvístjörnótt Hörður  4,87
21  Kristján Breiðfjörð Magnússon  Fókus frá Akureyri Jarpur/dökk- einlitt Dreyri  4,77
22  Asta Loa My Madslund  Saga frá Runnum Rauður/milli- stjörnótt Fákur  4,37
23-24  Gústaf Fransson  Hjörtur frá Eystri-Hól Rauður/milli- stjörnótt Fákur  0,00
23-24  Arnar Freyr Kristjánsson  Karmur frá Kanastöðum Móálóttur Geysir  0,00
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Svandís Magnúsdóttir  Adolf frá Miðey Brúnn/milli- einlitt Sörli  5,83
2  Birna Sólveig Kristjónsdóttir  Dáð frá Eyvindarmúla Rauður/milli- einlitt Geysir  5,67
3  Hjördís Rut Jónsdóttir  Straumur frá Írafossi Brúnn/mó- einlitt Sindri  5,50
4  Ásgerður Svava Gissurardóttir  Vals frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,33
5  Therra Pepperkamp  Þoka frá Sólheimum móálótt Adam  5,17
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Sævar Leifsson  Pálína frá Gimli Brúnn/milli- einlitt Sörli  7,08
2  Guðlaug Jóna Matthíasdóttir  Máttur frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  6,50
3  Katrín Stefánsdóttir  Háfeti frá Litlu-Sandvík Rauður/milli- stjörnótt g… Háfeti  6,25
4  Svandís Magnúsdóttir  Adolf frá Miðey Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,08
5  Íva Rut Viðarsdóttir  Mugga frá Leysingjastöðum II Grár/brúnn einlitt Fákur  6,00
6  Róbert Veigar Ketel  Cesar frá Húsafelli 2 Rauður/milli- einlitt Sörli  3,25
FJóRGANGUR V2
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Sunna Sigríður Guðmundsdóttir  Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt Máni  6,60
2  Arnhildur Halldórsdóttir  Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt Sprettur  6,33
3  Hrafnhildur Jónsdóttir  Hrafnkatla frá Snartartungu Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,27
4  Nína María Hauksdóttir  Sproti frá Ytri-Skógum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  6,23
42861  Ingibjörg Guðmundsdóttir  Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Fákur  6,20
42861  Vilborg Smáradóttir  Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttur einlitt Sindri  6,20
7  Kristín Ingólfsdóttir  Svalur frá Hofi á Höfðaströnd Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,03
8  Arnar Heimir Lárusson  Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli- einlitt Sprettur  6,00
42990  Lea Schell  Þrá frá Eystra-Fróðholti Vindóttur/mó einlitt Geysir  5,97
42990  Rósa Valdimarsdóttir  Gýmir frá Álfhólum Fákur  5,97
42990  Ásgerður Svava Gissurardóttir  Vals frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,97
42990  Þórunn Hannesdóttir  Þjóð frá Þingholti Jarpur/milli- einlitt Sprettur  5,97
13  Arna Snjólaug Birgisdóttir  Nasa frá Útey 2 Rauður/milli- nösótt glófext Fákur  5,93
14-15  Elín Hrönn Sigurðardóttir  Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt Geysir  5,90
14-15  Guðrún Sylvía Pétursdóttir  Kraumur frá Glæsibæ 2 Jarpur/ljós stjörnótt Fákur  5,90
16  Sverrir Einarsson  Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur  5,87
17-19  Jessica Dahlgren  Luxus frá Eyrarbakka Rauður/milli- skjótt Sleipnir  5,80
17-19  Jóhann Ólafsson  Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,80
17-19  Guðrún Margrét Valsteinsdóttir  Óskar Þór frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,80
20-23  Guðrún Margrét Valsteinsdóttir  Léttir frá Lindarbæ Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,77
20-23  Guðlaug Jóna Matthíasdóttir  Máttur frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,77
20-23  Laura Diehl  Náttfari frá Bakkakoti Brúnn/milli- einlitt Geysir  5,77
20-23  Karen Sigfúsdóttir  Sveipur frá Miðhópi Brúnn/mó- einlitt Sprettur  5,77
24  Jóhann Ólafsson  Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,70
25  Rósa Valdimarsdóttir  Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli- stjörnótt hr… Fákur  5,63
26  Ingi Guðmundsson  Sævar frá Ytri-Skógum Móálóttur,mósóttur/milli-… Sprettur  5,60
27  Pia Rumpf  Frómur frá Búðarhóli Brúnn/milli- einlitt Geysir  5,43
28  Sævar Örn Eggertsson  Vörður frá Eskiholti II Rauður/dökk/dr. stjörnótt Skuggi  5,40
29-30  Lea Schell  Nótt frá Þjórsárbakka Brúnn/milli- einlitt Geysir  5,37
29-30  Magnús Ingi Másson  Léttir frá Húsanesi Jarpur/rauð- skjótt Hörður  5,37
31  Birna Sólveig Kristjónsdóttir  Andvari frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt Geysir  5,20
32  Elín Sara Færseth  Helena fagra frá Akureyri Rauður/milli- stjörnótt g… Máni  5,00
33  Pia Rumpf  Sif frá Syðri-Úlfsstöðum Rauður/milli- tvístjörnótt Geysir  4,77
34  Kjartan Ólafsson  Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt Hörður  4,57
35  Ómar H Wiium  Dögg frá Lyngholti Rauður/milli- stjörnótt Ljúfur  0,00
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Lea Schell  Þrá frá Eystra-Fróðholti Vindóttur/mó einlitt Geysir  6,40
2  Kristín Ingólfsdóttir  Svalur frá Hofi á Höfðaströnd Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,30
3  Arnar Heimir Lárusson  Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli- einlitt Sprettur  6,23
4  Rósa Valdimarsdóttir  Gýmir frá Álfhólum Fákur  5,70
5  Ásgerður Svava Gissurardóttir  Vals frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  5,60
6  Þórunn Hannesdóttir  Þjóð frá Þingholti Jarpur/milli- einlitt Sprettur  5,43
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Sunna Sigríður Guðmundsdóttir  Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt Máni  6,93
2  Lea Schell  Þrá frá Eystra-Fróðholti Vindóttur/mó einlitt Geysir  6,67
3  Vilborg Smáradóttir  Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttur einlitt Sindri  6,67
4  Hrafnhildur Jónsdóttir  Hrafnkatla frá Snartartungu Brúnn/milli- einlitt Fákur  6,37
5  Nína María Hauksdóttir  Sproti frá Ytri-Skógum Brúnn/milli- einlitt Sprettur  6,37
6  Ingibjörg Guðmundsdóttir  Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Fákur  6,23
7  Arnhildur Halldórsdóttir  Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt Sprettur  6,23
Opinn flokkur V5 2-flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Hjördís Rut Jónsdóttir  Hárekur frá Hafsteinsstöðum Rauður/milli- tvístjörnót… Sindri  6,33
42769  Katrín Stefánsdóttir  Háfeti frá Litlu-Sandvík Rauður/milli- stjörnótt g… Háfeti  5,93
42769  Gústaf Fransson  Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt Fákur  5,93
42830  Svandís Magnúsdóttir  Adolf frá Miðey Brúnn/milli- einlitt Sörli  5,73
42830  Katrín Ösp Rúnarsdóttir  Fljóð frá Grindavík Brúnn/milli- einlitt Brimfaxi  5,73
6  Bryndís Árný Antonsdóttir  Nn frá Álfhólum Rauður/milli- stjörnótt Hörður  5,37
7  Asta Loa My Madslund  Saga frá Runnum Rauður/milli- stjörnótt Fákur  5,30
42956  Sanne Van Hezel  Skór frá Skálakoti Brúnn/milli- einlitt Geysir  5,23
42956  Bára Másdóttir  Greifi frá Auðsholtshjáleigu Jarpur/milli- einlitt Smári  5,23
10  Róbert Veigar Ketel  Cesar frá Húsafelli 2 Rauður/milli- einlitt Sörli  5,17
11  Kristján Breiðfjörð Magnússon  Fókus frá Akureyri Jarpur/dökk- einlitt Dreyri  4,87
12  Katrín Stefánsdóttir  Feykir frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- einlitt Háfeti  4,13
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Hjördís Rut Jónsdóttir  Hárekur frá Hafsteinsstöðum Rauður/milli- tvístjörnót… Sindri  6,38
2  Katrín Stefánsdóttir  Háfeti frá Litlu-Sandvík Rauður/milli- stjörnótt g… Háfeti  6,21
3  Svandís Magnúsdóttir  Adolf frá Miðey Brúnn/milli- einlitt Sörli  5,75
4  Gústaf Fransson  Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt Fákur  5,67
5  Bryndís Árný Antonsdóttir  Nn frá Álfhólum Rauður/milli- stjörnótt Hörður  5,37
6  Katrín Ösp Rúnarsdóttir  Fljóð frá Grindavík Brúnn/milli- einlitt Brimfaxi  4,63
FIMMGANGUR F2
Opinn flokkur – 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Svanhildur Hall  Þeyr frá Holtsmúla 1 Vindóttur/bleik einlitt Geysir  6,17
2  Arna Snjólaug Birgisdóttir  Hátíð frá Steinsholti Grár/brúnn einlitt Fákur  6,10
3  G. Snorri Ólason  Flosi frá Melabergi Rauður/milli- blesótt Máni  6,03
4  Vilborg Smáradóttir  Sálmur frá Skriðu Brúnn/dökk/sv. einlitt Sindri  5,97
5  Kristín Ingólfsdóttir  Glaðvör frá Hamrahóli Jarpur/rauð- einlitt Sörli  5,87
6  Sunna Sigríður Guðmundsdóttir  Gyðja frá Læk Brúnn/milli- einlitt Máni  5,73
7  Elín Hrönn Sigurðardóttir  Harpa-Sjöfn frá Þverá II Brúnn/milli- einlitt Geysir  5,53
8  Hulda Finnsdóttir  Stekkja frá Brimnesi Brúnn/mó- einlitt Smári  5,50
9  Jón Steinar Konráðsson  Styrjöld frá Garði Brúnn/milli- skjótt Máni  5,43
10  Jóhann Ólafsson  Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli-… Sprettur  5,37
11  Pia Rumpf  Nótt frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/milli- einlitt Geysir  5,13
12  Hafdís Arna Sigurðardóttir  Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt Sörli  5,03
13  Guðrún Margrét Valsteinsdóttir  Varúð frá Vetleifsholti 2 Rauður/milli- stjörnótt g… Sprettur  4,87
14  Ingi Guðmundsson  Dýna frá Litlu-Hildisey Brúnn/milli- skjótt Sprettur  4,67
15  Eiríkur Vilhelm Sigurðarson  Hátíð frá Hofi I Móálóttur,mósóttur/ljós- … Geysir  4,63
16  Birta Ólafsdóttir  Aría frá Hlíðartúni Rauður/milli- tvístjörnót… Máni  4,53
17  Jóhann Ólafsson  Helgi frá Neðri-Hrepp Grár/bleikur einlitt Sprettur  4,50
18-19  Vilborg Smáradóttir  Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt Sindri  4,37
18-19  Arnar Heimir Lárusson  Kormákur frá Þykkvabæ I Móálóttur,mósóttur/ljós- … Sprettur  4,37
20  Hrafnhildur Jónsdóttir  Draupnir frá Langholtskoti Brúnn/milli- einlitt Fákur  4,30
21-24  Hildur Kristín Hallgrímsdóttir  Gefjun frá Stangarlæk 1 Rauður/milli- einlitt Trausti  0,00
21-24  Sigríður Helga Sigurðardóttir  Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt Fákur  0,00
21-24  Laura Diehl  Stormur frá Djúpárbakka Grár/brúnn einlitt Geysir  0,00
21-24  Inga Dröfn Sváfnisdóttir  Auðna frá Húsafelli 2 Jarpur/dökk- einlitt Sörli  0,00
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Sunna Sigríður Guðmundsdóttir  Gyðja frá Læk Brúnn/milli- einlitt Máni  6,02
2  Jóhann Ólafsson  Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli-… Sprettur  5,43
3  Jón Steinar Konráðsson  Styrjöld frá Garði Brúnn/milli- skjótt Máni  5,38
4  Hulda Finnsdóttir  Stekkja frá Brimnesi Brúnn/mó- einlitt Smári  5,38
5  Elín Hrönn Sigurðardóttir  Harpa-Sjöfn frá Þverá II Brúnn/milli- einlitt Geysir  4,71
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Svanhildur Hall  Þeyr frá Holtsmúla 1 Vindóttur/bleik einlitt Geysir  6,24
2  Kristín Ingólfsdóttir  Glaðvör frá Hamrahóli Jarpur/rauð- einlitt Sörli  5,95
3  G. Snorri Ólason  Flosi frá Melabergi Rauður/milli- blesótt Máni  5,93
4  Sunna Sigríður Guðmundsdóttir  Gyðja frá Læk Brúnn/milli- einlitt Máni  5,93
5  Arna Snjólaug Birgisdóttir  Hátíð frá Steinsholti Grár/brúnn einlitt Fákur  5,71
6  Vilborg Smáradóttir  Sálmur frá Skriðu Brúnn/dökk/sv. einlitt Sindri  5,60
GæðINGASKEIð
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Arnar Heimir Lárusson  Kormákur frá Þykkvabæ I Móálóttur,mósóttur/ljós- … Sprettur  6,63
2  Ingibergur Árnason  Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur ei… Sörli  6,50
3  G. Snorri Ólason  Flosi frá Melabergi Rauður/milli- blesótt Máni  5,58
4  Högni Sturluson  Glóa frá Höfnum Rauður/milli- stjörnótt Máni  5,46
5  Vilborg Smáradóttir  Snæfríður frá Ölversholti Grár/óþekktur einlitt Sindri  5,25
6  Sigríður Helga Sigurðardóttir  Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó- einlitt Fákur  5,17
7  Lára Jóhannsdóttir  Kappi frá Dallandi Brúnn/milli- tvístjörnótt Fákur  2,92
8  Hafdís Arna Sigurðardóttir  Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt Sörli  2,88
9  Elín Hrönn Sigurðardóttir  Harpa-Sjöfn frá Þverá II Brúnn/milli- einlitt Geysir  2,83
10  Laura Diehl  Stormur frá Djúpárbakka Grár/brúnn einlitt Geysir  2,50
11  Magnús Ingi Másson  Meisa frá Valhöll Rauður/milli- einlitt Hörður  1,08
12  Guðrún Margrét Valsteinsdóttir  Varúð frá Vetleifsholti 2 Rauður/milli- stjörnótt g… Sprettur  0,25
13  Þorvarður Friðbjörnsson  Kveikur frá Ytri-Bægisá I Brúnn/milli- einlitt Fákur  0,00
SKEIð 100M (FLUGSKEIð)
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1  Hulda Finnsdóttir  Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt Smári  7,61
2  Hafdís Arna Sigurðardóttir  Gusa frá Laugardælum Móálóttur,mósóttur/milli-… Sörli  7,97
3  Ingibergur Árnason  Sólveig frá Kirkjubæ Rauður/milli- blesótt glófext Sörli  8,07
4  Kristín Ingólfsdóttir  Glaðvör frá Hamrahóli Jarpur/rauð- einlitt Sörli  8,52
5  Högni Sturluson  Glóa frá Höfnum Rauður/milli- stjörnótt Máni  8,83
6  Vilborg Smáradóttir  Snæfríður frá Ölversholti Grár/óþekktur einlitt Sindri  9,19
7  Jónas Már Hreggviðsson  Vala frá Norður-Hvammi Rauður/milli- stjörnótt Logi  9,29
8  Magnús Ingi Másson  Meisa frá Valhöll Rauður/milli- einlitt Hörður  9,62
9  Laura Diehl  Stormur frá Djúpárbakka Grár/brúnn einlitt Geysir  9,92
10  Ingibergur Árnason  Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur ei… Sörli  0,00
2017-07-31T10:06:52+00:00 31. júlí, 2017|