Ráslistar

Home//Fréttir//Ráslistar

Ráslistar

Ráslistar Suðurlandsmót Yngriflokka 2017
Afskráningar fara eingöngu fram í síma 8637130 Ólafur
Hér eru ráslistar fyrir Suðurlandsmót Yngriflokka 2017 sem haldið er um helgina 19-20 ágúst á Rangárbökkum við Hellu. Listarnir eru birtir með fyrirvara um mannleg misstök og villum vegna mikilla vandræða í skráningu. Vona að þetta sé allt rétt. Ef eitthvað er ekki eins og það á að vera endilega hafið samband í síma 8637130.
Ráslisti
Fjórgangur V5
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Herdís Björg Jóhannsdóttir Aron frá Eystri-Hól Grár/óþekktur einlitt 19 Sprettur Hannes Brynjar Sigurgeirsson, Ástríður Magnúsdóttir, Herdís Ísak frá Eyjólfsstöðum Nótt frá Árbakka
2 2 H Kamilla Hafdís Ketel Garðar frá Holtabrún Brúnn/milli- einlitt 15 Sörli Bára Bryndís Kristjánsdóttir Andvari frá Ey I Dimma frá Skagaströnd
3 2 H Anika Hrund Ómarsdóttir Nn frá Álfhólum Rauður/milli- stjörnótt 6 Hörður Sara Ástþórsdóttir Konsert frá Korpu Túndra frá Álfhólum
Fimmgangur F2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Depla frá Laxdalshofi Brúnn/milli- einlitt 9 Sindri Ólöf Sigurlína Einarsdóttir, Bryndís Mjöll Gunnarsdóttir Arfur frá Ásmundarstöðum Eftirvænting frá Stóra-Hofi
2 1 V Þorsteinn Björn Einarsson Vonandi frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-… 14 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Adam frá Ásmundarstöðum Von frá Bakkakoti
3 1 V Róbert Bergmann Álfrún frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-… 7 Geysir Elísabet María Jónsdóttir Sær frá Bakkakoti Skvetta frá Bakkakoti
4 2 V Sigrún Rós Helgadóttir Halla frá Kverná Bleikur/fífil- blesótt 7 Skuggi Sigrún Rós Helgadóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Dögg frá Kverná
5 2 V Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Sæla frá Ási Móálóttur,mósóttur/ljós- … 6 Hornfirðingur Róbert Bergmann, Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir, Sigrún Harpa  Ársæll frá Hemlu II Hespa frá Flugumýri
6 2 V Birta Ingadóttir Alísa frá Miðengi Brúnn/gló- einlitt 9 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Aron frá Strandarhöfði Lísa frá Ytri-Kóngsbakka
7 3 V Katrín Eva Grétarsdóttir Gyllir frá Skúfslæk Rauður/milli- tvístjörnót… 13 Háfeti Katrín Eva Grétarsdóttir, Grétar Geir Halldórsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Ynja frá Miðkoti
8 3 V Þorsteinn Björn Einarsson Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt 12 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Vísir frá Syðri-Gróf 1 Nóra frá Efri-Gróf
Fimmgangur F2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Kári Kristinsson Bruni frá Hraunholti Jarpur/milli- einlitt 5 Sleipnir Kristinn Már Þorkelsson, Alma Anna Oddsdóttir Spuni frá Vesturkoti Bríet frá Forsæti
2 1 V Bergey Gunnarsdóttir Brunnur frá Brú Rauður/milli- einlitt 9 Máni Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Hvessir frá Ásbrú Lukka frá Kjarnholtum II
3 1 V Védís Huld Sigurðardóttir Krapi frá Fremri-Gufudal Rauður/milli- skjótt 8 Sleipnir Védís Huld Sigurðardóttir, Glódís Rún Sigurðardóttir Álfur frá Selfossi Sunna frá Hofi 
4 2 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt 19 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Dynur frá Hvammi Gletta frá Tjarnarlandi
5 2 V Embla Þórey Elvarsdóttir Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli- einlitt 10 Snæfellingur Elvar Þór Alfreðsson, Embla Þórey Elvarsdóttir Arfur frá Ásmundarstöðum Skráma frá Kanastöðum
6 3 H Hafþór Hreiðar Birgisson Ævör frá Meðalfelli Rauður/sót- tvístjörnótt 10 Sprettur Sigurþór Gíslason  Glampi frá Vatnsleysu Ætt frá Stóra-Hofi
7 4 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Kolbrún frá Rauðalæk Brúnn/mó- einlitt 7 Logi Helga María Jónsdóttir Arnþór frá Auðsholtshjáleigu Móheiður frá Engimýri
8 4 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Björk frá Barkarstöðum Brúnn/milli- stjörnótt 6 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Fláki frá Blesastöðum 1A Vænting frá Hruna
Fjórgangur V1
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Finnur Jóhannesson Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt 11 Logi Jóhannes Helgason, Helga María Jónsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Fiðla frá Áskoti
2 2 V Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli Móálóttur,mósóttur/dökk- … 9 Sleipnir Hafsteinshof ehf Hruni frá Breiðumörk 2 Vakning frá Reykjakoti
3 3 V Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir Fluga frá Flugumýrarhvammi Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir Svartnir frá Miðsitju Abba labba lá frá Flugumýrarh
4 4 V Eygló Arna Guðnadóttir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- einlitt 9 Geysir Anna Berglind Indriðadóttir, Guðni Þór Guðmundsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Dröfn frá Þúfu í Landeyjum
5 5 V Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Örn frá Kirkjufelli Rauður/milli- einlitt 9 Sindri Ólöf Sigurlína Einarsdóttir, Bryndís Mjöll Gunnarsdóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Öld frá Auðsholtshjáleigu
6 6 V Róbert Bergmann Bót frá Bakkakoti Grár/brúnn skjótt 8 Geysir Saga Tíbrá Bergmann Klettur frá Hvammi Smella frá Bakkakoti
7 7 V Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur ei… 9 Fákur Sigurbjörn Magnússon Grunur frá Oddhóli Aldís frá Ragnheiðarstöðum
8 8 V Bríet Guðmundsdóttir Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 12 Sprettur Guðmundur Sævar Hreiðarsson Andvari frá Ey I Kolfreyja frá Sæfelli
9 9 V Særós Ásta Birgisdóttir Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt 11 Sprettur Særós Ásta Birgisdóttir Blossi frá Syðsta-Ósi Irpa frá Neðri-Svertingsstöðu
10 10 V Helgi Valdimar Sigurðsson Kotra frá Steinnesi Brúnn/milli- einlitt 9 Smári Finnur Ingólfsson Hófur frá Varmalæk Kylja frá Steinnesi
11 11 V Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt 11 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Kvistur frá Hvolsvelli Kvika frá Hvassafelli
Fjórgangur V2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Dagbjört Skúladóttir Gná frá Miðkoti Brúnn/milli- einlitt 6 Sleipnir Ólafur Þórisson Kraftur frá Miðkoti Ársól frá Miðkoti
2 1 H Selma María Jónsdóttir Kylja frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt 8 Fákur Ólöf Rún Tryggvadóttir Auður frá Lundum II Sveifla frá Árbæjarhjáleigu I
3 1 H Jónína Baldursdóttir Óðinn frá Kirkjuferju Jarpur/milli- einlitt 9 Ljúfur Vilhjálmur Baldur Guðmundsson Óttar frá Hvítárholti Dagsbrún frá Vestra-Geldingah
4 2 V Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla Brúnn/milli- einlitt 9 Máni Gísli Pálsson, Ingólfur Jón Geirsson, Gunnar Eyjólfsson Moli frá Skriðu Gná frá Þjórsárholti
5 2 V Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Birgitta Magnúsdóttir, Róbert Petersen Adam frá Ásmundarstöðum Dagsbrún frá Lækjamóti
6 2 V Bergrún Halldórsdóttir Andvari frá Lágafelli Brúnn/dökk/sv. tvístjörnótt 8 Geysir Sæunn Þóra Þórarinsdóttir Sólfari frá Reykjavík Mósa frá Lágafelli
7 3 V Kári Kristinsson Draumur frá Hraunholti Bleikur/fífil- stjörnótt 7 Sleipnir Þorkell Traustason Ómur frá Kvistum Hetja frá Hörgshóli
8 3 V Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Ylfa frá Miðengi Jarpur/milli- einlitt 7 Sindri Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Illingur frá Tóftum Nös frá Stóra-Klofa
9 3 V Glódís Rún Sigurðardóttir Úlfur frá Hólshúsum Móálóttur,mósóttur/milli-… 12 Sleipnir Elvar Þór Alfreðsson Sær frá Bakkakoti Högna frá Dvergsstöðum
10 4 H Sigurlín F Arnarsdóttir Krúsilíus frá Herríðarhóli Brúnn/dökk/sv. skjótt 10 Geysir Renate Hannemann Stormur frá Herríðarhóli Andrea frá Herríðarhóli
11 4 H Sölvi Karl Einarsson Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt 17 Fákur Hrefna Margrét Karlsdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Stjarna frá Efri-Hömrum
12 5 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt 9 Máni Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Ófeigur frá Bakkakoti Jörp frá Ártúnum
13 5 V Svandís Rós Treffer Jónsdóttir Fengsæll frá Jórvík Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir Jón Páll Sveinsson, Hafþór Hafdal Jónsson Hófur frá Varmalæk Fjöður frá Jórvík
14 5 V Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt 12 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Von frá Keldulandi
Fjórgangur V2
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Matthías Sigurðsson Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt 16 Fákur Matthías Sigurðsson Leikur frá Sigmundarstöðum Brynja frá Sigmundarstöðum
2 1 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt 15 Máni Högni Sturluson Roði frá Garði Yrsa frá Glæsibæ
3 1 V Þórey Þula Helgadóttir Gjálp frá Hvammi I Brúnn/milli- einlitt 8 Smári Erna Óðinsdóttir, Helgi Kjartansson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Una frá Hvammi I
4 2 V Guðný Dís Jónsdóttir Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli- nösótt glófext 9 Sprettur Guðný Dís Jónsdóttir Tjörvi frá Sunnuhvoli Hrefna frá Austvaðsholti 1
5 2 V Signý Sól Snorradóttir Rektor frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 9 Máni Hrönn Ásmundsdóttir, Guðmundur Snorri Ólason Samber frá Ásbrú Ræja frá Keflavík
6 2 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Sprettur Petra Björk Mogensen Draumur frá Holtsmúla 1 Kolsvört frá Holtsmúla 1
7 3 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt 18 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Sokki frá Skollagróf Harpa frá Steðja
8 3 V Sveinn Sölvi Petersen Glaumur frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt 9 Fákur Sævar Haraldsson Glymur frá Árgerði Glóð frá Hömluholti
9 3 V Lilja Dögg Ágústsdóttir Andvari frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt 11 Geysir Birna Sólveig Kristjónsdóttir Aron frá Strandarhöfði Rún frá Þúfu í Landeyjum
10 4 H Jón Ársæll Bergmann Gola frá Bakkakoti Jarpur/milli- einlitt 7 Geysir Jón Ársæll Bergmann Hrafn frá Bakkakoti Venus frá Bakkakoti
11 4 H Sigurður Baldur Ríkharðsson Ernir frá Tröð Brúnn/milli- skjótt 7 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Þristur frá Feti Gletta frá Hellulandi
12 4 H Haukur Ingi Hauksson Kappi frá Kambi Rauður/milli- einlitt 6 Sprettur Haukur Hauksson Barði frá Laugarbökkum Hylling frá Blönduósi
Gæðingaskeið
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Katrín Eva Grétarsdóttir Gyllir frá Skúfslæk Rauður/milli- tvístjörnót… 13 Háfeti Katrín Eva Grétarsdóttir, Grétar Geir Halldórsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Ynja frá Miðkoti
2 2 V Þorgeir Ólafsson Ísak frá Búðardal Rauður/milli- stjörnótt 8 Skuggi Þorgeir Ólafsson Flugar frá Barkarstöðum Brá frá Búðardal
3 3 V Þorsteinn Björn Einarsson Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt 12 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Vísir frá Syðri-Gróf 1 Nóra frá Efri-Gróf
4 4 V Benjamín Sandur Ingólfsson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st… 11 Fákur Benjamín Sandur Ingólfsson Njáll frá Hvolsvelli Orka frá Káragerði
Gæðingaskeið
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Hreimur frá Reykjavík Vindóttur/jarp- einlitt 15 Geysir Snorri Egholm Þórsson Atlas frá Hvolsvelli Sandra frá Steinum
2 2 V Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt 19 Sleipnir Glódís Rún Sigurðardóttir, Védís Huld Sigurðardóttir Stígur frá Kjartansstöðum Kolfreyja frá Stóra-Hofi
3 3 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Gnýr frá Brekku Brúnn/milli- stjörnótt 6 Logi Jón Óskar Jóhannesson, Jón Hólm Stefánsson Galsi frá Sauðárkróki Ör frá Gljúfri
4 4 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt 19 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Dynur frá Hvammi Gletta frá Tjarnarlandi
5 5 V Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt 11 Sleipnir Bjarni Þorkelsson Kjarval frá Sauðárkróki Þoka frá Hörgslandi II
6 6 V Sigurlín F Arnarsdóttir Núpa frá Herríðarhóli Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Geysir Ólafur Arnar Jónsson Herakles frá Herríðarhóli Nös frá Herríðarhóli
Skeið 100m (flugskeið)
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sigrún Rós Helgadóttir Spyrna frá Þingeyrum Grár/brúnn einlitt 12 Skuggi Vesturkot ehf Kolfinnur frá Kjarnholtum I Salka frá Akureyri
2 2 V Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt 19 Sleipnir Glódís Rún Sigurðardóttir, Védís Huld Sigurðardóttir Stígur frá Kjartansstöðum Kolfreyja frá Stóra-Hofi
3 3 V Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt 11 Sleipnir Bjarni Þorkelsson Kjarval frá Sauðárkróki Þoka frá Hörgslandi II
4 4 V Benjamín Sandur Ingólfsson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st… 11 Fákur Benjamín Sandur Ingólfsson Njáll frá Hvolsvelli Orka frá Káragerði
5 5 V Jóhanna Guðmundsdóttir Ásdís frá Dalsholti Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur Jóhanna Kristín Guðmundsdóttir Ás frá Ármóti Koldís frá Kjarnholtum II
6 6 V Helgi Valdimar Sigurðsson Lukka frá Úthlíð Brúnn/milli- einlitt 8 Smári Ólafur Björnsson Borði frá Fellskoti Gjöf frá Bergstöðum
7 7 V Ísólfur Ólafsson Blundur frá Skrúð Jarpur/milli- stjörnótt 9 Skuggi Ísólfur Ólafsson Stikill frá Skrúð Yrja frá Skrúð
8 8 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Gnýr frá Brekku Brúnn/milli- stjörnótt 6 Logi Jón Óskar Jóhannesson, Jón Hólm Stefánsson Galsi frá Sauðárkróki Ör frá Gljúfri
9 9 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt 19 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Dynur frá Hvammi Gletta frá Tjarnarlandi
10 10 V Þorsteinn Björn Einarsson Mínúta frá Hryggstekk Brúnn/milli- skjótt 11 Sindri Jörundur Jökulsson Hruni frá Breiðumörk 2 Ör frá Langholti
11 11 V Dagbjört Skúladóttir Léttir frá Forsæti Jarpur/milli- tvístjörnótt 10 Sleipnir Forsætisbýlið ehf. Heljar frá Stóra-Hofi Léttúð frá Sauðárkróki
12 12 V Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Hreimur frá Reykjavík Vindóttur/jarp- einlitt 15 Geysir Snorri Egholm Þórsson Atlas frá Hvolsvelli Sandra frá Steinum
13 13 V Þorgeir Ólafsson Ögrunn frá Leirulæk Jarpur/milli- sokkar(eing… 9 Skuggi Guðrún Sigurðardóttir Gáski frá Leirulæk Assa frá Engimýri
Tölt T1
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir Fluga frá Flugumýrarhvammi Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir Svartnir frá Miðsitju Abba labba lá frá Flugumýrarh
2 2 V Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt 11 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Kvistur frá Hvolsvelli Kvika frá Hvassafelli
3 3 V Birta Ingadóttir Bráinn frá Oddsstöðum I Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Sær frá Bakkakoti Brák frá Oddsstöðum I
4 4 H Annika Rut Arnarsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Geysir Annika Rut Arnarsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Saga frá Herríðarhóli
5 5 H Þorgils Kári Sigurðsson Arion frá Vatnsholti Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir Erling Pétursson Andvari frá Ey I Spöng frá Hofi 
6 6 H Alexander Freyr Þórisson Lyfting frá Heiðarbrún II Jarpur/milli- skjótt 6 Máni Valdimar Karl Jónsson, Sigrún Valdimarsdóttir Þristur frá Feti Lokkadís frá Vesturhópshólum
7 7 V Benjamín Sandur Ingólfsson Mugga frá Leysingjastöðum II Grár/brúnn einlitt 8 Fákur Íva Rut Viðarsdóttir Njörður frá Útnyrðingsstöðum Mugga frá Leysingjastöðum II
8 8 V Særós Ásta Birgisdóttir Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt 11 Sprettur Særós Ásta Birgisdóttir Blossi frá Syðsta-Ósi Irpa frá Neðri-Svertingsstöðu
9 9 H Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli Móálóttur,mósóttur/dökk- … 9 Sleipnir Hafsteinshof ehf Hruni frá Breiðumörk 2 Vakning frá Reykjakoti
10 10 V Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt 10 Sindri Elín Árnadóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
11 11 V Margrét Halla Hansdóttir Löf Paradís frá Austvaðsholti 1 Jarpur/ljós einlitt 13 Fákur Margrét Halla Hansdóttir Löf Stæll frá Miðkoti Aldís frá Hveragerði
12 12 V Sigrún Rós Helgadóttir Halla frá Kverná Bleikur/fífil- blesótt 7 Skuggi Sigrún Rós Helgadóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Dögg frá Kverná
13 13 V Særós Ásta Birgisdóttir Líf frá Baugsstöðum 5 Moldóttur/d./draug einlitt 7 Sprettur Sjöfn Þórarinsdóttir, Guðmundur Árni Sigurðsson Máttur frá Hólmahjáleigu Frá frá Brjánslæk 1
14 14 H Bríet Guðmundsdóttir Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 12 Sprettur Guðmundur Sævar Hreiðarsson Andvari frá Ey I Kolfreyja frá Sæfelli
15 15 V Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur ei… 9 Fákur Sigurbjörn Magnússon Grunur frá Oddhóli Aldís frá Ragnheiðarstöðum
16 16 V Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Örn frá Kirkjufelli Rauður/milli- einlitt 9 Sindri Ólöf Sigurlína Einarsdóttir, Bryndís Mjöll Gunnarsdóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Öld frá Auðsholtshjáleigu
Tölt T2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt 18 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Sokki frá Skollagróf Harpa frá Steðja
2 1 V Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Líf frá Vestra-Fíflholti Rauður/milli- einlitt 10 Geysir Ágúst Rúnarsson Vár frá Vestra-Fíflholti Hula frá Vestra-Fíflholti
3 1 V Elín Árnadóttir Heimur frá Syðri-Reykjum Brúnn/milli- stjörnótt 7 Sindri Guðlaug Þorvaldsdóttir Gammur frá Steinnesi Brella frá Felli
4 2 H Védís Huld Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-… 15 Sleipnir Glódís Rún Sigurðardóttir Stæll frá Miðkoti Urð frá Hvassafelli
5 2 H Glódís Rún Sigurðardóttir Bruni frá Varmá Rauður/milli- einlitt 6 Sleipnir Sunnuhvoll ehf, Sigurður Sigurðsson Barði frá Laugarbökkum Mörk frá Hrafnkelsstöðum 1
6 3 V Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Gefjun frá Bakkakoti Jarpur/dökk- einlitt 6 Hornfirðingur   Hrafn frá Bakkakoti Venus frá Bakkakoti
7 3 V Eygló Arna Guðnadóttir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- einlitt 9 Geysir Anna Berglind Indriðadóttir, Guðni Þór Guðmundsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Dröfn frá Þúfu í Landeyjum
8 3 V Birta Ingadóttir Alísa frá Miðengi Brúnn/gló- einlitt 9 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Aron frá Strandarhöfði Lísa frá Ytri-Kóngsbakka
9 4 H Þorsteinn Björn Einarsson Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt 12 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Vísir frá Syðri-Gróf 1 Nóra frá Efri-Gróf
10 4 H Bríet Guðmundsdóttir Hervar frá Haga Rauður/milli- blesótt glófext 13 Sprettur Guðmundur Sævar Hreiðarsson Hrynjandi frá Hrepphólum Hera frá Herjólfsstöðum
Tölt T3
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt 9 Máni Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Ófeigur frá Bakkakoti Jörp frá Ártúnum
2 1 H Bergey Gunnarsdóttir Flikka frá Brú Brúnn/gló- einlitt 8 Máni Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Ágústínus frá Melaleiti Lukka frá Kjarnholtum II
3 2 V Jóhanna Guðmundsdóttir Glanni frá Brekknakoti Rauður/milli- blesa auk l… 8 Fákur Erlendur Guðbjörnsson Hróður frá Refsstöðum Kara frá Akureyri
4 2 V Hafþór Hreiðar Birgisson Búi frá Meðalfelli Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur Sigurþór Gíslason  Orri frá Þúfu í Landeyjum Esja frá Meðalfelli
5 2 V Jón Marteinn Arngrímsson Blær frá Tungu Brúnn/mó- einlitt 15 Sörli Ásta Snorradóttir Loftur frá Tungu Vordís frá Tungu
6 3 V Jónína Baldursdóttir Óðinn frá Kirkjuferju Jarpur/milli- einlitt 9 Ljúfur Vilhjálmur Baldur Guðmundsson Óttar frá Hvítárholti Dagsbrún frá Vestra-Geldingah
7 3 V Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Ylfa frá Miðengi Jarpur/milli- einlitt 7 Sindri Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Illingur frá Tóftum Nös frá Stóra-Klofa
8 3 V Ísólfur Ólafsson Goði frá Leirulæk Brúnn/milli- einlitt 10 Skuggi Ísólfur Ólafsson Markús frá Langholtsparti Pólstjarna frá Nesi
9 4 H Aron Freyr Petersen Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Birgitta Magnúsdóttir, Róbert Petersen Adam frá Ásmundarstöðum Dagsbrún frá Lækjamóti
10 4 H Embla Þórey Elvarsdóttir Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli- einlitt 10 Snæfellingur Elvar Þór Alfreðsson, Embla Þórey Elvarsdóttir Arfur frá Ásmundarstöðum Skráma frá Kanastöðum
11 4 H Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt 12 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Von frá Keldulandi
12 5 V Selma María Jónsdóttir Kylja frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt 8 Fákur Ólöf Rún Tryggvadóttir Auður frá Lundum II Sveifla frá Árbæjarhjáleigu I
13 5 V Kári Kristinsson Hrólfur frá Hraunholti Jarpur/milli- einlitt 6 Sleipnir Alma Anna Oddsdóttir, Kristinn Már Þorkelsson Herjólfur frá Ragnheiðarstöðu Bríet frá Forsæti
14 6 H Hákon Dan Ólafsson Gormur frá Garðakoti Brúnn/mó- einlitt 11 Fákur Ólafur Þórður Kristjánsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Grána frá Garðakoti
15 6 H Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla Brúnn/milli- einlitt 9 Máni Gísli Pálsson, Ingólfur Jón Geirsson, Gunnar Eyjólfsson Moli frá Skriðu Gná frá Þjórsárholti
Tölt T3
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt 15 Máni Högni Sturluson Roði frá Garði Yrsa frá Glæsibæ
2 1 V Guðný Dís Jónsdóttir Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli- nösótt glófext 9 Sprettur Guðný Dís Jónsdóttir Tjörvi frá Sunnuhvoli Hrefna frá Austvaðsholti 1
3 2 H Signý Sól Snorradóttir Rektor frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 9 Máni Hrönn Ásmundsdóttir, Guðmundur Snorri Ólason Samber frá Ásbrú Ræja frá Keflavík
4 2 H Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt 8 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen, Elva Björk Sigurðardóttir Auður frá Lundum II Óskadís frá Tjarnarlandi
5 2 H Þórey Þula Helgadóttir Gjálp frá Hvammi I Brúnn/milli- einlitt 8 Smári Erna Óðinsdóttir, Helgi Kjartansson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Una frá Hvammi I
6 3 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Sprettur Petra Björk Mogensen Draumur frá Holtsmúla 1 Kolsvört frá Holtsmúla 1
7 3 V Sigurður Steingrímsson Börkur frá Einhamri 2 Brúnn/mó- stjörnótt 13 Geysir Hjörleifur Jónsson, Sif Ólafsdóttir Geisli frá Sælukoti Ósk frá Akranesi
Tölt T7
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Herdís Björg Jóhannsdóttir Frakkur frá Votmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 18 Sprettur Þorvaldur Sigurðsson Adam frá Meðalfelli Vala frá Arnarhóli
2 1 H Matthías Sigurðsson Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt 16 Fákur Matthías Sigurðsson Leikur frá Sigmundarstöðum Brynja frá Sigmundarstöðum
3 2 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Glóðar frá Lokinhömrum 1 Rauður/milli- stjörnótt 8 Máni Högni Sturluson Glymur frá Árgerði Glóa frá Höfnum
4 2 V Lilja Dögg Ágústsdóttir Andvari frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt 11 Geysir Birna Sólveig Kristjónsdóttir Aron frá Strandarhöfði Rún frá Þúfu í Landeyjum
5 2 V Anika Hrund Ómarsdóttir Nn frá Álfhólum Rauður/milli- stjörnótt 6 Hörður Sara Ástþórsdóttir Konsert frá Korpu Túndra frá Álfhólum
6 3 V Steinunn Lilja Guðnadóttir Deigla frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/mó- einlitt 9 Geysir Eygló Arna Guðnadóttir Dugur frá Þúfu í Landeyjum Sveifla frá Þúfu í Landeyjum
7 4 H Sveinn Sölvi Petersen Glaumur frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt 9 Fákur Sævar Haraldsson Glymur frá Árgerði Glóð frá Hömluholti
8 4 H Herdís Björg Jóhannsdóttir Aron frá Eystri-Hól Grár/óþekktur einlitt 19 Sprettur Hannes Brynjar Sigurgeirsson, Ástríður Magnúsdóttir, Herdís Ísak frá Eyjólfsstöðum Nótt frá Árbakka
9 5 V Kamilla Hafdís Ketel Garðar frá Holtabrún Brúnn/milli- einlitt 15 Sörli Bára Bryndís Kristjánsdóttir Andvari frá Ey I Dimma frá Skagaströnd
10 5 V Lilja Dögg Ágústsdóttir Dáð frá Eyvindarmúla Rauður/milli- einlitt 6 Geysir Lilja Dögg Ágústdóttir Eldjárn frá Tjaldhólum Dugga frá Hafnarfirði
 
Pollaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Elva Rún Jónsdóttir Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli- einlitt 6 Sprettur Kristín Rut Jónsdóttir Smári frá Skagaströnd Brúnka frá Varmadal
2 1 V Ingvar Máni Bjarnason Kalsi frá Bólstað Brúnn/milli- einlitt 18 Geysir Halldóra Ólafsdóttir Sporðdreki frá Bólstað Dimmalimm frá Bólstað
3 1 V Hulda Ingadóttir Gígur frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur Hulda Ingadóttir Grunur frá Oddhóli Brúnka frá Varmadal
4 2 V Hrefna Kristín Ómarsdóttir Dreki frá Langholti II Rauður/milli- einlitt 21 Hörður Ómar Jóhannsson Ilmur frá Langholti II Lucý frá Reykjavík
5 2 V Heiðdís Fjóla T. Jónsdóttir Valur frá Hjarðartúni Rauður/milli- einlitt 8 Geysir Bianca Elísabeth Treffer Sædynur frá Múla Sunna frá Akureyri
6 2 V Elísabet Líf Sigvaldadóttir Skírnir frá Skarði Bleikur/álóttur einlitt 24 Geysir Kvistir ehf. Ófeigur frá Flugumýri Diljá frá Skarði
7 3 V Elva Rún Jónsdóttir Glufa frá Grafarkoti Rauður/milli- einlitt glófext 9 Sprettur Jón Ólafur Guðmundsson, Erla Guðný Gylfadóttir Grettir frá Grafarkoti Glæta frá Grafarkoti
8 3 V Ragnar Snær Viðarsson Síða frá Kvíarhóli Jarpur/dökk- einlitt 7 Fákur Ingólfur Jónsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Lyfting frá Bjarnastaðahlíð
2017-08-18T13:32:21+00:00 18. ágúst, 2017|